xin tư vấn làm sao ko phải đi nghĩa vụ quân sự

em cũng đàng tính thế @@

bác thử ăn chưa :eek:
Đã nhận giấy báo trúng tuyển rồi thì cái giấy gọi nhập học chỉ để làm cảnh nhé..... :p:p:p

Đã nhận giấy báo trúng tuyển rồi thì cái giấy gọi nhập học chỉ để làm cảnh nhé..... :p:p:p
chưa cso mà bác
tối hôm qua , co ng đến em kí giáy xác nhận thời gian học xong thôi , còn chưa đi khám mà

định hướng dẫn mà đọc lại cái bọn cm troll ở trên... thì mình nghĩ kệ chủ thớt.. mình giúp nhiệt tình lại k đc like.... bye bye... :rolleyes:

Bị cận thị là khỏi nghĩa vụ quân sự luôn

Mấy bác cứ bày vẽ cho em nó lung tung, về kê 2 quả trứng lên, chọn 1 trong 2 quả cầm cái búa đập vỡ 1 quả thế là xong, được miễn nghĩa vụ quân sự cả đời

Đi xăm con rồng to đùng trên tay phải, trc khi khám cafe thật nhiều, chạy cho nhịp tim loạn xí ngầu lên :v

Bị cận thị là khỏi nghĩa vụ quân sự luôn
cận tầm 1 đọ thoi bác
ko có kính vẫn nhìn đc :(
Mấy bác cứ bày vẽ cho em nó lung tung, về kê 2 quả trứng lên, chọn 1 trong 2 quả cầm cái búa đập vỡ 1 quả thế là xong, được miễn nghĩa vụ quân sự cả đời
thế bác để quả bên trái hay phải thế
Đi xăm con rồng to đùng trên tay phải, trc khi khám cafe thật nhiều, chạy cho nhịp tim loạn xí ngầu lên :v
nó biieet hết bác

Vòng kiểm tra mắt,
1/ lúc mà nó hỏi có cận không, thì bảo có.
2/ hỏi cận bao nhiêu độ, thì bảo: 2 hay 3 gì đó, em không nhớ :v, vì cũng không thích đeo kính và không đeo kính bao giờ
3/ đến phần kiểm tra chỉ bảng đọc số: thì cứ đọc linh tinh loạn lên là được :v

Bạn đút tiền vào mồm mấy ông bà khám tuyển or đến tận nhà thằng trưởng ban chỉ huy quân sự xã,phường đút cho nó nói chuyện thế thôi.

Bạn đút tiền vào mồm mấy ông bà khám tuyển or đến tận nhà thằng trưởng ban chỉ huy quân sự xã,phường đút cho nó nói chuyện thế thôi.
dút khoảng bao nhiêu cho hợp lý đây bác :(

GAY là hong bị đi nha =]]

GAY là hong bị đi nha =]]
vớ vẩn
trước em đọc đc cái review tren voz
có cả gay trên đấy nhé
mà bác cũng 94 mà ko bi nó gọi à

vớ vẩn
trước em đọc đc cái review tren voz
có cả gay trên đấy nhé
mà bác cũng 94 mà ko bi nó gọi à
=]] tụi gay mà đc đi là do nó giả cứng đó, haha