SCAM Buxdome Reviews : SCAM or LEGIT ?

ừ cuối tuần rùi sao ko bouns vậy chủ top mà có proof chưa nhận refback nữa

---------- Post added at 02:05 PM ---------- Previous post was at 01:57 PM ----------

nó còn payout instant hay ko vậy chủ thớt

ừ cuối tuần rùi sao ko bouns vậy chủ top mà có proof chưa nhận refback nữa

---------- Post added at 02:05 PM ---------- Previous post was at 01:57 PM ----------

nó còn payout instant hay ko vậy chủ thớt

đã có proof đâu bạn, với cả số click tuần này của các bạn khá lèo tèo, mình sẽ rb vào tuần sau như trên đấu topddax viết, bạn vui lòng đọc kĩ, tks

click đều 3 Id datinh1571
lonely969
lonely2
đợi bouns thui
mà cho hỏi còn payout instant hay đợi pending vậy

click đều 3 Id datinh1571
lonely969
lonely2
đợi bouns thui
mà cho hỏi còn payout instant hay đợi pending vậy

mình đã request đâu mà bít đc ++ chỉ bít lần request gần đây nhất vẫn instantly bít đc ++ chỉ bít lần request gần đây nhất vẫn instantly

Last edited by a moderator:
LR tính fee 0.01 nên ko thích dùng
PP đang bị limit
Vậy thì khi nào PP ổn định thì mình pay cho, người quen ko sợ bị ăn kam đâu. Hoặc lập acc paypal khác kũng đc, mình pay cho bao nhiu người nè mà kó dính chưởng đâu?

Vậy thì khi nào PP ổn định thì mình pay cho, người quen ko sợ bị ăn kam đâu. Hoặc lập acc paypal khác kũng đc, mình pay cho bao nhiu người nè mà kó dính chưởng đâu?

vậy thì hợp tác ngắn hạn thôi :))
bao h rút đc tiền thì nghỉ -))

Bạn thử hỏi những bác hay tuyển ref xem, mình cá là họ sẽ ko bn cho bạn đâu. :s
Nhưng thoy mình bn thêm 0,02 tạm vậy, nhưng bạn hãy post poof bị limit PP cho mình đã nhé, và làm ơn cố gắng click đều cho mình nha.
Chúc các bạn ngày mới tốt lành :)
Khỏi bn thêm nữa sếp ơi, pp cũ có nhận dc bn của sếp roài, chả hỉu loay hoay thế nào mà một lúc sau lại bị limit, chắc sẽ dc ra sớm thoai. Giờ dùng pp mới :((

mjnh vao dk 2 trag lun
lick dủ
hay chỉ áp dụng bn trang này thuj
cảm ơn bạn, mình chả hiểu gì kả :D

---------- Post added at 05:05 PM ---------- Previous post was at 05:03 PM ----------

Khỏi bn thêm nữa sếp ơi, pp cũ có nhận dc bn của sếp roài, chả hỉu loay hoay thế nào mà một lúc sau lại bị limit, chắc sẽ dc ra sớm thoai. Giờ dùng pp mới :((
mình đã send cho nhìu người nhưng có ai bị limit gì đâu?:)Mong bạn sớm gỡ đc limit, tạm thời khi nào rb mình sẽ rb vào PP mới nhé, nếu có thay đổi gì nhớ báo cho mình bít nha, tks

---------- Post added at 05:06 PM ---------- Previous post was at 05:05 PM ----------

Đã nhận rb,thanks
hình như bạn nhầm bn với rb rùi, mà ID bạn là gì vậy?:D

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week