• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.

ttin90

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Hiện tại, em @cuipap1984 đang giữ một khoản tiền của tôi mà @cuipap1984 không có liên quan đến giao dịch giữa tôi và em nó. Em @cuipap1984 SCAM chiếm đoạt tài sản của người khác. Đề nghị Ban quản trị forrum và admin @Shin giải quyết vấn đề này giúp tôi.

Last edited:
muốn người ta vào giải quyết thì phải up log chat , log giao dịch, thông tin, chup ảnh màn hình lên. Nói không không thế bố ai biết kiểu gì mà giải quyết. Học lớp mấy rồi vậy.

Chắc là lại dính tới tài khoản scammer rồi. Bác cùi này check kỹ lắm. Sắp có cái hay rồi

nick mới reg nữa, nghi kèo này ngu ngu bị fake nick scam rồi.

có cái để xem và học thêm rồi :D

Last edited:
Giao dịch của tôi giữa tôi và em nó. Em lấy tư cách gì mà giữ tiền của người khác. Trong khi, em không có liên quan tới giao dịch.

tiền của scam thì mình giữ để giải quyết các topic mà hắn scam !

bạn up log chat lên cho mọi ng đọc cùng ? b ko tự bán btce code đc mà phải nhờ thg scam bán hộ thế ?

hay chính là thằng scam rao bán btce

Bạn có liên quan gì tới giao dịch này mà giữ tiền của anh. Em thích thể hiện anh hùng ở đây à?

kêu thằng scam vào đây .. anh em gì với mài :O . thích thì giữ thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back