Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
sh rùi thì mua gara để oto đã. Qlink load nhanh nhất giờ nào vậy các mem qlink. giờ nào nhanh nhất nha ko phải giờ load của nó!

anh VoL gõ để tiêu khiển thôi vừa gõ vừa thuốc vừa cafe mới mua đc chiếc sh chứ ô tô còn xa ;)
Ui đúng rùi, mình gõ chơi nên tình hình Pix thế này là ổn. Ko bao h có ý định sang Qlink, Pixprofit die là nghỉ lun :D. Xe đạp điện cũng chả mơ chứ nói gì đến ato :p

có khí do dịch vụ mạng đấy, như vnpt 2 tuần nay nó load ip nước ngoài rất chậm, gói 3Mbps mà download mediafire, fileserve.... chỉ đạt đc 50-80KB/S thôi, nên k nghỉ do pix đâu...

mình cũng đang xài VNPT, down file chán chết, maybe....

bác VOL gõ bao nhiêu 1h mà cứ nhanh quài thế ? nếu trên 1k mới nói là nhanh chứ bác :)

bác VOL gõ bao nhiêu 1h mà cứ nhanh quài thế ? nếu trên 1k mới nói là nhanh chứ bác :)
600h/h vậy là chuẩn rùi, tui gõ cũng 600/h mà load cũng tầm 400/h à, chán lắm !

Có bác nào xài mạng khác ngoài VNPT không? Em cũng xài mạng VNPT nên tại mạng hay tại pix em chả biết được đây. Mà pix load chậm quá, chán thật.

Chuẩn bị vào gõ cạp cạp thôi!

Có bác nào xài mạng khác ngoài VNPT không? Em cũng xài mạng VNPT nên tại mạng hay tại pix em chả biết được đây. Mà pix load chậm quá, chán thật.
Tớ dùng EVN nên chả bít các mạng khác bị sao nữa :(

Tình hình 2 acc Pix pri 0 mà gần 10s mới ra 1 code, thằng bạn đang làm cho teamviewer nhìn thấy nản :|

có khí do dịch vụ mạng đấy, như vnpt 2 tuần nay nó load ip nước ngoài rất chậm, gói 3Mbps mà download mediafire, fileserve.... chỉ đạt đc 50-80KB/S thôi, nên k nghỉ do pix đâu...
Bạn này nói đúng nè..Mình cũng xài gói 3Mbps. bay giờ down chỉ đạt được 80kb/s chứ không như trước đây down được 500kb/s.Hyc hyc....

---------- Post added at 02:19 AM ---------- Previous post was at 02:15 AM ----------

Mình nghĩ là do pix... thấy nhiều người xài mạng khác vẫn kêu lag đó thôi :) Thôi bắt đầu gõ Qlink.. bạn nÀo đang test mà thấy nó load thì ới dùm yahoo mình phát nhé ;))

em cũng xài FPT gói 300k đây cũng ko thua kém các bác đâu. dạo này download ở mediafire vào ban đêm cũng đc có 100kb thôi, dạo trước thì 250-300kb.
còn ban ngày thì ôi khỏi phải nói. chắc dạo này lại đứt cáp hay sao ấy:binhsua21:
sợ mấy ông mạng vietnam luôn

em cũng xài FPT gói 300k đây cũng ko thua kém các bác đâu. dạo này download ở mediafire vào ban đêm cũng đc có 100kb thôi, dạo trước thì 250-300kb.
còn ban ngày thì ôi khỏi phải nói. chắc dạo này lại đứt cáp hay sao ấy:binhsua21:
Thử gọi điện lên tổng đài VNPT hỏi nó xem thế nào :D

e xài gói có 88k à nên chắc k load nổi hình luôn quá:((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,482
Latest member
weishao