Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
tớ gõ cũng bt load cũng nhanh mà? mà id chỉ pri 2,3,4,2 thui thế mà load hem nhỉ > seo kì thế nhỉ

sao pix chán thế nhỉ nghỉ học bài cho yên

---------- Post added at 11:09 PM ---------- Previous post was at 11:06 PM ----------

tình hình là pix load liên tục rồi(nếu gõ 1 ngón)

Mình đã test thử rất nhiều pri nhưng tốc độ load như nhau--> rất chậm !!!!
Tổ chức chƠi game đế chế đi :D

thang deptraistyle1102 kia m co nik chat deptraistyle_1102 ha mua may id rui lua do . dog

Mày nói cho cẩn thận nhé con chó....tao lừa mày bao giờ !!! nói mà không có chứng cứ thì câm mồm vào nhé.. Sao giờ lắm con chó điên đi cắn người thế

Last edited by a moderator:

từ bỏ nghiệp pix đi là vừa

chán quá các bác à,gõ trên soft bị đis luôn :)) lần đầu tiên bị đis,gõ lúc 4h sáng,được 150 hình =)) buồn chả muốn gõ,mua panel xong nhìn,ai mua em bán lại

gõ khoảng chục hình,là cứ submiting....!

Attachments

42.7 KB · Views: 32
Báo cáo anh em là 2h-4h sáng nay code load rất nhanh, mình tranh thủ tét được 2 cai ID pri0. Nhưng do dis máy trạm 1 cái lên 8 buồn thật.

Báo cáo anh em là 2h-4h sáng nay code load rất nhanh, mình tranh thủ tét được 2 cai ID pri0. Nhưng do dis máy trạm 1 cái lên 8 buồn thật.
bác xài mạng bao tiền 1 tháng thế,VNPT hay FPT
@quocvu985 bác xài mạng bao tiền 1 tháng thế,VNPT hay FPT
hay tại mạng nhỉ :-??

mình xài FPT 176k/tháng mà pix vẫn load nhanh thôi, hiện giờ 5h:30 pri 4 vẫn còn load đều nhưng ko nhanh,nói chung gõ đc đủ cho mình kẹp vài em pri4 xuống pri0 ....Mình không thức khuya đc nên ko bik sáng sớm nay pix load thế nào nhỉ @@ ....... Nếu load chậm thì chắc sáng nay,trưa chiều đc bù thôi ~.~

load chậm 100% đấy,mình gõ mình biết,cứ submit.. mãi!chả hiểu các bác sao lại nhanh mạng trên 300k!

pix seo hôm nay load chán thế nhỉ? làm từ 5h đến jo chỉ cóa 60 code? chán vãi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,810
Latest member
hognguyen99013

Most viewed of week