xin tư vấn làm sao ko phải đi nghĩa vụ quân sự

trong doanh trại đc mag lap hả bác :v
rủ cả ông tiểu đoàn trưởng kéo team chơi cùng thì mang d hết luôn, có khi wifi quân đội free, còn về điện đóm thì yên tâm là quân đội k bao giờ biết mất điện

Cái này thấy mấy thằng bạn làm nè: Bác cứ đi khám trước khi đi làm 2 ngụm Càfe nguyên chất. tim đập loạn xạ nó cho về luôn :)

Cái này thấy mấy thằng bạn làm nè: Bác cứ đi khám trước khi đi làm 2 ngụm Càfe nguyên chất. tim đập loạn xạ nó cho về luôn :)
2 thằng đấy suất quân chưa bác :(

tất cả dùng 3G trong doanh trại khỏi phả ra ngoài

chưa nhận giấy báo nhập học, đỗ cũng phải đi, cậu k đọc luật tuyển quân vài năm nay à, đến thủ khoa trường nó còn bắt đi nói j

=.= vler. hi vọng giấy báo về kịp

mắt kém, xăm trổ tý là không phải đi, tay chân khèo nữa...
bác quan hệ tốt với bọn xã tý là xong ngay mà

chạy vài trăm k là ok mình cũng mới chạy :)

các bác cứu em
mấy năm tham gia mmo, gần đây ms ổn 1 tí mà nó gọi đi thì em lại về tay trắng mất @@
25-50$ cho ng gửi giấy..hoặc phụ trach đi nghĩa khám nghĩa vụ là qua

mình khám rồi. :( trúng tuyển rồi :(:(
trúng rồi thì xác cmn định là đi thôi đợi chờ đếch j nữa cả kể giờ giấy dh có về thì cũng chẳng làm d j hết ráo, trừ khi phùng quang thanh ký quyết định tạm hoãn cho cậu
yên nghỉ đi nhé

gặp ông chủ tịch xã/phường nhé bạn. ai đi cũng do ông ấy ký.
giao thông với ông ấy là chắc chắn dc.

trúng rồi thì xác cmn định là đi thôi đợi chờ đếch j nữa cả kể giờ giấy dh có về thì cũng chẳng làm d j hết ráo, trừ khi phùng quang thanh ký quyết định tạm hoãn cho cậu
yên nghỉ đi nhé

:(:(:(:(

Tay bác có hay đổ mồ hôi không ? Nếu có thì sẽ được trả về đó tỉ lệ 80% còn muốn 100% lên đó ăn cục vàng vàng 10 ngày :D

mình bị rối loạn nhịp tim nhanh + 25 tuổi thì có phải đi không mấy bác?
Thiếu quân là nó bắt đi hết :D lên đó nó tính sau , giờ bác xăm bích 2 tay là được miễn :D

Tay bác có hay đổ mồ hôi không ? Nếu có thì sẽ được trả về đó tỉ lệ 80% còn muốn 100% lên đó ăn cục vàng vàng 10 ngày :D
em nhịp tim 114 bác ạ, đi bộ hay leo cầu thang phải dừng lại thở ko thở ko đc, tim đập nhanh, tay bình thường sao đổ mồ hôi bác :( phải hồi hộp nó mới đổ mồ hôi đc

em nhịp tim 114 bác ạ, đi bộ hay leo cầu thang phải dừng lại thở ko thở ko đc, tim đập nhanh, tay bình thường sao đổ mồ hôi bác :( phải hồi hộp nó mới đổ mồ hôi đc
Vậy chắc không đi đâu :D mà nó thả bác tới 25 là bác sướng rồi ráng 2 năm nữa thôi

Kiếm cái giấy báo nhập học đi cắt nghĩa vụ quân sự
em cũng đàng tính thế @@
bác thử ăn chưa :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week