Ask Bị lừa thật vì nghe cách làm admin offer

Lúc t nói ra thì mấy con mắm khác vào xoan , đó bg xoắn t đi , dkm , bảo ta phá rối làm ăn , thang nào lúc đó chóng với t thì bg dòm lai đi nhá

ko ai rãnh đi vu khống chuyện này đâu, chia buồn cùng thớt, hjc

- hic! đêm đã vể khuya, cưng lên làm gói mì cho đỡ đói rùi đêm nay suy nghĩ tiếp rằng mai mình sẽ đi về đâu sau vụ này!
- Anh tên "Bae Yong Nam" chứ không phải Nam nha.

Chia buồn với em, em dùng code của bọn nó . Khi tiền nhiều bọn nó hack cho pay về mail của bọn nó thì em làm gì nữa. chỉ nên chơi cái gì mình đã biết tương đối thôi. Mấy thể loại tận tình chỉ dạy mà không đòi hỏi, lừa đảo gì thì hiếm lắm em ơi

Trò đời mà , xưa nay UTLG , Magic Kaitokid , cả cái thằng gì gì mà UG .... ông nào trước khi scam cũng support newbie nhiệt tình v~ c đ' :)

Nổi nổi tí thì tha hồ mà vợt

Chia buồn cùng em gái !

p/s : Nhưng linh cảm của mình thấy choisunam vẫn chưa phải dạng đấy , có thể vì túng quá hoặc có tai nạn nghề nghiệp xảy ra , hi vọng ông bạn tai qua nạn khỏi @choisunam

Trò đời mà , xưa nay UTLG , Magic Kaitokid , cả cái thằng gì gì mà UG .... ông nào trước khi scam cũng support newbie nhiệt tình v~ c đ' :)

Chia buồn cùng em gái !

p/s : Nhưng linh cảm của mình thấy choisunam vẫn chưa phải dạng đấy , có thể vì túng quá hoặc có tai nạn nghề nghiệp xảy ra , hi vọng ông bạn tai qua nạn khỏi @choisunam
kiếm mấy anh có chữ hot boi ở dưới á thì có chỗ mà bám =))

Túng quá cướp của người khác rồi người ta giật lại rồi lỡ tay đâm người ta chết vãi cả P với chả S

Chia buồn cùng em gái !

kiếm mấy anh có chữ hot boi ở dưới á thì có chỗ mà bám =))

Á đ ù , lý tuấn troll ta nha :D kakaa !

Em gái đang buồn mà cứ chọc hài :D

Túng quá cướp của người khác rồi người ta giật lại rồi lỡ tay đâm người ta chết vãi cả P với chả S

Theo suy luận thì ở trên, p/s : thì tức là bạn hiểu linh cảm là gì ko? :D

linh cảm lấy gì để chứng minh bạn hiền. heeeeeeeeee

linh cảm lấy gì để chứng minh bạn hiền. heeeeeeeeee

À trước cho cậu choisunam này vay mấy triệu :D với cả cậu ý gán cái acc sonic tớ cầm cả tháng , sau đó trả lại đủ tiền thì tớ trả acc :D chứng tỏ cũng ko phải đểu :D

Chỉ có mỗi điều là code hơi kém , làm cái post blvd tính 5$ nhưng ko chạy đc

đặt hộ cái app sonic lên site tính 5 hay 10$ gì ý cũng ko chạy được :D tóm lại là chưa giỏi code cơ mà ko hẳn là sống đểu đâu :D

À trước cho cậu choisunam này vay mấy triệu :D với cả cậu ý gán cái acc sonic tớ cầm cả tháng , sau đó trả lại đủ tiền thì tớ trả acc :D chứng tỏ cũng ko phải đểu :D
Cái đó thì không phải là linh cảm nhé

Cái đó thì không phải là linh cảm nhé

linh cảm cá nhân thôi, còn vì cậu hỏi lấy gì chứng minh thì tớ mới nói cái đó :D

Uhm. đây có thể nói là do dòng đời xô đẩy hoặc thấy newbe dễ quá ban đầu chỉ là trêu đùa rùi là scam thật, gần đây nhìu scam nhưng những người bị có thể nói đều hết sức ngây ngô kiểu gì ý, 1 phần vì sự ngây ngô đó lên bọn scam mới hoành hành được

Khóc khô con mắt rồi, em mệt quá.Đi ngủ đây, có anh lee gì đó giúp đỡ em rồi, em cám ơn sự nhiệt tình của các anh ạ.khóc nhiều thì sẽ ngủ ngon.g9 mấy anh

Khóc khô con mắt rồi, em mệt quá.Đi ngủ đây, có anh lee gì đó giúp đỡ em rồi, em cám ơn sự nhiệt tình của các anh ạ.khóc nhiều thì sẽ ngủ ngon.g9 mấy anh
Sao phải lập nick mới còn lấy là girl mần chi :) . Post proff lên ko là vu khống đó

Nếu là bị lừa thật thì pm anh tặng free cho 1 acc paypal USA verify bằng bank USA thật cách đây vài ngày mà fake ip chơi kiếm tiền được nhiều và nhanh hơn, gỡ lại tiền bị chó dại nó scam :p , anh toàn bán 9$ / 1 acc pp USA đó nhưng mà em thì anh tặng free

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week