• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning Webkiemtien24h 140 PM

SipTomMy

Banned
Reactions
46
MR
0.000
nếu bạn chuyển tiền cho bạn ấy thì team view cho bạn ấy check cái là xong .. nếu ko đc thì là scam :p:D:D:D

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.342
Có khi nào thớt là người mua 1 acc Adsense và đã nhận acc roài mà còn muốn được nhận lại $ hem ta? Không gì là không thể :D:D:D
P/s: Ông @DarkLight hold $ không refund lại cũng có lý do mà :D:D:D

hungpro576

Senior
Reactions
79
MR
0.000
Chủ thớt có dấu hiệu scam nhé.
Nick thì lập nick clone kia kìa, thứ 2 là lúc các mod + ae mmo muốn team trực tiếp thì không cho team.

jackiechan

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Lần trước giao dịch có ghi memo sai.tại giao dịch nhieeud nên nghĩ k quan trọng.cuối cùng cũng phải cấp đủ bằng chứng ms đc send $.ns chung bác này làm ăn kĩ.cứ yên tâm nếu cậu là ng chuyển tiền

Thích làm gì thì làm hả . Không thích cho teamview đấy . Đã gọi lên nhân viên bank theo yêu cầu của bạn đó . Giờ đang đợi bạn đó xử lý thế nào

kugkuygil

Senior
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
556
MR
1.180
$1,040.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Thích làm gì thì làm hả . Không thích cho teamview đấy . Đã gọi lên nhân viên bank theo yêu cầu của bạn đó . Giờ đang đợi bạn đó xử lý thế nào
nếu vậy thì cứ bình tĩnh tự tin đi còn chờ nhận lai tiền thì khó lắm!

tui nói thật tui mà là Trung gian tui dek rf cho ông, ông mod trên này cũng dek có quyền gì ép ông TG rf cả vì ông ta làm đúng luật cả sai cái đết gì cả mà phải xoắn, ko cho team thì lên bank mà làm việc với bank ở đấy mà bố đời hổ báo .
Mod trên này cũng làm theo rule, bên kia nghi vấn scam ABC, proof chuyển tiền fake mấy hồi ko thì kêu nạn nhận send rồi lưu lại mấy hồi chả có 1 chút gì giá trị .
Ông TG kia có quyền đc team hoặc mod có quyền team để check, nếu ông TG có lòng thì ông ta ra bank hoặc gọi bank xin stk đã chuyển mà RF lại ko thì ông ta cứ giữ đó chơi vậy làm gì đc gì ông ta .
lỗi ở bạn nên đừng nc cái giọng đó :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,255
Latest member
jackbillkid1988

Most discussed of week

Most discussed of week

Back