Vài cái proof tam thời chứng minh VICGIAP không phải là SCAMMER.

Status
Not open for further replies.

HyipNo1

Banned
Reactions
174
MR
0.000
Thật sự không còn gì để nói đc, bjo mình đang rất bối rối, nhưng cây ngay chả sợ chết đứng, mình post vài cái proof này hy vọng giúp it nhiều cho mọi người hiểu là mình không phải là scammer
Đây là lịch thi của mình, 13h là thi, từ nhà đến trường mất 1h30', hôm nay mình đi thi nữa, nên tranh thủ đi sớm, khoảng gần 11h là mình out rồi.

Thời điểm mình bị hack nick yh là 11h55, mail báo change pass về 2 mail, là gmail và yahoo mail.

Mình lấy lại đc nick yahoo đc bảo mật nhờ gmail lúc 6h05 chiều.

Đây là thông tin LR scammer đã tạo để đi scam, các bạn xem thêm tại
https://www.libertyreserve.com/en/services/info

Thời điểm các nạn nhân gặp nạn đa số sau 12h, lúc đó mình đang ở trên trường chuẩn bị vào thi rồi. mình lấy 1 proof thôi nhé

1rf46r3a2mw.htm

Thời gian là 13h13' lúc đó mình đang thi rồi

Cũng k biết nói gì hơn nữa, ai bị scam thì vào báo danh nhá, mình chỉ giúp đc phần nào thôi, chứ k đc nhiều đâu, vì 3 ngày nay toàn ăn CAM, hết vốn luôn, cái này lee88dung là hiểu rõ nhất

Vài lời tạm thời mong các bạn bình tĩnh trước khi xác định lại scammer k phải là tớ, cái này còn về lâu về dài nữa.

Em là mod đã bảo trung gian. Em cũng tin nick này quá nên cũng bị scam 10 PZ
Tuy đó k phải PZ của em .. Nhưng cũng thấy tức
Ai bị scam thì vào báo danh đi .!

đọc thì đc cái gì tiền đã mất có lấy lại đc ko :))

uppppppppppppp lên....bác vic học trường nào vậy...2 hôm nay mình cũng bị scam...Có vẻ như forum mình đang là trang web kiếm tiền của scammer

Thêm topic nữa à? Như bài mình nói bên topic I'm VicGiap bác này đang gặp xui cả tuần nay rồi, giờ đang thi mà dính chưởng vụ nữa thì tâm trí đâu mà thi cử. Các bạn cả tối giờ cứ làm loạn lên, vài lời an ủi người bị scam và "vicgiap chính hiệu "nếu không phải scammer" thì không thấy". Cứ để cho bạn ấy vài hôm suy nghĩ tìm chứng cứ mình trong sạch đi (nếu là như vậy) và còn thi nữa chứ. Qua đây đọc cái bài của mình đi rồi cho police hoặc/và bạn vicgiap vài hôm. "http://mmo4me.com/showthread.php?63624-Im-VICGIAP/page14", phần P/s thôi nhé!!! Phần trên phải chờ Police Rin ra tay!

zoi ui. tui o nha tui nh0 b4n tui 0nlin3 d3 sc4m thoi! th4n9 b4n tui n0 l4y nick tui n0 sc4m chu c0 ph4i tui d4u .

mình ko nghĩ bạn là scam nhưng nếu bạn có ý định scam thỳ những cái này bạn thừa sức tạo ra đc mà ... bạn vẫn đi thy và nhờ 1 người ở nhà muốn làm gì thỳ làm

Nick của bác bị hack thì bác phải chịu trách nhiệm thôi, nếu cứ đổ tại lý do này thì sẽ còn không biết bao nhiêu vụ xảy ra nữa

Khổ thân chủ thớt , may scammer ko pm mình không mình cũng bị scam rồi ..... :( , đúng là họa vô đơn trí ...... Mong bác Vic vượt qua khó khăn này ....

Cho hỏi bị hack yahoo kiểu gì thế :|, phải bồi thường cho ng ta thôi, còn bồi thường bao nhiêu thì tuỳ lòng ng bị SCAM :|

Scam là cả 1 nghệ thuật và 1 quá trình chuẩn bị công phu . Người càng thông minh , tính toán càng nhiều thì scam càng lớn .Mấy cái proof đó không giải quyết được vấn đề gì đâu bạn yêu dấu . Thế giới online 1 là sòng phẳng trả là trả hết 2 là quịt chấp nhận mang tiếng scam clone nick gây dựng lại sự nghiệp mới . Cứ thế mà tính nha cậu :X

không gì là không thể :)), không chịu trách nhiệm với cái số tiền bị scam do acc của mình thì thôi nói làm gì nữa cho mất công

có khi phải để sẵn một mail yahoo để hack vào đọc . lr , paypal của t ko đag kí = mail này nên m có hack cũng ko kiếm được xu nào đâu . yahoo t đó . forum t dó , m kiếm được bn là tùy m` .

cái này là cái gì ta còn ko biết, thì sao mọi người biết. giờ muốn chứng minh mình tốt thì đền tiền đi :))

zoi ui. tui o nha tui nh0 b4n tui 0nlin3 d3 sc4m thoi! th4n9 b4n tui n0 l4y nick tui n0 sc4m chu c0 ph4i tui d4u .

mới bị ta nói xong giờ nhột rồi à cố tình thay đổi phong cách viết hả :))

Cũng k biết nói gì hơn nữa, ai bị scam thì vào báo danh nhá, mình chỉ giúp đc phần nào thôi, chứ k đc nhiều đâu, vì 3 ngày nay toàn ăn CAM, hết vốn luôn, cái này lee88dung là hiểu rõ nhất

Vài lời tạm thời mong các bạn bình tĩnh trước khi xác định lại scammer k phải là tớ, cái này còn về lâu về dài nữa.
Người ta nói ai bị scam thì vào báo danh mà toàn thấy gạch đá ào ào vậy nhỉ

có khi bác thớt với thằng scam là dồng bọn.

đừng bảo là hack thẻ đt hay gì gì đó nhé? yahoo cũng để hack thì chắc do bạn bè rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week