Warning Webkiemtien24h 140 PM

kutuanpp

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình có gửi giao dịch bạn này để mua 140 PM cho bạn mình . Vì mình cứ tưởng là mua adsense vì bạn mình chơi adsense nên đã ghi nhầm là adsense
. Bạn mình vì 2 ngày trc có pm mua của bạn này . Nhưng h mới gửi nên không nhớ memo phải ghi như bác này nói
Có số lệnh giấy tờ chứng từ gửi tiền mà không chịu
@DarkLight vào giải quyết
Proof chuyển tiền

Có thể thấy sau khi gửi tiền mới nói chuyển đúng nội dung . Có lẽ lúc đó bạn tớ gấp quá không đem log chat cũ ra xem . Nên ghi sai memo là có thể

p/s : Đã gọi điện lên bank theo yêu cầu của cậu ấy nhưng vẫn không có gì thay đổi .
Số hiệu nhân viên mình đã send cậu rồi . Mong cậu WKT xác minh điều này . Vì đây là điều mà cậu yêu cầu hợp tác . Mình đã làm theo yêu cầu của bạn rồi .

Last edited:
Mình có gửi giao dịch bạn này để mua 140 PM cho bạn mình . Vì mình cứ tưởng là mua adsense vì bạn mình chơi adsense nên đã ghi nhầm là adsense
. Bạn mình vì 2 ngày trc có pm mua của bạn này . Nhưng h mới gửi nên không nhớ memo phải ghi như bác này nói
Có số lệnh giấy tờ chứng từ gửi tiền mà không chịu
@DarkLight vào giải quyết
Proof chuyển tiền
hệ hê ex làm vậy là đúng
chứ cứ sai memo là 90% scam abc rồi
khi nào xác minh đc là bác ấy trả à, uy tín lắm

Ngày giờ chuyển , số lệnh . Biết đâu mà fake được
lỡ cậu scam của ai đó -> cậu kêu sao mình chưa nhận đc tiền
là khổ chủ đưa hình cho cậu -> cậu đưa cho bác ex

nhiều vụ kiểu này lắm rồi nên phải xác minh kỹ ông ơi

có vài lý do tớ không thể cho teamview . Nên mình chờ 24h vậy . Hy vọng 1/4 không bị troll
nếu cậu ko cho ai team mà chỉ cho xem hình thì bạn TG kia có quyền ko rf tiền cho cậu mod vào cũng thế thôi, 1 là cho TG check team 2 là cho mod check team :)

Hold tiền ngay là luôn. Chờ giải quyết, thằng này 100% là scam ABC rồi

có vài lý do tớ không thể cho teamview . Nên mình chờ 24h vậy . Hy vọng 1/4 không bị troll
chả có gì mà lại sợ ko cho check team cả trừ khi bạn mờ ám, ko cho check mail thì check TK internet bank vẫn đc :) 2 cái này có gì mà ko cho check chứ

đề nghị vụ này 24h cũng không rèfund có dậu hiệu ABC

máy có gì quan trọng thì chạy ra net mở log chat với log giao dịch cho cậu ấy check

chứ 24h sau refund thì 48 tiếng sau sẽ có topic scam mở ra cho mà coi

đề nghị vụ này 24h cũng không rèfund có dậu hiệu ABC

máy có gì quan trọng thì chạy ra net mở log chat với log giao dịch cho cậu ấy check

chứ 24h sau refund thì 48 tiếng sau sẽ có topic scam mở ra cho mà coi
mod cũng hiểu mà trừ khi bạn ấy cho check team còn ko thì mãi chả nhận đc tiền :D

chả có gì mà lại sợ ko cho check team cả trừ khi bạn mờ ám, ko cho check mail thì check TK internet bank vẫn đc :) 2 cái này có gì mà ko cho check chứ
ở đâu cũng có mặt thánh

Tớ đã cung cấp đầy đủ proof rồi . Cho cậu ấy 24-48h để giải quyết
proof của cậu fake mấy hồi cậu ở đó mà mơ cái proof đó đc mod giải quyết đi @@ ko cần 24h đâu 1 lát mod vào Tl cậu ngay thôi .
scam ABC thì mấy cái proof này có là gì

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week