Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Mọi khi down gói 275k của VNPT thì lên tận 400-500k/s mà mấy hôm nay toàn 100k chẳng hiểu nổi nữa...
Chắc cũng là do mạng 1 phần...

ơ thế a e không biết thằng TQ nó cắt cáp ngoài biển của mình, bây giờ mạng nào cũng đang khắc phục sự cố ak?

theo thông báo của FPT thì độ 25/7 là xong =))

---------- Post added at 07:47 AM ---------- Previous post was at 07:46 AM ----------

ơ thế a e không biết thằng TQ nó cắt cáp ngoài biển của mình, bây giờ mạng nào cũng đang khắc phục sự cố ak?

---------- Post added at 07:47 AM ---------- Previous post was at 07:46 AM ----------

Còn của VNPT thì thế nào hả bạn :D

Nó cắt cáp thăm dò dầu khí, liên quan gì đến cáp quang ADSL pa :F
@sáng nay chạy ổn ko pà kon ?

Nó cắt cáp thăm dò dầu khí, liên quan gì đến cáp quang ADSL pa :F
@sáng nay chạy ổn ko pà kon ?
Tớ log 2ID pri0 và 1 ID pri1 load gõ mỏi tay...hế hế !!!! Ơh thế không đy nGủ à :-/ Trâu bò nhỉ ;))

Em mới reg mấy cái acc pri4, đợi mãi mới có 1 hình để gõ ... Ko biết chừng nào mới xuống pri nữa. .... T___T

Sao lạ thế nhỉ, tơ log 3 acc pri2 mà không có hình mà làm. Dạo Pri lên xuống thất thường quá. Ai giải thích được không. đánh 400 sai 6 từ pri4 ->pri8. hix hix

Em mới reg mấy cái acc pri4, đợi mãi mới có 1 hình để gõ ... Ko biết chừng nào mới xuống pri nữa. .... T___T
Để đêm cày đi bạn, Pri 4 ngày chờ dài cổ ra cũng ko có hình mà load đâu mà!

Hồi tối này tét hình nó ra còn chậm hơn con rùa bò. Sao tui khổ thế này.

Hồi tối này tét hình nó ra còn chậm hơn con rùa bò. Sao tui khổ thế này.
Nếu các bạn test thì tầm 12h-5h sáng là phù hợp nhất.. Mình không dám chắc là load liên tục nhưng kiên nhẫn trong vài giờ là sẽ có pri0 thôi :)

12h30' trưa chủ nhật 3/7 2 pri 2 1 pri 1 gõ không kịp uống nước :|

chuyển sang Qlink mà làm đi các bạn ơi!

tình hình cũng chả khả quan gì mấy. Mịa 3 id pri0 mà load như rùa cứ sumit hoài rõ chán.:binhsua105:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom