xin tư vấn làm sao ko phải đi nghĩa vụ quân sự

Cách uống cafe trước đây mình đây khám cũng dùng cách đó thành công ! Trước khi đi khám thì nhịn đói rồi uống cafe đen đậm vào... lên khám nó đo huyết áp thấy huyết áp cao hỏi có bệnh gì ko la em hay bị mệt khó thở rồi xong thoát nạn =))

Xăm chỗ tay bàn tay một bông hoa xinh xinh, lưng một con dragon dễ thương nữa là ngon

mấy thánh bàn phím , xăm vài hình trên người vẫn đi bt nhé ! trừ khi xăm kín tay ( đã có 1 người bạn mới đi và cũng xăm trên người 4 5 hình vẫn đi nhé ) ! Chắc nhất là cầm 5 - 7 củ để bì thư ra nc riêng với Đội trưởng nó gạch tên thôi nha

Hoặc : kiếm trường nghề nào cứ đều đặn mỗi năm tốn 1tr 2tr đóng vào làm hồ sơ xin giấy r nghỉ ! PRO MMO thì 1tr 2tr đáng là bao :D

thằng nào đi bộ đội về chẳng nợ căn tin tiền ăn, nhậu...trong đó nấu ăn như cho heo ăn...toàn phải ra căn tin ăn.

vào bộ đội cũng có lương mà thím, biết đâu vào lại đổi đời bước sang trang mới thì sao :p

hòng kinh nghiệm, 96 rồi nhưng gọi 1 lần từ đấy mất tăm =))

à mà thằng bạn mình nó học Kinh Cong bảo trốn học 1 tháng làm cái giấy khám giả gãy chân, thử làm cái đó với trường hợp này coi sao. Mà nếu xác định thì cho 2 triệu người gọi mình đi, mỗi địa phương có 1 hoặc vài ông mà

Mấy trò cf xưa rồi. Vô khám thấy bất thwừong là cho ngồi uống nước rồi khám lại 2 3 lần nhoé

Trước khi lên danh sách gặp đội trưởng
Trước khi đi khám gặp nhân viên khám
Trước khi nhập ngũ gặp trưởng công an

ko đi đợt này thì đợt sau nó lại gọi tiếp lo gì :D

Ngáo đá đi khám có bị đưổi về không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member