• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM [Cảnh Báo] - Khóa học kiếm tiền Youtube - Giá 8 triệu

Status
Not open for further replies.
bỏ 8 triệu ra để chăn GA, chăn 1 khoảng thời gian, chưa hoàn vốn, thậm chí có khi chưa đủ min pay, google ban acc, lúc đó khóc ròng ;))

Copy cả luật ra dán vào đây cơ :) Sợ quá Công Truyền ơi, kéo cả Kenta vào nữa luôn đi.

Khóa học dạy cái gì, up cái gì, có vi phạm ko thì mời các bạn đọc #7 của mình.
Còn việc khóa học có phải toàn người trong nhóm hay không thì bạn có bằng chứng không? Còn về bên mình, mình có bằng chứng chứng minh học viên khóa học đều là người chưa từng gặp mặt, quen biết, về phần này thì mình có ghi âm cuộc gọi với học viên lúc đăng ký, và mình có thể mời học viên gặp bạn để đối chấp.

Sao bạn không trả lời vấn đề mình tô đỏ ở #7, nhỉ, khóa học mới tổ chức hôm 23/2 thì làm sao mà thằng bạn của bạn đã đi học và thực hành được 1 tháng? Chắc bạn của Công Truyền có cỗ máy thời gian. Không biết bạn của Công Truyền tên gì, để mình xem lại danh sách học viên và dắt đi cafe để tận tình support hơn nữa.

Ở đây có bạn @dannytuan cũng đã tham gia khóa học, và vẫn đang làm đúng tiến độ như team đề ra.

Nói chính xác thì team của bạn sợ học viên bên mình học xong rồi cạnh tranh với bên bạn nên mới có topic này thôi.
Mày đừng có xàm nữa nhé, vào nick thằng dannytuan đó mà xem, nó còn đang đi lam liếm ở mấy topic kiếm tiền kìa, nó mà bỏ tiền ra học có hiệu quả thì nó đã cày tiền rồi nhé, chứ *** phải la liếm kiếm mấy xu lẻ đâu, dm xàm lol

Nhắc nhở bạn @chetdiem cách sử dụng từ ngữ !

Hãy là khách hàng thông minh. Tiền thì kiếm chả dễ dàng gì đâu.
http://vozforums.com/showthread.php?t=3694595

Trên đây chả phải là gà đâu. AE xem tụi nó chém ntn.
topic trên voz cũng là mình lập đó, thằng ngocsonnak vào phản bác bị anh em voz ném đá không thương tiếc chạy mất dép, hắn còn đòi kiện mình tội "đưa thông tin xuyên tạc, vu khống, xúc phạm uy tín của tổ chức, danh dự, nhân phẩm của công dân”.
Hài *** tả được :D:D:D

Mình chưa đi học, không phải dân MMo, ko có ý định tham gia youtube, hồi xưa làm web reg ad ko ăn thua cơ mà nhờ chủ topic có lẽ mềnh sẽ nghĩ lại (lần đầu thấy lớp học này) và có khi đi học:)), căn bản thế này bác ạ, đói với newbie hoàn toàn mù mờ về cách qua mmo,up vidoe,tạo kênh.....thì việc được share cách qua mấy cái đó để upvidoe họ cũng mãn nguyện rồi rồi =)) có tiền tiêu chứ nhiều người chả nghĩ đến việc xấu tốt cho GA việt đâu:)) Vì đói phải kiếm cái bỏ mồm=))
Còn nếu phàn nàn thì tốt nhất để học viên đã học phàn nàn, còn không đã tự nguyện thì họ ý thức được cả. Với lại mềnh thấy chủ khóa học trả lời cũng cứng , chắc cũng có khả năng mới dám làm.

Ui zời ai chứ ku Đỗ Văn Kiệt thì mình biết quá rõ :D, ông đó tập tành theo lối Bọn diễn giả chứ làm éo gì có tiền. ku này giống hệt CONG MMO
Sinh viên Đại Học Giao Thông Vận Tải TPHCM, ra trường thất nghiệp tập hợp với mấy ku đầu bò đầu búa, suốt ngày tụ tập quán cafe táy máy Ads, voi youtube + vài kiến thức trên mạng về sào nấu -> thành e book của mình( kiểu như mấy slide báo cáo) rồi mở lớp dạy. Mục đích chính là dụ người khác đưa tiền cho mình( đây là mục đích kiếm tiền của tụi nó đây là tiền ăn chắc) chứ tụi nó chơi Ytb, ads được mấy đồng :D
Nói thật chứ mấy thằng này nó liều thặt chứ, cơ quan chức năng mà biết thì coi như toi đời

Mình thì góp ý nhã nhặn, còn bạn liên tục công kích mình, thế này thì mọi người ai cũng biết ai đúng ai sai rồi.
Cậu úp cai avata sao không lôi cái mặt ra, lấy cái dt úp vô che cái mặt chi vaayh he:p

Mình chưa đi học, không phải dân MMo, ko có ý định tham gia youtube, hồi xưa làm web reg ad ko ăn thua cơ mà nhờ chủ topic có lẽ mềnh sẽ nghĩ lại (lần đầu thấy lớp học này) và có khi đi học:)), căn bản thế này bác ạ, đói với newbie hoàn toàn mù mờ về cách qua mmo,up vidoe,tạo kênh.....thì việc được share cách qua mấy cái đó để upvidoe họ cũng mãn nguyện rồi rồi =)) có tiền tiêu chứ nhiều người chả nghĩ đến việc xấu tốt cho GA việt đâu:)) Vì đói phải kiếm cái bỏ mồm=))
Còn nếu phàn nàn thì tốt nhất để học viên đã học phàn nàn, còn không đã tự nguyện thì họ ý thức được cả. Với lại mềnh thấy chủ khóa học trả lời cũng cứng , chắc cũng có khả năng mới dám làm.
Bạn biết tại sao bọn Thiên ngọc minh uy vẫn tồn tại đến bây giờ không, mặc dù bọn tham gia biết bị lừa nhưng vẫn ngậm ngùi kiên trì theo đuổi. 1 trong những lý do đó là thằng chủ quá cứng đấy, nó cứng vì nó muốn bảo vệ bát cơm của nó, bạn cứ nghĩ đi, nếu nó có khả năng kiếm tiền dễ dàng(2 hay 3k $/1 tháng) thì liệu nó có mở lớp dạy bí kíp đó ko \\, bạn phát biểu ngây thơ quá vậy

Ui zời ai chứ ku Đỗ Văn Kiệt thì mình biết quá rõ :D, ông đó tập tành theo lối Bọn diễn giả chứ làm éo gì có tiền. ku này giống hệt CONG MMO
Sinh viên Đại Học Giao Thông Vận Tải TPHCM, ra trường thất nghiệp tập hợp với mấy ku đầu bò đầu búa, suốt ngày tụ tập quán cafe táy máy Ads, voi youtube + vài kiến thức trên mạng về sào nấu -> thành e book của mình( kiểu như mấy slide báo cáo) rồi mở lớp dạy. Mục đích chính là dụ người khác đưa tiền cho mình( đây là mục đích kiếm tiền của tụi nó đây là tiền ăn chắc) chứ tụi nó chơi Ytb, ads được mấy đồng :D
Nói thật chứ mấy thằng này nó liều thặt chứ, cơ quan chức năng mà biết thì coi như toi đời
Bạn nói chuẩn đấy, bọn này quá liều lĩnh, tụi nó cứ tiếp tục xem, rồi có ngày sẽ bị chém,

Bạn biết tại sao bọn Thiên ngọc minh uy vẫn tồn tại đến bây giờ không, mặc dù bọn tham gia biết bị lừa nhưng vẫn ngậm ngùi kiên trì theo đuổi. 1 trong những lý do đó là thằng chủ quá cứng đấy, nó cứng vì nó muốn bảo vệ bát cơm của nó, bạn cứ nghĩ đi, nếu nó có khả năng kiếm tiền dễ dàng(2 hay 3k $/1 tháng) thì liệu nó có mở lớp dạy bí kíp đó ko \\, bạn phát biểu ngây thơ quá vậy
:)) căn bản là thế này, mình ko ngây thơ như tụi đa cấp đâu, hài nhất "nạp tiền có hàng đem về xài, mà hàng tốt lắm,...PV hỏi: thế chị ddax xài thử chưa? đáp: tôi thì chưa dùng thử nhưng nghe ng ta nói..'=)) buồn cười k chịu đc

:)) căn bản là thế này, mình ko ngây thơ như tụi đa cấp đâu, hài nhất "nạp tiền có hàng đem về xài, mà hàng tốt lắm,...PV hỏi: thế chị ddax xài thử chưa? đáp: tôi thì chưa dùng thử nhưng nghe ng ta nói..'=)) buồn cười k chịu đc
hihi :D

con offer mình đang lead ngon 6$/1h nhưng thấy vấn đề này đang hot quá nên vào góp 1 chúc ý kiến

bạn nói cũng có phần rất đúng theo su hướng nếu đã là nhân MMO thì chã thằng nào dại đem cơm mình phát không cho những thằng khác và xinlaij bác cháo trừ anh chàng fanbox
và theo nhiều bạn đã bạn nói cam kết cua tlem kia là 1>2K$/tháng điều này tật sự quá mong lung . nếu thật sự cái mức độ tăng trưởng như thế thì mổi bãng thân bạn khi làm vì bạn đã là supper pro thì nó còn cao hơn rất rất nhiều vậy tại sao lại phải đi dzạy người ta và ăn 8tr 1 khóa làm gì ?
bạn cam kết là $1>2k/thang vậy cam kết này cho mình hỏi là cam kết kiểu gì vậy , nó có được chứng thực hay không và sự cam kết đó dựa trên điều gì .
nếu sau khi hoàng thành khóa học mà hok kiếm nổi 500$/day vậy bạn có chấp nhận hoàng tiền không ?
nếu đã là cam kết thì thật sự bạn phải có sự ràng buột thật sự dửa những gì bạng hứa và những gì thực tiển và sác với thực tế
P/s : vì công việc này là do bạn hoặc nhóm của bạn phát triển nênh tôi vẫn tin nó vẫn có thể có mức thu nhập như trên , nhưng đó vẫn là viễn vông và hok sác với thực tế khi đó là newber
các bạn có thể xoay chuyển theo tình thế và từng thời điểm vì các bạn chủ động trong công việc còn ngược lại những người được học đó chỉ là những kỹ năng mà các bạn đúc kết được và khi có những điều mới họ sẻ bó tay
nếu bạn dám cam kết và có văn từ chứng thực có hiệu lực pháp lý . ok!
mình sẻ dẫn tem mình theo bạn

Ui xời các thím cãi nhau kinh quá , em là newbie đây , cũng chưa biết rì về youtube , cơ mà đọc nhiều thì chỉ biết là cái từ " reupload " rất là dị ứng , lấy sản phẩm trí tuệ người khác , mà kiếm được tiền thì thôi thì. hị hị cơ mà youtube là google đấy các bác , chết ngay và luôn đấy , ip việt nam có khi band khỏi cần thông báo ---> bền hay không các thím tự biết , chưa kể mail vi phạm bản quyền bên thứ 3 thì nhức hết đầu , và em xem baner khóa học thì nói thật các bác chém " kinh vãi chưởng " .. 5bác mỗi bác kiếm 1 -2k $ 1 tháng thì đi dạy làm rì cho mệt , 1 tháng 40 - 50tr thì bảo em đi xe máy em còn chả đi nữa là , vậy mà các bác dạy thu có 8 tr trong khi ai cũng hiểu MMO 1 người nhảy vào mảng mình làm thì bát cơm lại vơi dần đi ----> các bác tốt quá đi , đạp bỏ 1, 2k $ 1 tháng đi kiếm 8tr 1 người và loãng thị trường youtube , các bác là Phật sống =))))), còn đăng ký adsend youtube , vs ads facebook các bạn newbie nên tìm hiểu kĩ đi nhìu người sống thật họ chia sẻ trên blog cá nhân lắm , xem xong nên cảm ơn họ . Em chỉ có ý kiến vậy thôi , newwbie . còn các bác nên dừng tranh luận và cảm ơn bác chetdiem đã cảnh báo. bác bình tĩnh nhế cẩn thận khéo mod band đấy ^^

em mình định cư đã lâu tại bang ilinois chicago united states doang thu em mình làm 1 tháng chỉ võng ven 700$ và làm thêm nửa tính ra là 1.5$/day mà gởi tiền về nhà xây cái nhà chà bá lửa ( em họ ) nếu các thánh kiếm $2k/day thì bây giờ cho em hỏi cái biệt thự hay vila của các bác ở đâu còn không em tới cái phồng trọ các bác em chém lát đích nhé . hiện tại em đang ở 234 phạm ngũ lão bùi việc Q1 TP.HCM , muốn thế nào cứ đến đây tìm em với name:thằng ut nhỏ

Mình có được biết thông tin giá khởi điểm khóa học này ban đầu dự kiến là 1200$/tháng nhưng sau khi public khảo sát trên facebook thì bị chém tơi bời nên giảm xuống vài mức và chốt ở giá 400$ như bgio. Nên chắc các pro trẻ trâu và nhạy bén đã tính toán rất hợp lý rồi.

cac thím gà vãi lều họ đang bảo mình cách kiếm tiền đó thôi, một chú gà=8t,một tháng 10 chú gà 80t đó là bằng chứng về thu nhập của họ mà :)
còn cái thể loại kiếm 1000$/tháng học đc từ những thủ thuật này thì loạn mẹ nó rùi (bọn nó ngồi im mà đớp cho nhanh dậy mấy bác làm cl gì thế)
nói thẳng luôn các bác nb học xong khóa này kiếm đc tháng 50 xu là may :p

Đôi lời góp ý. Tiền không dễ kiếm, các bạn nào muốn kiếm tiền nhanh hoặc là chập chửng vào nghề MMO này thì cẩn thận. Để chới YouTube thì tuân thủ theo rule nó sẽ ok. Còn reup thì die sớm hoặc muộn thôi.

ko biết có phải là nó dạy ở nhà văn hóa thanh niên ko, bữa gửi xe có thấy

Công nhận mấy bác này dễ tin thiệt. Mình nhớ hồi đó mới vào con đường mmo này thì chơi PTC lích thấy me cả tuần luôn được 0.2$ :oops: (Ý là có kiến thức tin học lẫn AV). Bây giờ tốn chừng 4 tuần được cả k $ :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week