SCAM "Thương nhân" Kenny Phan binance lừa đảo giam tiền người dùng, rất mất dạy

update tình hình. CS vô nhưng cũng chỉ nói nó trả trong vòng 12h. Không thấy hạnh động gì, mình nghĩ có thể kéo dài thêm 3- 4 ngày nữa. Mình sẽ vẫn tiếp tục update tình hình.

Cám ơn các bạn đã quan tâm.
rồi nó sẽ trả cho b thôi, xong nếu tức quá thì bác chơi lại nó 1 quả cho đỡ tức, đặt 1 lệnh mua usdt lớn của nó rồi báo đã chuyển tiền( tất nhiên là m ko chuyển), cho sàn giam tiền của nó vài ngày tức chơi

tý lấy account phụ k dùng vào mua 1 tỏi chơi :D
Có acc rác để thi thoảng khuyến mại cho nó 1 order kiểu đó thì còn gì bằng. Nó mà bảo chưa nhận đc tiền thì yêu cầu nó cung cấp sao kê có dấu bank của 3 ngày trước và sau giao dịch.

kinh nghiệm với mấy thằng giở quẻ trên p2p là đừng nói gì nhiều. Cứ hết thời gian nếu giao dịch ko thành thì mở khiếu nại, ko cần trình bày, ko cần giải thích. Giao dịch xong thì vote 1 sao.

kinh nghiệm với mấy thằng giở quẻ trên p2p là đừng nói gì nhiều. Cứ hết thời gian nếu giao dịch ko thành thì mở khiếu nại, ko cần trình bày, ko cần giải thích. Giao dịch xong thì vote 1 sao.
Đã từng nạp 100 nó yêu cầu call video nhưng mà họ cũng chỉ check sơ sơ vì sao lấy tk khác nạp mà không phải tk chính bảo làm ref nên họ cũng ok ngay, Còn thằng kia chắc nó thói quen hạch sách rồi vỏte cho -1sao :V

Đã từng nạp 100 nó yêu cầu call video nhưng mà họ cũng chỉ check sơ sơ vì sao lấy tk khác nạp mà không phải tk chính bảo làm ref nên họ cũng ok ngay, Còn thằng kia chắc nó thói quen hạch sách rồi vỏte cho -1sao :V
uh b, nếu lấy tk khác nạp nghĩa là ko đúng với luật của sàn thì lúc đấy mình mở lời thỏa thuận được. Chứ mình đã đúng luật, đã chuyển tiền xong xuôi mà nó còn lí do này nọ nữa thì đích thị nó đang giở quẻ. :v

uh b, nếu lấy tk khác nạp nghĩa là ko đúng với luật của sàn thì lúc đấy mình mở lời thỏa thuận được. Chứ mình đã đúng luật, đã chuyển tiền xong xuôi mà nó còn lí do này nọ nữa thì đích thị nó đang giở quẻ. :v
người mua luôn chịu thiệt vì tiền VND đã chuyển đi rồi, trong khi nó lại cụ nhầy. Rất cần cộng đồng ai có tài khoản rác cứ hàng ngày vào đặt order max số lượng nó list xong mở dispute, cho nó chừa đi.

chà , show giấy tờ , gọi video nhìn qua lại , chắc nó muốn lấy thêm thông tin mở ngân hàng online scam đây mà

Bị lừa đảo từ thương nhân "Kenny Phan" Binance
Ngày 03/09/2024 khỏang 19:39 Mình đã đặt lệnh 290.000.000vnd mua usdt từ thương nhân "Kenny Phan" Sau khi xác nhận đã nhận tiền thì nó nói mình add nick Zalo tên Xuka (Nick ảo) để KYC . Mình sử dụng tài khoản ngân hàng chính và tên chủ sở hữu chính như KYC trên sàn.

Mình có call theo chỉ dẫn thì giọng bên kia rất bố đời và trịch thượng, hỏi rất nhiều câu cá nhân va không liên quan tới giao dịch như "mua xu để làm gì ?", "nhà bạn ở đâu ?", "tiền Đau phải không" ..bla..bla...
Xong rồi nó hỏi mình hộ chiếu, mình cũng đưa xem qua video, xong sau đó nó lại Đòi thêm căn chân công dân, giấy đang ký kết hôn rất với nai. Mình không đồng ý cho xem thêm bất kỳ thông tin cá nhân nào khác, rồi mình nói nó "nếu không thích giao dịch thì trả lại tiền mình để mình mua chỗ khác" . Nó trả lời "phải cho nó xem tất cả các tờ báo cá nhân khác thì nó mới trả lại tiền" . Mất dạy và vô lý !!!

Mình nghe có mùi lừa đảo nên đã report lên binance cs chờ giải quyết, Nó đã nhận được tiền của mình nhưng giờ lại không muốn trả Mình chuyển tiền cho nó, nó lại nói ngược là Sợ mình lừa đảo nó. Mình lần đầu tiên thấy người mất dạy như thế.

Đã báo lên CS Binance, CS yêu cầu trả lại 290.000.000vnd vào tài khoản đã chuyển đến trong vòng 12h. Nhưng hiện tại chưa tìm thấy gì. Nó nói mình vẫn chưa xác định được danh tính, trong khi mình không biết nó muốn xác định cái gì.

Và mình vẫn còn tiền. Bây giờ nó nói mình phải ra ngân hàng, cấp ảnh chụp sao kê có mộc đỏ của ngân hàng bao gồm 3 ngày (trước, trong và sau ngày giao dịch). Một giọng điệu rất bố đời và vô lý.

cập nhật ngày 03/11/2024
Binance CS đã vào cuộc nhưng vẫn chiêu đãi cũ, yêu cầu nó trả lại tiền trong vòng 12h.

Bạn có thể xem hình ảnh để hiểu chi tiết hơn.

Vẫn đang cập nhật......
nó bị phốt trên gr binance VietNam nhiều rồi bác

rồi nó sẽ trả cho b thôi, xong nếu tức quá thì bác chơi lại nó 1 quả cho đỡ tức, đặt 1 lệnh mua usdt lớn của nó rồi báo đã chuyển tiền( tất nhiên là m ko chuyển), cho sàn giam tiền của nó vài ngày tức chơi
Làm vậy bằng nó :))

update tình hình. CS vô nhưng cũng chỉ nói nó trả trong vòng 12h. Không thấy hạnh động gì, mình nghĩ có thể kéo dài thêm 3- 4 ngày nữa. Mình sẽ vẫn tiếp tục update tình hình.

Cám ơn các bạn đã quan tâm.
Tình hình sao rồi bạn?

Thằng này mất dạy lắm, trước mình bán ETH cho nó, tiền nó chưa chuyển, xong cứ bảo mình mở khóa cho nó, lùa gà.

trả lại la điều đương nhiên rùi ,mấy cái này chủ yếu nó chờ ăn mấy cái lệnh may , nhiều khi tiền lên nó lời được chút , kiếm cỏ . dạng mày thằng vn cảnh cỏ ăn . ( Luật là hải trả )

người mua luôn chịu thiệt vì tiền VND đã chuyển đi rồi, trong khi nó lại cụ nhầy. Rất cần cộng đồng ai có tài khoản rác cứ hàng ngày vào đặt order max số lượng nó list xong mở dispute, cho nó chừa đi.
Chuyển tiền có khi k rủi ro bằng ôm coin vì bạn có hình ảnh chụp bill trong app và mail còn người cầm coin chả có gì để show.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom