Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
khoảng thời gian từ 23h - 0h30p thì pix load rất chán nên AE tranh thủ nghỉ ngơi một chút rồi hãy cày

Pri4 load chưa mọi người... Test vài ID xài tạm nào ;)...Ai đang test rồi thì cho mình biết tình hình nhé

Tình hình "rất ổn" :D, Pri 0 thì làm gì nào :))

captcha thế này thì đói rùi, tường captcha là bức tường chống đỗ khi khó khăn, ai dè :(

sán nay ngồi gõ pix mà muốn đập luôn cả máy tinh, cứ như thế này thì tháng này đói rã họng rồi,:binhsua23::binhsua36:

8h sáng mà pri 0 , 1 load chán gớm pri2 load = pri 0, hic :(

Sao tối wa cỡ 8h-10h mình đánh thấy ngon mà. code ra ào ào. mình xài MEGA easy.

Thôi stop rùi, 8h30 sáng pri 0, 1 cũng pó tay !!! update liên túc nhé anh em !

hehe tình hình rất ư là tình hình, e đã giao giàn acc pri 1 2 2 4 0 cho em gái còn mình thì xông pha qlink
Hôm qua nó gõ 400 hình /h (thầm nghĩ úi e mình cũng đc ).Sáng nay cho nó vào làm nữa lên 600 hình/h, ngoài miệng vẫn cho nó gà: "a 2 mày 1k2/h mày thế biết chừng nào đủ tiền mua hộp bút =)) ".Nhưng thực ra đang thấy sợ >.< : con em mình nó mới chơi mà sao gớm vậy

hehe tình hình rất ư là tình hình, e đã giao giàn acc pri 1 2 2 4 0 cho em gái còn mình thì xông pha qlink
Hôm qua nó gõ 400 hình /h (thầm nghĩ úi e mình cũng đc ).Sáng nay cho nó vào làm nữa lên 600 hình/h, ngoài miệng vẫn cho nó gà: "a 2 mày 1k2/h mày thế biết chừng nào đủ tiền mua hộp bút =)) ".Nhưng thực ra đang thấy sợ >.< : con em mình nó mới chơi mà sao gớm vậy
Nói chung là ko hiểu ý em nói gì hết :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week