Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
dm kái pix làm ăn vãi hàng kiểu đó thì có mà húp cháo >< >< đyn máu mấy bữa nay,làm ăn kiểu gì ko bik,bỏ mje hết cho rồi X(

mjk cóa thấy nó load j đâu! làm cả tiếng chưa được 100code

Pix khả năng đang bị lỗi, dis soft liên tục từ hm qua đến h :( má nó :mad:

nhiều ý kiến khác nhau quá. Khoảng 2 hôm nay, buồi sáng + trưa +chiều thì đúng là load như con rùa, toàn loading... Nhưng tầm 10h-4h thì load đâừuu nhanh, mình đánh chậm lắm mà buổi tối đánh 5acc dc tầm 900k code/h. Hi vọng hôm nay sẽ đỡ hơn.

kiểu này chắc chiến kolo đỡ quá,mje pix làm ăn chán vãi kiểu đó có mà ăn cháo >< chữ thì ko ra,soft thì dis liên tục ><

qua kolo hay qlink hết đi
pix chán quá rồi :(

mấy anh e nói pix sao ý, tớ thấy load 1 lần 2ID pri0,1 trên soft làm 24/24 ok hết mà, chỉ sợ mõi tay thui

tình hình là PIX điên roài mấy bác qua kolo+Qlink đê để pix nó fix lại đã.ko thì cứ test acc trước đi rồi khi nào nó fix xong thì phang:)):binhsua113:

update tình hình liên tục nào anh em, thiệt chán quá đi

mình mua acc pri 0, làm buổi sang hum trc nó tăng lên 4, tối wa làm từ 10h-12h sáng nay dậy thấy pri xuống 1 :x

giờ nào gõ dc các bạn post lên cho mọi người biet nhé

Tình hình là 1 chùm acc VIP toàn Pri 8vs6 của em thì ngồi ngóc mỏ, dc 2 cái Pri 0 anh ra đều đều.

pri 8vs 6 thì ngồi ngó đi pạn nó load cho mới hiếm 2 pri 0 pạn load cũng ổn nhỉ? tớ thì nó chả chịu load

mí bạn cho mình xin link down maytram bản mới nhất .6 j đó với, nó ko tự động update :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,697
170,798
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week