SCAM Buxdome Reviews : SCAM or LEGIT ?

reg site buxdome
id: chickenmmo
pp/AP: [email protected]
đã bn cho bạn, vui lòng check xem nhé, cảm ưn bạn đã ủng hộ híhí

---------- Post added at 11:14 PM ---------- Previous post was at 10:38 PM ----------

đã bn cho bạn, xin lỗi vì mình bn hơi chậm, mong bạn click đều, kảm ơn bạn nhìu nha :)

---------- Post added at 11:53 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

Up để mọi người đọc thông báo nào !

Sorry nhưng mình không tìm thấy ID ligelord của bạn, bạn check xem phần upline trong account summary có phải là clickdicung không nhé. Nếu ko phải thì bạn restart máy tính và xoá cookie = cách nhấn ctrl + shift + delete và tick tất kả vào ô trống. Rùi reg 1 acc khác, nhớ kiểm tra trong bản đăng kí xem có chữ clickdicung trên dòng refferer không nha. Còn nếu bạn đang dùng mobile chứ ko phải pc thì đừng reg, nó sẽ tự động chuyển refferer thành nobody đấy. Bạn kứ bình tĩnh, có gì khó hỏi mình, mình không muốn mất đi 1 ref nhiệt tình như bạn, thanks :)

---------- Post added at 03:12 AM ---------- Previous post was at 01:52 AM ----------

Ok đã thấy tên bạn, ID ligelord84

site có dấu hiệu hới scam rùi chủ thớt ơi vô site quá lag khó vô wa
mình vẫn zô bt, yên tâm :)

---------- Post added at 07:58 AM ---------- Previous post was at 07:56 AM ----------

thanks nhận dc oài ít quá 0.04 hjc
hơ hơ riêng phần bn mình đã lỗ 0,mấy òy. Mong sớm kó proof để rb típ cho các bạn :)

---------- Post added at 08:03 AM ---------- Previous post was at 07:58 AM ----------

Đã click cho bạn hôm nay
namnguyenthe
cảm ơn bạn nhìu nha ^^

---------- Post added at 08:09 AM ---------- Previous post was at 08:03 AM ----------

Sếp ơi cho đổi lại cái PP mới này nhé, cái cũ kia bị limit roài :((
Bạn thử hỏi những bác hay tuyển ref xem, mình cá là họ sẽ ko bn cho bạn đâu. :s
Nhưng thoy mình bn thêm 0,02 tạm vậy, nhưng bạn hãy post poof bị limit PP cho mình đã nhé, và làm ơn cố gắng click đều cho mình nha.
Chúc các bạn ngày mới tốt lành :)

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,956
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week