Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
aigooo~~ sáng chạy vèo vèo,từ 1h trở đi chậm như chăn heo =)) lại lag nữa rồi,chán

Tình hình Pix thật đáng lo ngại
4 acc pri 0 mà cứ gõ 5 hình là phải đợi 5s sau mới ra đc 3-5 hình rồi lại đợi 5s ----->nan~

Tình hình Pix thật đáng lo ngại
4 acc pri 0 mà cứ gõ 5 hình là phải đợi 5s sau mới ra đc 3-5 hình rồi lại đợi 5s ----->nan~
Chính xác, dù nhiều acc pri đi chăng nữa cũng vậy thui hic :(

mình vừa mua cái nick pri0 gõ xong buổi sáng đến trưa lên 4. tối gõ hôm sau xuống 3, trưa nay vào cái pri 3 đó gõ thấy chạy vèo vèo, lúc 1h-3h chiều

ai đang gõ mà thấy code load nhanh thì post lên cho AE biết để chiến nhé mọi người

Qlink bớt đê anh chị em ơi,để giảm người chơi pix cho mình còn chiến chứ.Không thì chắc mon giải nghệ chứ không thể thức khuya được vợ mình nó chửi chết.:))

mọi người Qlink đê. nó load cũng nhanh lắm.sáng pix tối Qlink cho nó sướng:D vẫn ăn đc cả 2 thằng:binhsua146::binhsua146::binhsua146:

pix load chán wa, có ai có muốn góp vốn mua admin 217sever ko, thấy ngon wa, cap dễ đánh, chỉ có 5 ký tự, toàn số vs chữ cái hoa.
góp vốn bao nhiêu hả cậu? nó trả mình bao nhiêu/1000 pix vậy?

217server 16000k/1k pic hay sao ấy.cap đánh rất dễ nhưng mà ko thấy có group nào để chiến

Maytram xài đc chưa pà kon? khi chiều login vô, giờ acc pri 0 7k code lên pri 3 :(( đj tự tử đây :((

tớ thấy pix load pan ngày chậm lắm nhưng tầm 11h trưa-1h chìu í nó load cũng nhanh lắm hem bjk cóa đúng hem nữa nhưng mjk thấy là zaz

ôi đến mệt vs piz >< ><
chiều mới down soft kolo chơi 5ID đỡ,chạy vèo vèo,mấy ngày nay đành bám kolo vậy ><

ặc, acc LR của pác dinhphong vai~ hang` that.

LR: U6000006 x_x
Bán ko pác?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,477
Latest member
phamlaosu