Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Đội hình bác khủng hoản thế. Toàn 9 với 8. Có bán không bác.:))
Bác cho em cái yahoo em để rẻ cho, à em cung cấp dịch vụ acc pri 5,6,7,8,9. Ai có nhu cầu pm nhé, mua số lượng lớn được giảm giá. :D

Bác cho em cái yahoo em để rẻ cho, à em cung cấp dịch vụ acc pri 5,6,7,8,9. Ai có nhu cầu pm nhé, mua số lượng lớn được giảm giá. :D
Có khuyến mại gì không bạn :"> , mua 1 tặng mấy vậy :-"

anh ơi bán cho e 1 đội hình đủ từ 4-9
LR em nè :U9330257 send vào cho em 5$ nhé e mua đội hình cho =))

Có khuyến mại gì không bạn :"> , mua 1 tặng mấy vậy :-"
Hàng chất nên không khuyến mãi. :D

---------- Post added at 08:56 AM ---------- Previous post was at 08:55 AM ----------

anh ơi bán cho e 1 đội hình đủ từ 4-9
LR em nè :U9330257 send vào cho em 5$ nhé e mua đội hình cho =))
Ai lại làm thế, nếu chú thích thì anh tặng cho cái acc pri 9, bảo đảm gõ không tăng pri đâu nhé! :D

Nhiều quá cho em cái đi hay 2 acc pri 0 đổi một acc pri 9. :D

đội hình 9 mình đây không thiếu :))

đội hình của mình gồm 4 con 9 bạn bật nổi không =))

Hơi chém gió lạc đề rùi nhé các chú, 8 đi chỗ khác 8 nha :D

Hix, pix vẫn load chậm như rùa. Chán thế không biết. Chơi 4 cái id pri 1 vs 0 mà nó load vẫn chậm.

Đội hình "Day Pixprofit" bao gồm 2 em Pri 3, 1 em Pri 0 load 30 min được 200 hình là ổn các bạn nhỉ :"> . Dự án có vẻ khả quan :>

Đội hình "Day Pixprofit" bao gồm 2 em Pri 3, 1 em Pri 0 load 30 min được 200 hình là ổn các bạn nhỉ :"> . Dự án có vẻ khả quan :>
Em cũng giống bác, không khoái gõ nhanh mệt lắm, cứ tà tà.

Thôi chết tự nhiên 2 cầu thủ số 3 có dấu hiệu bị kèm chặt quá! Mãi ko có "bóng" mà quất :((

Sáng nay mình gõ 3 ID pri0 vẫn load đều mà...mặc dù vẫn Subming nhưng vẫn đc 1kPIC/1h

Sáng nay mình gõ 3 ID pri0 vẫn load đều mà...mặc dù vẫn Subming nhưng vẫn đc 1kPIC/1h
Đội hình bạn đẹp chứ đội hình mình có 2 cầu thủ số 3 (tạp nham chưa =)) ) nên thi đấu chập chờn lắm :( , tiền đạo số 0 vẫn "ghi bàn" đều chân lắm :x

pix load chậm quá vào đây ko thấy update gì hết thấy mấy pa chém gió nản ghê !

ax chán thế chiều wa gõ ID 2k code sai 3 code mà sáng nay vào nó lên Pri 5. nghĩ PIX luôn đây.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week