SCAM [Cảnh Báo] - Khóa học kiếm tiền Youtube - Giá 8 triệu

Status
Not open for further replies.
"Chúng tôi chỉ dạy 50% còn 50% là bạn phải cố gắng" Đây có phải là câu chúng mày nói không ??? 8 triệu bỏ ra để nghe câu này à

không có chuyện đó đâu bạn ah phải nói chính xác " CHÚNG TÔI CHỈ DẠY 1%, CÒN LẠI 99% LÀ BẠN PHẢI CỐ GẮNG "

làm gì có chuyện học xong 1 tháng kiếm được 1k$, quá sức vô lý

kinh nghiệm của mình kiếm tiền trên mạng chỉ thành công với những ai kiên trì và chịu khó, đa số là tự sáng tạo và mày mò

không thể nói rằng học xong khóa 8 triệu là kiếm được 1k$/ tháng được, cho nó, khóa học nên ghi rõ ràng: chúng tôi chỉ định hướng cho mọi người, lấy tiền học

phí vừa phải

thớt có show proof kiếm được của thớt 1k$/thang, thì mình nghĩ đó là công sức của nhiều năm chinh chiến mới có được thành quả như vậy, và mình tin đó là sự thật, vì 1k$/tháng với dân GA là bình thường

KHUYÊN CÁC BẠN 1 CÂU: MMO LUÔN CHỨA ĐỰNG RẤT NHIỀU RỦI RO, LUÔN CÓ BIẾN, HÔM NAY THẾ NÀY MAI THẾ KHÁC

mỗi người có một sự tiếp thu khác nhau ,đến khi vào thực hành thì còn khác nữa ,khóa học này đánh vào lòng tham của đa số người VN , lười lao động muốn làm cái gì nhàn và nhanh kiếm được tiền và kiếm được nhiều tiền từ đó lên có rất đông học viên . em thấy nó giống một cái TUT thì đúng hơn, mọi người làm theo nó vì mong kiếm lại được tiền nhưng bao nhiêu người trong đó hiẻu rõ bản chất của nó đâu . Trong forum này em biết không thiếu người có thu nhập cả vài k$/1 tháng nhưng đấy là cả một quá trình tích lũy lâu dầi đâu phải chỉ qua vài buổi học mà đạt được , thế thì cả đất nước VN này làm gì còn có người nghéo nữa

Những cái Tut trẻ con này ai chả biết mà nói thật ko ai ngu dạy j tự đạp đổ chén cơm của mình, Nói thằng ra khóa học của các bạn ấy toàn là trong nhóm bạn Ngocson, Bạn ngọc sơn bạn muốn mình Tut như nào show cho bạn coi nhac Zing hay Pops... Dạy thì dạy re p sex " Hành vi truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy trực tiếp xâm phạm chế độ bảo tồn và phát triển nền văn hóa Việt Nam và hệ tư tưởng xã hội chủ nghĩa, tác động tiêu cực tới đời sống tinh thần của nhân dân, đặc biệt là tầng lớp thanh thiếu niên. Đây cũng là một trong những nguyên nhân dẫn đến tình trạng gia tăng các hiện tượng tiêu cực, các tệ nạn xã hội như ma túy, mại dâm... Để đấu tranh phòng chống các hành vi truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy, bảo vệ nền văn hóa dân tộc, truyền thống đạo đức, nhân văn của dân tộc Việt Nam, Điều 253 Bộ luật hình sự quy định về tội truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy như sau:1."
Youtube Ga đã nát các anh định làm 1 phi vụ để đưa thêm tí rác lên Yt kiếm ăn xong rùi biến. làm trò vcc

lý do gì mà sao lại ra giá 8tr 1 khóa dc nhỉ ??? dựa trên cái gì hay là tự động thích bao nhiêu thì ra . Theo mình thấy cầm 8tr đó đi học cái chứng chỉ gì đó còn có giá trị hơn là học cái này thiệt luôn đó :(

mình có 1 acc youtube partner vậy ai từng chơi youtube chỉ mình cách re úp video lên và bật được kiếm $ , mình xin hậu tạ 10 wmz , cảm ơn tất cả mọi người , yahoo tớ newbiemmo4me

mình có 1 acc youtube partner vậy ai từng chơi youtube chỉ mình cách re úp video lên và bật được kiếm $ , mình xin hậu tạ 10 wmz , cảm ơn tất cả mọi người , yahoo tớ newbiemmo4me
inbox đi t chỉ cho

Những cái Tut trẻ con này ai chả biết mà nói thật ko ai ngu dạy j tự đạp đổ chén cơm của mình, Nói thằng ra khóa học của các bạn ấy toàn là trong nhóm bạn Ngocson, Bạn ngọc sơn bạn muốn mình Tut như nào show cho bạn coi nhac Zing hay Pops... Dạy thì dạy re p sex " Hành vi truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy trực tiếp xâm phạm chế độ bảo tồn và phát triển nền văn hóa Việt Nam và hệ tư tưởng xã hội chủ nghĩa, tác động tiêu cực tới đời sống tinh thần của nhân dân, đặc biệt là tầng lớp thanh thiếu niên. Đây cũng là một trong những nguyên nhân dẫn đến tình trạng gia tăng các hiện tượng tiêu cực, các tệ nạn xã hội như ma túy, mại dâm... Để đấu tranh phòng chống các hành vi truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy, bảo vệ nền văn hóa dân tộc, truyền thống đạo đức, nhân văn của dân tộc Việt Nam, Điều 253 Bộ luật hình sự quy định về tội truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy như sau:1."
Youtube Ga đã nát các anh định làm 1 phi vụ để đưa thêm tí rác lên Yt kiếm ăn xong rùi biến. làm trò vcc
Copy cả luật ra dán vào đây cơ :) Sợ quá Công Truyền ơi, kéo cả Kenta vào nữa luôn đi.

Khóa học dạy cái gì, up cái gì, có vi phạm ko thì mời các bạn đọc #7 của mình.
Còn việc khóa học có phải toàn người trong nhóm hay không thì bạn có bằng chứng không? Còn về bên mình, mình có bằng chứng chứng minh học viên khóa học đều là người chưa từng gặp mặt, quen biết, về phần này thì mình có ghi âm cuộc gọi với học viên lúc đăng ký, và mình có thể mời học viên gặp bạn để đối chấp.

Sao bạn không trả lời vấn đề mình tô đỏ ở #7, nhỉ, khóa học mới tổ chức hôm 23/2 thì làm sao mà thằng bạn của bạn đã đi học và thực hành được 1 tháng? Chắc bạn của Công Truyền có cỗ máy thời gian. Không biết bạn của Công Truyền tên gì, để mình xem lại danh sách học viên và dắt đi cafe để tận tình support hơn nữa.

Ở đây có bạn @dannytuan cũng đã tham gia khóa học, và vẫn đang làm đúng tiến độ như team đề ra.

Nói chính xác thì team của bạn sợ học viên bên mình học xong rồi cạnh tranh với bên bạn nên mới có topic này thôi.

Last edited:
Haizz, dạo vòng vòng trên Fb thấy cái topic này khá sôi nỗi :3 Mình cũng chả đứng về bên ai cũng chả biết các bạn là ai , thấy topic gây cấn quá với cái phi lí của người đưa ra topic này . Nói thật mình của chả am hiểu mấy về Youtube , nhưng đi sơ qua mình thấy có nhiều điều SAI ở chú đứa ra topic :
Thứ 1 : Việc người ta có lừa đảo hay không những người ngoài cuộc như bạn làm sao biết được .
Thứ 2 : Chú đưa ra topic này có tham gia khóa học của các bạn kia không ? tại sao các bạn dám dựa vào mấy cái hình chụp lại rồi khẳng định là các bạn ấy truyền tục văn hóa phẩm đồi trụy
Thứ 3 : Các bạn ấy mở khóa để dạy thì tất nhiên các bạn ấy phải show những thành quả mà các bạn ấy có được , bạn lại hiển nhiên lấy đó để bạn soi mói .
Thứ 4 : Chú đưa ra topic này xem thữ nhưng người quảng cáo , chủ doanh nghiệp có bao giờ đi quảng cáo mà hạ thấp thương hiệu của mình xuống không ?
Nếu các bạn đó có thể đào tạo những người thất nghiệp kiếm ra tiền thì đó cũng là 1 việc có ích .
Trước khi tôi viết cái này tôi cũng có xem qua tất cả HD của các bạn ấy trên fanpage , Nhóm , Even thì tôi chả thấy có gì gọi là đa cấp , các bạn ấy cũng chả có hình thức ép buộc ai , mà đó là do các học viên tự nguyện tham gia khóa học , Sao mình thấy còn rất nhiều lớp , even cũng mở dưới hình thức như các bạn ấy sao chủ thớt không dang tay ra lên án luôn đi .
Thứ 5 : Tôi thấy lớp các bạn ấy mở vào ngày 23/02 tại HCM đến nay tôi chả thấy có 1 ý kiến hay phản hồi xấu nào đến các bạn ấy từ chính những người học viên tham gia Lớp đó mà bạn hiển nhiên chà đạp các bạn ấy (Theo mình nghĩa chắc chú đưa ra topic này có hiềm khắc hay ghen ăn tức ở )
Còn về phía Nhóm bạn gì mở lớp đó :
Các ban đã mở lớp thì các bạn phải có trách nhiệm đào tạo cho các học viên kiếm ra tiền 1 cách chân chính , lành mạnh
Tôi làm việc trong giới Marketing lâu rồi nên nói vậy thôi !!!

8tr.Học 1 thứ ăn xổi,tào lao,giỏi lắm live đc 1-2 tháng thì Google nó cũng tóm chắc.Lấy số $ đó đi học 1 nghề thực tế:Sửa di động,Laptop,1 vài lớp tiếng Anh..=> Cái này đầu tư dài và lâu bền. Chỉ thấy nhiều cậu dại dột quá trời.

Topic kéo dài cũng không ý nghĩa gì.

h chốt 1 câu thôi, @ngocsonak trả lời mình câu hỏi này thôi.

1 học viên học xong, cậu cam kết bao nhiêu % học viên sẽ kiếm được tiền (không cần 1000$) trong 1 tháng? Và bao nhiêu % sẽ ra ngân hàng nhận được tiền qua WU sau khi học viên làm theo cách của cậu?

8 triệu mình dạy ngày kiếm 10-15$ ngon lành,lâu dài.học offline luôn. :))

8tr.Học 1 thứ ăn xổi,tào lao,giỏi lắm live đc 1-2 tháng thì Google nó cũng tóm chắc.Lấy số $ đó đi học 1 nghề thực tế:Sửa di động,Laptop,1 vài lớp tiếng Anh..=> Cái này đầu tư dài và lâu bền. Chỉ thấy nhiều cậu dại dột quá trời.

mình đồng ý vs ý kiến bạn này, ít ra mấy cái nghề đó cũng giúp ích thiết thực cho người khác!

Hây dza, có 1 ông anh 1 khi ko xuất hiện thì thôi, mà đã xuất hiện thì rất "ngắn gọn, xúc tích, đúng vấn đề".
Rất là thán phục!
legialoc

P/s: Hihi, đùa cho vui (nhưng sự thật là vậy chứ ko hề đùa ;)) nên mong ko tạo áp lực quá cho anh.

Mình thấy khóa học cam kết kiếm đc tiền và tăng không giới hạn, vậy liệu có rút ra tiền mặt được không ? Và % học viên rút ra thành công sẽ là bao nhiêu?

Mình nghĩ nếu những người dạy đã kiếm được số tiền 1000$/ tháng rồi mở lớp dạy làm gì cho nó mệt vậy. Nhưng chủ yếu kiếm được bao lâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,471
Latest member
rikvip11com

Most viewed of week

Most discussed of week