SCAM [Cảnh Báo] - Khóa học kiếm tiền Youtube - Giá 8 triệu

Status
Not open for further replies.
Mấy cậu em non tơ chắc mới kiếm chác chút đỉnh từ GA đã vội làm "khóa học".... vl. 1k$/ tháng thì có gì là to tát với dân chăn GA? Tí tuổi đã hăng cho người ta ném đá.

nói túm lại là thế này cho dễ hiểu, cái ông dạy bạn kiếm dc 1k$/ tháng chứ k phải là bạn học xong sẽ kiếm dc 1k$/ tháng, kiếm dc bao nhiêu là tùy bạn, còn ông đó ổng chỉ show proof của ổng 1k$ tháng thôi, chứ đâu phải cam kết bạn dc 1k$ tháng. cái này chỉ đánh vào long tham của con người thôi

có cái vẹo gì, học seo, và đăng ký GA 30' mà nó đòi 8tr
vãi hà, không dễ ăn đâu

một là dìm hàng nhau .. hai là lừa đảo có quy mô !!
2 ý chính trong toppic này cần nhìn nhận chính xác ..

thằng nào cố ý dìm hàng thằng đó là chó nhé o_O

Chắc mềnh phải mở 1 khóa dạy ở hà nội trước khi mấy tên này nó ra nhỉ:)

nói thẳng 1 câu , mình cũng là dân youtuber , mình cùng team làm những video vui phục vụ cho cộng đồng mạng , đi pr video r liên kết với network youtube , thì sau này cũng kiếm kha khá , lao đầu vào mấy cái này làm cái gì chẳng biết

Chẳng có cái gì là dễ dàng cả, người ta dạy bạn kiếm 1k$ chứ không phải bạn chắc chắn có thể kiếm được 1k$. Vậy nên những newb hãy suy nghĩ trước khi ném $ vào. Còn từ khóa người ta tặng bạn, bạn có dùng được không mới là điều wan trọng vì tỷ lệ cạnh tranh quá cao thì làm sao mà video của bạn có thể lên top để khách click vào =))

@legialoc vào team xem proof chưa cho cái kết quả coi nào

jo nghĩ mmo chẳng mún tranh luận j cả!
thực ra thớt chỉ có ý góp ý tốt thui, cũng nên cám ơn mới đúng,
còn nhóm focus j đó họ cũng đi kiếm tiền thui mà, sai trái khác có pháp luật sử lý,
các bạn ai cảm thấy học kiếm dc thì học bạn nào ko học dc thì đừng nói nta
thân chào cả nhà mmo nhé

Cái tiêu đề nghe có mùi đa cấp rùi. Newbie tập làm quen vs ít đến lớn đi. Nhảy cái ùm 20tr thì cần gì ng ta phải đi học vs đi cày thuê. Toàn chăn gà. Nói chung ngu thì chết.

Cái tiêu đề nghe có mùi đa cấp rùi. Newbie tập làm quen vs ít đến lớn đi. Nhảy cái ùm 20tr thì cần gì ng ta phải đi học vs đi cày thuê. Toàn chăn gà. Nói chung ngu thì chết.

:rolleyes: +1

toàn đi ăn cắp video rồi lách bản quyền, reup rồi còn chơi đểu! nói gì nữa??? dạy người ta mà không show nổi cái chanel mình đang chơi xem video nó có chính chủ không? dạy reup chứ dạy cái đách gì mà mở miệng ra " vì cộng dồng ga vn"??? muốn ói quá!

có cái vẹo gì, học seo, và đăng ký GA 30' mà nó đòi 8tr
vãi hà, không dễ ăn đâu
ấy ấy thím, nó chỉ dạy các nai tơ fix video thôi chứ tuổi gì mà dạy được SEO:D. Nếu mà dạy được cả SEO thì 8t.....

có bằng chứng rồi kìa , truyền bá văn hoá phẩm đồi truỵ báo c50 gấp đi thớt

có bằng chứng rồi kìa , truyền bá văn hoá phẩm đồi truỵ báo c50 gấp đi thớt

tưởng bằng chứng gì, hóa ra bằng chứng này =))

Kiếm tiền từ youtube chẳng dễ đâu, mất tiền đi học cũng chỉ gọi là có cơ hội kiếm được tiền từ nó mà thôi (Kiểu như ko muốn mất công tìm hiểu, thì phải chịu mất tiền, chuyện bình thường). Bên cạnh đó thì vụ up 18+ cũng ko ngon ăn đâu, như tui đây này: mất bao công làm quả video "nude mod gameonline" xong bị thằng khỉ gió nào report ban nick mất 2 tuần :( Mà mình có đăng clip vì quảng cáo kiếm tiền dek đâu, đăng chơi câu view để khoe với bạn bè thôi mà nó cũng ban 2 tuần ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,628
170,737
Latest member
RevinfotechInc
Back
Top Bottom