SCAM Buxdome Reviews : SCAM or LEGIT ?

đã nhận bn sau khi reg và click site buxdome, thanks

web này đi click ko công vì mình ko có vốn đầu tư híc

---------- Post added at 12:23 PM ---------- Previous post was at 12:20 PM ----------

web này đầu tư mới payout đc

web này đi click ko công vì mình ko có vốn đầu tư híc

---------- Post added at 12:23 PM ---------- Previous post was at 12:20 PM ----------

web này đầu tư mới payout đc
mình cũng đã tính đến trường hợp này òy. Mình đang có ý định mua lại account của các bạn khác (kể cả ko fải ref kủa mình). Nhưng tình hình là các bạn kứ click đủ đến 1,5$ trở lên thì mình mới mua đc :)
Đang nghiên kứu, ko bít kó fát triển đc ko, sẽ thông báo với ae trong thời gian sớm nhất :D

vậy àh acc mà có 1,5$ thì dc bao nhiêu nào nói mình để mình click nhiệt tình nào
1 acc 1.5 trong đó fải đầu tư 1 thì mới rút đc, lãi có 0.5 híc, kòn fee là 0.1 (kả gửi và nhận) nữa chứ :s
Nên mình sẽ chia đều, mỗi người 0.2 còn 0.1 là fee của site đó để invest và payout

---------- Post added at 12:49 PM ---------- Previous post was at 12:44 PM ----------

ID: ligelord
PP: [email protected]
đã ads hết 2 ngày ^^
đã bn cho bạn, cuối tuần vui vẻ :)

1 acc 1.5 trong đó fải đầu tư 1 thì mới rút đc, lãi có 0.5 híc, kòn fee là 0.1 (kả gửi và nhận) nữa chứ :s
Nên mình sẽ chia đều, mỗi người 0.2 còn 0.1 là fee của site đó để invest và payout

Click cật lực đc 1,5$
Thu về đc 0.2$ -))

Vậy thì rút đê
Xong còn rb cho ae :D

rb vào cuối tuần chứ đâu fải rb sau proof?
mà cậu click kiểu này thì max rb của cậu chắc khoảng 0.01 wá =))

---------- Post added at 01:23 PM ---------- Previous post was at 01:22 PM ----------

nói giá đi đễ mình click tích cực nữa

như mình vừa nói đó, chia đôi mỗi ng 0.2. sau đó mình sẽ trả lại nick cho bạn, bạn click típ hay ko thì tùy :D

Hnay là cuối tuần mà
bn chưa thấy, rb cũng chưa -]]
cậu để lại PP đi mình bn cho, còn rb thì mình đã nói ở đầu top ùi

---------- Post added at 01:47 PM ---------- Previous post was at 01:44 PM ----------

Đã reg và click cho bạn
ID: dominhhieu
AP: [email protected] hoặc LR U0170518
Nếu có tiền trong LR thì bn cho mình vào đấy nhé @@! Thanks làm ăn lâu dài!

cảm ơn bạn đã reg, mai mình mới nhận đc LR, nếu bạn muốn mình bn = LR thì chờ đến mai hoặc chậm nhất là ngày kia nhé, nếu ko thì nói cho mình bít để mình bn qua PP cũng đc :)

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,036
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week