SCAM [Cảnh Báo] - Khóa học kiếm tiền Youtube - Giá 8 triệu

Status
Not open for further replies.
topic nội chiến quá đọc nhức đầu kinh ^^
muốn an toàn thì tìm trung gian ấy, không forum có chức năng trung gian làm gì mà không biết sử dụng.
2 bên giao kèo được thì học an toàn cho cả 2.
tốt cho bên dạy mà cũng tốt cho bên học luôn khỏi cãi nữa ^^
hihi ^^
cái ông kia ổng bán kiến thức ổng biết được , còn người học muốn mua kiến thức mà có thể ứng dụng được 1 tháng kiếm tối thiểu không dưới 100$ chẳng hạn nếu dưới thì hoàn tiền có khó gì đâu !

cái ảnh này nhìn vãi nhỉ :D

Các mem mới cẩn thận để tránh bị lừa nhé. Tốt nhất là nếu tò mò quá thì chỉ tham gia khóa học nào có giá cả phải chăng để học thôi. Rồi tự mày mò lấy, chứ đừng đâm đầu vào những khóa học giá cao ngất mà giới thiệu với các bạn các lời lẽ có cánh. Không dễ ăn vậy đâu. Nên tìm hiểu thật kĩ trước khi tham gia bất kì khóa học nào. Hoặc là để khóa học đó phát triển một thời gian xem có được cộng đồng ủng hộ không r mới học.

Gà hơn 1 con gà 1k$ tháng móa thời buổi kinh tế khó khăn vẫn còn ngu là sao vậy : Cứ toàn đưa tiền vào túi cho bọn chúng ăn nhậu + gái gú + mua xe , đời thật vô đối ,

dm thằng dạy nó dùng clip 3x để dẫn chứng thì lấy éo gì mà ko nhìu view =))học hành éo gì thằng fb thằng vô võ lâm =))

dm thằng dạy nó dùng clip 3x để dẫn chứng thì lấy éo gì mà ko nhìu view =))học hành éo gì thằng fb thằng vô võ lâm =))
Chào các bạn !
Đề nghị các bạn chú ý sử dụng ngôn từ thích hợp khi tham gia đóng góp ý kiến tại Report SCAM các bạn nhé.

Chào các bạn !
Đề nghị các bạn chú ý sử dụng ngôn từ thích hợp khi tham gia đóng góp ý kiến tại Report SCAM các bạn nhé.
lên mod xem bộ cũng oai nhỉ =)) ngôn từ đó sao ? có ảnh hưởng gì ko nói từ đó giờ ếu ai nhắc cả =)) khi nào có ru rồi tính, khi nào có ru rồi tính =))

lên mod xem bộ cũng oai nhỉ =)) ngôn từ đó sao ? có ảnh hưởng gì ko nói từ đó giờ ếu ai nhắc cả =)) khi nào có ru rồi tính, khi nào có ru rồi tính =))
1 point cảnh cáo cho bạn. Nếu bạn vẫn tiếp tục không sửa đổi và comment với những ngôn từ thô tục ấy tại Report SCAM thì mình sẽ banned cảnh cáo bạn. Mình không nhắc bạn lần thứ 2 nữa đâu. Vì bạn đã từng bị bạn @Trung_Peter cảnh cáo 1 lần rồi, bạn hãy chú ý hơn bạn nhé.

Last edited:
Thằng thớt xàm vãi.
Tớ có tham gia buổi học nhé.
Và những lời thằng thớt nói toàn xàm láp.
Hơn nữa, thớt có tham gia không mà biết là bên group họ CAM ?
Tui tham gia, và đang cảm thấy rất tốt về nhưng gì group focus. Người ngoài cuộc thích đá động nhau à.
Biết quái gì. Tao tham gia học. Và giờ mới qua vài ngày đã đi theo đúng những gì group cam kết.
Thế có éo gì chứng tỏ group scam mà mày troll thế ?
Mày nhìn thời gian nick tham gia group thì biết tao có clone hay ko à?
Thằng nào CLONE làm cờ hó.
Tao nói vậy ai có thì nhột.
Góp ý với bác mod tí nhé.
Mjk không biết là ai đúng ai sai nhưng bác là mod nên chú ý tới ngôn từ sao cho hợp lý với member vì dù gì bác là cán bộ người ta là dân nên dù có bức xúc thế nào đi chăng nữa vẫn phải kiềm chế lời nói của mjk lại vì dân nói ra thì cho dù có sai thì ít ai để ý chứ bác nói ra dù chỉ một lời nhỏ cũng bị dân đen phản ánh.
Đó chính là cái khó của những bác làm mod.
Mong mod hãy xem những lời góp ý của mjk để rút kinh nghiệm và chỉnh sửa sao cho phù hợp với các member chứ đừng vì tự ái cá nhân mà banned mjk nhé :D :D
Mjk góp ý là thật lòng chứ không đả kích gì nhé mod.
thanks !

1 point cảnh cáo cho bạn. Nếu bạn vẫn tiếp tục không sửa đổi và comment với những ngôn từ thô tục ấy tại Report SCAM thì mình sẽ banned cảnh cáo bạn. Mình không nhắc bạn lần thứ 2 nữa đâu. Vì bạn đã từng bị bạn @Trung_Peter cảnh cáo 1 lần rồi, bạn hãy chú ý hơn bạn nhé.
View attachment 32325
ê tmod =)) biết lúc đấy bị ăn 5 point vì chửi tục cái cc gì ko mà lấy cái proof đó ra vậy =)) lúc đấy ăn banned thì đúng ếu sai nhé =)) còn cái này ăn point vì cc gì vì nói ếu hay éo ah :D cái đấy là gì :S

ê tmod =)) biết lúc đấy bị ăn 5 point vì chửi tục cái ** gì ko mà lấy cái proof đó ra vậy =)) lúc đấy ăn banned thì đúng ếu sai nhé =)) còn cái này ăn point vì ** gì vì nói ếu hay éo ah :D cái đấy là gì :S
Ăn point vì câu "dm thằng dạy", bạn tưởng bạn viết tắt thì không ai đọc được à? Mình chỉ muốn nhắc các bạn chú ý hơn trong từng câu comment, vì đây là điễn đàn của "con người" bạn ạ, và mình bắt buộc phải nhắc bởi đây là box mình quản lý theo Rule, nên mọng các bạn thông cảm và dùng ngôn từ thích hợp hơn.

View attachment 32325
Minh thấy MissUI phát biểu gì sai mà bạn lại cho point nhỉ?
Cậu ấy có chửi tục gì ah?

Ăn point vì câu "dm thằng dạy", bạn tưởng bạn viết tắt thì không ai đọc được à? Mình chỉ muốn nhắc các bạn chú ý hơn trong từng câu comment, vì đây là điễn đàn của "con người" bạn ạ, và mình bắt buộc phải nhắc bởi đây là box mình quản lý theo Rule, nên mọng các bạn thông cảm và dùng ngôn từ thích hợp hơn.
dm là gì thằng dạy thì sao xin hỏi mod em nói sai cái gì nhỉ =)) dm là gì mod dịch nghĩa giùm em tại em ghi nhầm em chứ dm có nghĩa ếu gì đâu nhỉ :D
DĐ con ng mình nói ai cũng hiểu chỉ có những ng cố tỏa ra mình là khác loài thôi @@

dm là gì thằng dạy thì sao xin hỏi mod em nói sai cái gì nhỉ =)) dm là gì mod dịch nghĩa giùm em tại em ghi nhầm em chứ dm có nghĩa ếu gì đâu nhỉ :D
DĐ con ng mình nói ai cũng hiểu chỉ có những ng cố tỏa ra mình là khác loài thôi @@
:)Mình đã comment nhắc nhở các bạn, và bạn đã comment trả lời lại rất rõ ràng như thế này. "lên mod xem bộ cũng oai nhỉ =)) ngôn từ đó sao ? có ảnh hưởng gì ko nói từ đó giờ ếu ai nhắc cả =)) khi nào có ru rồi tính, khi nào có ru rồi tính =))".

Do vậy mình mới tặng bạn 1 điểm vì comment phía trên của bạn, theo bạn thì chưa có ai nhắc bạn nên bạn vẫn cứ sử dụng , vậy bây giờ mình đã nhắc bạn rồi đó, Hy vọng bạn nghe mình và dùng ngôn từ thích hợp hơn bạn nhé.

DM thằng dạy mình hiểu là dễ mến thằng dạy, còn ai hiểu sao thì hiểu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week