Warning Webkiemtien24h 140 PM

Một khi là người mất tiền , sẽ rất có mong muốn lấy lại được tiền . Teamview 1 lần để lấy lại được số tiền của mình là quá đơn giản , vậy mà vòng vo tam quốc . Mùa cam đến rồi mùa cam đến rồi :D :D

Mình đã từng lên bank để yêu cầu refund giao dịch. Không đơn giản ra điền vào phiếu là xong. Họ cũng sẽ chẳng cung cấp STK + tên chủ TK để mình chuyển trả. Thay vào đó, họ yêu cầu chính chủ tài khoản chuyển tiền ra làm lệnh tra soát. Đây là thủ tục mình đã hỏi tại VCB gần nhà cho 1 giao dịch cũng như thế này cách đây vài tháng.:)

Nếu bạn chủ topic không thể cho teamview hay check bank thì đây có thể sẽ là lựa chọn duy nhất. Bạn chủ topic chịu khó ra bank làm tra soát. Mình sẽ phối hợp với bank để xử lý hoàn trả khoản tiền này về lại tài khoản người gửi.

Hi, mình không biết chỗ VCB của cậu trả lời thấy cũng lạ, mình đã từng 2 lần lên VCB refund đây, mình lên làm form, nội dung là không hề biết người chuyển tiền, không có giao dịch với ai số tiền này. Đưa số lệnh giao dịch, ngày tháng. họ rèfund cho mình.

Nếu bác lên yêu cầu, đứa nhân viên nào không cho bảo bác kiu người gửi: bác nói vào mặt nó: nêu tui biết , thì tui đã hỏi tk chuyển trả, cần gì lên đây, nếu lỡ tui tham, rút xài hết, mai một có người kiện cáo lừa đảo, hay chuyển nhầm, cô là người chịu trách nhiệm nha, đố nó không cho bác gửi tiền lại

Mình chỉ suggest cho cậu làm step này để cho bác ex khỏi nhức đầu, khỏi cần quan tâm chủ pic nói gì, vì tiền đã về tk gửi, nhưng mai thứ 7 rồi, nếu bác muốn giải quyết phải đợi thứ 2 thôi

P/s: có bạn bảo là đừng xúi bác ex refund mất tiền, xin thưa, lên bank refund đúng tk gửi, chẳng ai mất mát gì ở đây

Hi, mình không biết chỗ VCB của cậu trả lời thấy cũng lạ, mình đã từng 2 lần lên VCB refund đây, mình lên làm form, nội dung là không hề biết người chuyển tiền, không có giao dịch với ai số tiền này. Đưa số lệnh giao dịch, ngày tháng. họ rèfund cho mình.

Nếu bác lên yêu cầu, đứa nhân viên nào không cho bảo bác kiu người gửi: bác nói vào mặt nó: nêu tui biết , thì tui đã hỏi tk chuyển trả, cần gì lên đây, nếu lỡ tui tham, rút xài hết, mai một có người kiện cáo lừa đảo, hay chuyển nhầm, cô là người chịu trách nhiệm nha, đố nó không cho bác gửi tiền lại

Mình chỉ suggest cho cậu làm step này để cho bác ex khỏi nhức đầu, khỏi cần quan tâm chủ pic nói gì, vì tiền đã về tk gửi, nhưng mai thứ 7 rồi, nếu bác muốn giải quyết phải đợi thứ 2 thôi

P/s: có bạn bảo là đừng xúi bác ex refund mất tiền, xin thưa, lên bank refund đúng tk gửi, chẳng ai mất mát gì ở đây
Vấn đề ở đây không phải là không trả tiền, mà vấn đề bạn có xác định được chủ thớt là chủ tài khoản hay không? Hay là scam ABC ở đây. Vì bác Ex chỉ giao dịch với chủ thớt, không hề giao dịch với cậu X kia. Bít đâu cậu thớt này lấy tiền của cậu X kia thì sao. Cậu dám đảm bảo STK là của X không? để rf. Nên bác Ex muốn teamview xác minh đúng chính xác. Để giảm sai sót cũng như tiền cho X. Mọi người nên ủng hộ bác Ex chứ.

Vấn đề ở đây không phải là không trả tiền, mà vấn đề bạn có xác định được chủ thớt là chủ tài khoản hay không? Hay là scam ABC ở đây. Vì bác Ex chỉ giao dịch với chủ thớt, không hề giao dịch với cậu X kia. Bít đâu cậu thớt này lấy tiền của cậu X kia thì sao. Cậu dám đảm bảo STK là của X không? để rf. Nên bác Ex muốn teamview xác minh đúng chính xác. Để giảm sai sót cũng như tiền cho X. Mọi người nên ủng hộ bác Ex chứ.

Em po1 tay với bác, em đâu bảo refund lại tk chủ pic, vì chủ pic có cho teamview đâu mà coi internet banking, em nói ra bank , refund lại tài khoản gốc sent <-- notice.

Em ngồi suy nghĩ, thấy cũng lạ, tại sao cho teamview 1 lần, bác ex không online lạ không cho lần 2, chỉ có 2 lí do:
1. Chủ pic thích làm khó
2. Chủ pic lần đó hẹn được người sent tiền, cho teamview để kiểm tra tk nên hẹn lại bác ẽx. E nói sai mong lượng thứ

Đọc đến 11 pages thì theo mình có 3 nghi vấn :
1. Thớt Scam ABC.
2. Thớt quá ngu.
3. Thớt quá nhiều tiền nên không thèm mất 5p gọi điện cho EX Teamviewer để nhận lại >3M.

Close tiền chuyển cho @dipphong đi maxxa là xong - máy làm gì mà ko cho team ?
- Máy là 1 dân chuyên nghiệp thì nguoi ta đủ khả năng để người team ko làm gì được - cái này chắc thớt gà mà đã gà thì dấu cái gì bên đó
- Sợ team qua lồi chành nên ko cho team + bank online ko cho luôn thì khả năng trùm chúa cam lâu năm sợ dính chưởng .
- kêu ông ex hay ai đó đưa team - wa máy người ta log bank là xong chuyện .

Lần đầu tiên trong đời thấy teamview 1 phát còn khó hơn tìm gái trinh.thằng thớt là 1 con người nguy hiểm

RA NÉT TEAM BANK THÌ CHẾT NGỜI VỚI LỘ PHẦN MỀM À THỚT :3 CHẮC SỢ LỘ KEY GCA CỦA NÉT À :3 :oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:

được cái to mồm, lên phường giải quyết !!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,436
171,487
Latest member
lina9091

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week