SCAM Buxdome Reviews : SCAM or LEGIT ?

Hiện tại thì chưa bạn ạ. Nhưng để mình xem đã, khoảng vài ngày nữa sẽ payout, hơi ít nhưng mục đích là xem nó làm ăn thế nào, nếu nó ko scam và rút đc nhìu $ thì mình sẽ bn típ :)

hehe nếu bạn nói vậy mình chiến 10account mà mình dùng cheat nó có cho nhận $ ko vậy

her her từ từ rùi khoai sẽ nhừ, bạn để mình payout xem nó có scam ko đã, nếu nó ko scam thì cho bạn reg tẹt ga, chỉ sợ bạn ko click đủ ads của từng ấy nick mỗi ngày thui :binhsua146:

hehe minh có thêm thằng bạn nó tạo sẵn cho 50 cái yahoo nên làm biết đợi xem nó có scam ko

Mình cũng muốn nhập hội:D
ID:thanhlongmtl
PP:[email protected]
vừa nãy check lại thấy mình ghi nhầm trong note của payment là bn buxland chứ ko phải buxdome, chắc lúc đó đang chơi buxland nên ghi nhầm, sr nha :D

---------- Post added at 05:41 PM ---------- Previous post was at 05:39 PM ----------

hehe minh có thêm thằng bạn nó tạo sẵn cho 50 cái yahoo nên làm biết đợi xem nó có scam ko

amen, quan trọng là bạn có click đủ ko thui. Thôi cày khoảng vài nick là đủ roài, cày nhiều mệt lắm, nếu ko mệt thì mình đã ko cần phải tuyển ref thế này :D

đã reg cho cậu

id: phongthelong
pp or LR : chữ ký

đã check và bn cho bạn, cảm ưn nhé :D

---------- Post added at 06:35 PM ---------- Previous post was at 06:33 PM ----------

Lạy fật
50 acc reg cho 1 site thà con reg cho 50 site còn hơn
Đỡ fải fake IP

cậu reg nick tên là "anh" hả? paypal là lên ga bay qua tày chứ gì?

---------- Post added at 06:37 PM ---------- Previous post was at 06:35 PM ----------

Last edited by a moderator:
cậu reg nick tên là "anh" hả? paypal là lên ga bay qua tày chứ gì?

---------- Post added at 06:37 PM ---------- Previous post was at 06:35 PM ----------

cậu nghe mất cảm tình qá
lấy LR hoặc AP ko lấy PP đâu
PP hãi lắm
mí lại tiền e iêu lấy làm a jề :))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,036
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week