Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
thg nào cầm btce code của ông thì ông đi đòi nó chứ ? ô hay ?
ra công an nhà nước mà cung cấp bằng chứng thằng em ông scam trước đã ? hay chỉ nói mồm ?

@NguyenTuanMinh : bạn bị thg Tấn Hà scam đúng ko ?
:rolleyes: Thanks pro đã tag nhé :D Bảo rồi,làm điều xấu thì chạy trời không khỏi nắng mà :cool:

Thread tố cáo nó scam đei :3
https://mmo4me.com/threads/0181003438166-nguyen-tan-ha-dispute-paypal.311609/

Mình rất là ghét cái thể loại này, chỉ là cmt để theo dõi tin tức ngành, a e MMO ai cũng có ưu có khuyết, *** fai luật sư mà xạo ***.
Xin lỗi các a e MMO nếu có lời lẽ ko hay!
:rolleyes: Việt Nam,Nigeria là thiên đường của tội phạm mạng mà,cứ xoã đi

Không gây war nữa nhé các mẹ, tranh luận trong hòa bình + troll có văn hóa, sau comment này ai gây war, chửi nhau xử đều ra đảo 7 ngày ko cảnh cáo.

Không gây war nữa nhé các mẹ, tranh luận trong hòa bình + troll có văn hóa, sau comment này ai gây war, chửi nhau xử đều ra đảo 7 ngày ko cảnh cáo.
Xin lỗi Mod, e hơi nóng 1 chút.

Xin lỗi Mod, e hơi nóng 1 chút.
:rolleyes: Sorry mod.Đlq mà tự dưng hôm nay linh tính tdn lại vào check mmo4me,bắt ngay đc con dog này,lần thứ N rồi :mad:

o_O Nói nó scam như vậy mà có người làm ăn với nó thì cũng nể luôn,chưa kể cái nick cũ kia là mmo từ 2014 chứng tỏ cũng chả ngu dốt gì,chắc chắn có khuất tất (hoặc 2 người là 1) thì mới đi giao dịch với scammer.Mà lại còn tạo nick mới vào để tố cáo là mùi rồi

Cái thread này là 4 hoặc 5 về việc thằng hà scam rồi

Thớt đầu tiên của ông gì bị thằng Bằng Kyung (bạn Hà hoặc có thể là Hà scam) mất khoảng 100$ paypal gì đó
Thớt mình là thứ hai
Thớt thứ 3 là vụ thằng nguyenhien007 (hà fake clone) vào lu loa tố scam
Thớt thứ 4 là nó fake clone ,nhờ mình tra info xong ko trả tiền,mà riết rồi cũng bỏ qua,nó ko lập thread thì mình cũng chả thèm nhắc
Thớt thứ 5 là thớt này :confused:

:eek: Thằng này xa đoạ quá rồi

:rolleyes: Sorry mod.Đlq mà tự dưng hôm nay linh tính tdn lại vào check mmo4me,bắt ngay đc con dog này,lần thứ N rồi :mad:

o_O Nói nó scam như vậy mà có người làm ăn với nó thì cũng nể luôn,chưa kể cái nick cũ kia là mmo từ 2014 chứng tỏ cũng chả ngu dốt gì,chắc chắn có khuất tất (hoặc 2 người là 1) thì mới đi giao dịch với scammer.Mà lại còn tạo nick mới vào để tố cáo là mùi rồi

Thớt đầu tiên của ông gì bị thằng Bằng Kyung (bạn Hà hoặc có thể là Hà scam) mất khoảng 100$ paypal gì đó
Thớt mình là thứ hai
Thớt thứ 4 là nó fake clone ,nhờ mình tra info xong ko trả tiền,mà riết rồi cũng bỏ qua,nó ko lập thread thì mình cũng chả thèm nhắc

Avatar đỉnh quá, chấm cái miệng & hàm răng.

Thớt mình là thứ hai

À quên, chửi scam thì thoải mái nhé các mẹ, chửi cho nó hắt xì vãi ra quần cũng được, mình coi như ko thấy nhé :oops:

tiền của scam thì mình giữ để giải quyết các topic mà hắn scam !

hay, tiền của scam thì giữ lại để giãi quyết topc nó scam

:D Còn một phốt nữa của con dog này,nhưng hồi đó chưa đủ bằng chứng nên ngại không nói ra
Đó là ai nhờ nó gỡ limit paypal,2-3 người đều bị nó làm mất tiền và tiền rút về 1 cái tienphong bank nào đó

Hiện tại nó lại mở lại dịch vụ gỡ limit,ae cẩn thận nhé,nick fb nó đây,tốt nhất chặn luôn đi

https://www.facebook.com/nguyentanha.93?fref=ts

Lâu mới vào forum, thấy có topic vui đáo để rồi :)) ...
Đã đc cười 1 trận sảng khoái .. hố hố ...

lại việc j nữa đây :v j mà liên quan đến cả 2 đồng dâm BUI và CUI thế này :v

Thớt mình là thứ hai

100$ đầu tiên đó là của mình, mà thằng Hà đó nó bảo thằng Bằng Kyung mượn bank nó nhận tiền bán 100$ paypal, chứ không phải nó scam vì thằng Bằng Kyung không có bank, còn dípute 100$ là do thằng Bằng Kyung
chẳng biết đường nào mà lần, mà cũng lâu rồi, gần 1 năm trước lận

Anh Hà ơi ko scam nữa, óc dog thì pm em chi cho cách gõ captcha kiếm tiền ăn mỳ tôm cũng dc rui, di scam làm chi.

100$ đầu tiên đó là của mình, mà thằng Hà đó nó bảo thằng Bằng Kyung mượn bank nó nhận tiền bán 100$ paypal, chứ không phải nó scam vì thằng Bằng Kyung không có bank, còn dípute 100$ là do thằng Bằng Kyung
chẳng biết đường nào mà lần, mà cũng lâu rồi, gần 1 năm trước lận
:D Nó làm trò đó bác,lại kêu mượn bank @cuipap1984 lần này nó mà lại khóc bài mượn bank thì đập nó luôn bác ơi

Hay là e đăng vài con búp bê tình dục cho a e xả stress xong Gạch đá tiếp nhá

mà thằng thớt đâu rồi
hay bị công an bắt mẹ nó rồi

Không biết là bác thớt nhà ta đâu rồi ấy nhỉ ? Chắc là đang ở nhà viết đơn tố cáo lên PC50. Bác thớt in ra cho nó đẹp nhé, lại rõ ràng nữa. Vậy mới nhanh đc giải quyết mà còn ra Bình Phước nữa.

Minh làm tổng rám đốc của C50 china, minh tuyên bố sẽ bắt tất cả mn ở đây, hiện tại minh đã bắt @cuipap1984 để phục vụ công tác điều tra. Hiện phong chật quá, minh sẽ xây thêm va bắt tất cả a e cmt bên trên, Trấm hết :p:p:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,365
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week