Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
hehe tình hình rất ư là tình hình, e đã giao giàn acc pri 1 2 2 4 0 cho em gái còn mình thì xông pha qlink
Hôm qua nó gõ 400 hình /h (thầm nghĩ úi e mình cũng đc ).Sáng nay cho nó vào làm nữa lên 600 hình/h, ngoài miệng vẫn cho nó gà: "a 2 mày 1k2/h mày thế biết chừng nào đủ tiền mua hộp bút =)) ".Nhưng thực ra đang thấy sợ >.< : con em mình nó mới chơi mà sao gớm vậy

em gái bác thế nào? Bao tuổi? Chồng con gì chưa? Giới thiệu đi, đang đói....

Mới 12t mà gõ cap à? Có sợ bị cận thị không?

Pix hôm nay gõ ngon đấy chứ nhể, cứ tưởng cuối tuần khìn ai dè hình load như chưa bao giờ gặp trục trặc :D

Last edited by a moderator:
hehe tình hình rất ư là tình hình, e đã giao giàn acc pri 1 2 2 4 0 cho em gái còn mình thì xông pha qlink
Hôm qua nó gõ 400 hình /h (thầm nghĩ úi e mình cũng đc ).Sáng nay cho nó vào làm nữa lên 600 hình/h, ngoài miệng vẫn cho nó gà: "a 2 mày 1k2/h mày thế biết chừng nào đủ tiền mua hộp bút =)) ".Nhưng thực ra đang thấy sợ >.< : con em mình nó mới chơi mà sao gớm vậy
Ông nên đào tạo nó. Không chừng nó là thần đồng captcha đó. Có thể mai mốt nó đánh 2k/h không chừng.

gần 1 h mà có gần 500 code hơi đuối đó nhỉ ??????

gần 1 h mà có gần 500 code hơi đuối đó nhỉ ??????
Bạn nhìn xem gần như chỉ có 3 acc load, cái acc Pri 1(138 hình là nó mới nhảy từ Pri 3 về 1 đấy). Mình trung bình gõ 600 hình/h thôi và chưa bao h load 3 acc pri 0 để gõ cả (nhanh mỏi mắt lắm), mình thường load đủ các loại Pri vào như vừa nãy chụp hình kia là 2 cái Pri3, 1 Pri 0, 1 pri 5, 1 pri 4 đấy =))

Ngay cả hai cái PRI 1 cũng lệch nhau một khoảng lớn. Chẳng hiểu PIX thế nào nhỉ?

Vừa mới làm xong, pri 1 load còn nhanh hơn pri 0, nói chung tốc độ load cũng tạm nhưng mà ko có ổn định, lúc nhanh lúc ngắt quãng cũng hơn chán ...

Ngay cả hai cái PRI 1 cũng lệch nhau một khoảng lớn. Chẳng hiểu PIX thế nào nhỉ?
Ko lệch tí nào bạn ơi! Cái Pri 1 ít pic đó ban đầu khi load vào làm việc la Pri 3, nó mới xuống 1 đó thôi :p

3 acc pri 0 load cũng okie mà , đúng là hơi giựt giựt

3 acc pri 0 load ko kịp thở >"< may mà khoảng 100 code nó có vài giây chưa load ảnh để mình thở :)) mọi ng làm việc ban ngày pix ban đêm qlink, chắc 1 ngày cũng 5-10$ đó :)

3 acc pri 0 load ko kịp thở >"< may mà khoảng 100 code nó có vài giây chưa load ảnh để mình thở :)) mọi ng làm việc ban ngày pix ban đêm qlink, chắc 1 ngày cũng 5-10$ đó :)
Sức đâu mà làm dữ vậy ???????????????

sjs ơi con bé nhà e nó lên 600 hình /h giờ rồi nó vừa phá xong 2 acc pri 2 đưa lên 4 =))

Chiều nay load rất nGon... mình log 2 ID pri0 mừ gõ liên tục ... hế hế !!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,359
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom