SCAM [Cảnh Báo] - Khóa học kiếm tiền Youtube - Giá 8 triệu

Status
Not open for further replies.
ui mẹ ơi 8 triệu mà cũng có người học hả trời, cái này có gì đâu mà học, nghiên cứu vài ngày là được mà
+ học cách quay video, xem video người khác về quay lại tương tự => thành của mình
+ đăng ký partner + adsense thì google, mình đăng ký trong 24h là được luôn 2 thằng này
+ tạo fanpage,twitter,google+ up link lên các diển đàn ....
+ nghiên cứu từ khóa, xu hướng, cái gì đang hót ... up lên

Nói tóm lại là những thế này cho dễ hiểu, những ai học lớp này đều là những thằng ngu, vì nếu một tháng mà kiếm được 1k-2k $ thì chúng có phải bỏ công mở lớp học để thu lại mỗi người 8 chai không, thay vì time đó chiến thêm trăm acc thì giàu to rồi, 2k$ mà nhân cho 100 = tự tín nhé, tháng mà 2k $ đi chơi gái cho nó sướng đi làm làm quái gì suy ra toàn lũ lừa đảo, còn những nick mà bên vực khóa học này đều là nick clone, người nhà của chúng or do chính chúng che đậy mục đích kiếm thêm con mồi nữa, vì thế không cần nói nhiều cứ xử chúng bằng luật rừng là dc

Nói tóm lại là những thế này cho dễ hiểu, những ai học lớp này đều là những thằng ngu, vì nếu một tháng mà kiếm được 1k-2k $ thì chúng có phải bỏ công mở lớp học để thu lại mỗi người 8 chai không, thay vì time đó chiến thêm trăm acc thì giàu to rồi, 2k$ mà nhân cho 100 = tự tín nhé, tháng mà 2k $ đi chơi gái cho nó sướng đi làm làm quái gì suy ra toàn lũ lừa đảo, còn những nick mà bên vực khóa học này đều là nick clone, người nhà của chúng or do chính chúng che đậy mục đích kiếm thêm con mồi nữa, vì thế không cần nói nhiều cứ xử chúng bằng luật rừng là dc

CHo mình học nợ được không bạn ơi.
Tiền kiếm được trong 2 tháng đầu mình gửi các bạn coi như mình bỏ công thay tiền lúc đầu :D
Bạn chấp nhận phương án này thì mình dẫn bao người đến cũng được :)

P/s : mình làm PTU 1 tháng cũng tầm như quảng cáo của bạn. Nếu bạn làm được như yêu cầu trên mình đưa ra thì để mình bán tất cả Kinh nghiệm và thu nhập PTU của mình cho thằng bạn lấy 250 củ rồi qua học bạn :D

Last edited:
Thôi nói tóm gọn là thế này..nghe đồn Youtube đang cho VN vào Blacklist :))))))

mỗi người có một suy nghĩ kệ hộ đi , những người đã tham gia nếu sau này có xảy ra truyện đừng lên forum kêu ca này nọ là được rồi

Thời buổi nào rồi mà còn tin vào mấy trò lừa bịp này, mình nghĩ ít người dính thôi, thời buổi khó khăn nên sinh ra lắm trò kiếm được nhiều tiền quá:) ngược đời thế đấy các bạn ạ.

Mình biết khóa học của cậu có thực sự như vậy không... nhưng cách làm của cậu đang dần làm nát cộng đồng youtube Việt Nam

Mình không tham gia khóa học chỉ từng tham gia GA và có thu được chút ít. Lợi nhuận như group đưa ra là không phải nằm mơ. Nhưng để mở ra mở ra một khóa học với học phí cao. thì trước tiên phải có sự chuẩn bị về mặt trình bày nội dung cũng như thông tin rõ ràng. Các bạn thu học phí cao vậy đủ biết thu nhập của các bạn từ GA. Vậy sao poster, banner quảng cáo khóa học là qua loa và đơn giãn nhìn vào giống newbie design, Nếu là 1 khóa học lớn các bạn nên thuê 1 nhóm design chuyên nghiệp để quảng bá cho các bạn. Và nhờ điều đó học viên cũng tự tin và sự chuẩn bị của các bạn. Mình chỉ đưa ra nhận xét khách quan có gì không phải mong bỏ qua :)

Nhìn cái thằng đứng dạy là biết à :D.
Nó mà kiếm đc 1k$/1 tháng trong vòng 1 năm thì trông nó sẽ ko ng thế đâu :))

Nhìn cái thằng đứng dạy là biết à :D.
Nó mà kiếm đc 1k$/1 tháng trong vòng 1 năm thì trông nó sẽ ko ng thế đâu :))
1K$/tháng thì cach ăn mặc sẽ khác , chắc thg nay giong Hoài Linh

đợt tết em cũng mới tập tành cái google adensen này thôi. post video táo quân lên được 300k lượt xem xong rồi bị xóa. được 80$. hôm nay đã nhận được mã Pin của nó rồi. Nhưng mà có nhiều điều em còn thắc mắc lắm, chẳng hạn như chúng nó post video lên youtube bật được quảng cáo vậy mà em tải về rồi tải lên thì lại báo bị chặn ở 1 số quốc gia hay trên toàn thế giới..vv. bác nào ở hà nội có kinh nghiệm có thể cafe giao lưu với em 1 buổi được không

tham thì thâm ngu thì chết nói thật chẳng ai có cái công việc 1-2k$ 1 tháng mà mang đi dạy cho người khác để kiếm tiền cả trước khi đưa tiền cho người khác củng fai dùng cái đầu để suy nghỉ chứ NÓI CHUNG PHẢI CÓ NHỮNG THẰNG NHƯ VẬY THÌ THỚT MỚI KHÔN RA ĐƯỢC PHẢI CẢM ƠN NÓ ĐI

coi như 8tr để mua Cam sành ăn vậy, kiếm tiền ko dễ chút nào, mong mọi người suy nghĩ kĩ trước khi đầu tư

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week