Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
2 acc pr 0, 10 phút dược 40 code, vãi hàng, đi ngủ ! 2h trưa nay

tình hình là 3 bữa nay buổi trưa từ 11h > 3h chiều bắt đầu load hình hơi nhanh lại rồi :). Chỉ còn ban đêm từ 10h tối > 2h sáng là hàu như ko ra chữ thôi. tầm 4h sáng > 9h sáng chữ ra vẫn nhanh như bình thường.
Anh em cố gắng đợi vài hôm nữa nào

trưa nay thế nào rùi các bác? còn vào làm cái nhỉ?

mình payment đã hơn 3 ngày rồi mà vẫn chưa nhận được tiền có ae nào giống mình không:binhsua36:

3 acc pri 0 load ko kịp thở >"< may mà khoảng 100 code nó có vài giây chưa load ảnh để mình thở :)) mọi ng làm việc ban ngày pix ban đêm qlink, chắc 1 ngày cũng 5-10$ đó :)
Cao thủ là đây. He he!

Đang ngon lành, load nhanh quá; phải pause để thông báo tình hình cho anh em (Pri 0,1 nhé)

chiều 2h 2 con 1 load nhanh :D, mình gõ đến 3h r nghỉ, may mà không tăng pri :D

Prio 0.1 nó load như nhau, nhưng còn vấn đề tăng prio đột ngột thì mình chưa gặp. Chỉ 0 lên 1, rồi cày là nó xuống 0 lại. Mình nghe nhiều bạn phàn nàn tăng lên 5 ,6,7 . Chắc là do đường truyền và gặp nhiều code lỗi.

đúng rồi, hôm qua đến giờ 3 kon pix pri0 >2000 code nhảy lên 3 hết rồi, phải nghỉ pix 1 thời gian thôi

đúng rồi, hôm qua đến giờ 3 kon pix pri0 >2000 code nhảy lên 3 hết rồi, phải nghỉ pix 1 thời gian thôi
Ai cũng bị tăng Prio , rồi bạn có dự tính chạy sang QLink như các member khác ko

oạch.thấy thằng pIx vẫn làm bình thường mà có sao đâu chiều nay làm cả buổi chiều mà có bị tăng pri đâu nó vẫn load bt mà.thôi ngủ tối chiến QLink :))

Đang ngon lành, load nhanh quá; phải pause để thông báo tình hình cho anh em (Pri 0,1 nhé)
Bạn này chăm chỉ gõ thế nhỉ.. Mình thấy lúc nào cũng Update tình hình cho anh em... Mua đc ôtô chưa cậu :D

Bạn này chăm chỉ gõ thế nhỉ.. Mình thấy lúc nào cũng Update tình hình cho anh em... Mua đc ôtô chưa cậu
anh VoL gõ để tiêu khiển thôi vừa gõ vừa thuốc vừa cafe mới mua đc chiếc sh chứ ô tô còn xa ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom