• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Tuyển đại lí amazon giftcard

Status
Not open for further replies.
Cái này đúng nghĩa phải gọi là : Tuyển người ứng vốn trước và làm hết các việc chân tay cho mình

amz rate thông thường 18-18.5, cho thấp nhất là 18 thì 1$ lời 1k vnđ, 20 triệu bỏ ra lời 1tr, thời gian bỏ ra ôm gift và chờ shipped có khi tới 5-7 ngày.

trong khi đó ôm amz là ôm cục lửa, gift sạch gift bẩn gift die không biết khi nào lần, chơi với amz cũng là chơi với cọp, acc có nghi vấn del cái đã nói chuyện sau, chơi với shipper cũng ôm thêm 1 chặng đường cực khổ, rồi hàng shipped delivered rồi còn phải thắp hương vái lạy anh tuyển người đừng có trục trặc gì

bỏ 20tr lời 1tr trong 1 tuần thì khuyên các bạn buôn wmz pm còn sướng hơn, và lời khuyên nữa cho ai định làm là : "lâu lâu khôn 1 tí đừng để người ta khôn hết phần mình, nha các bạn"

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

ps : tâm sự thật lòng cho newbie không có ý đá đểu ai hết nhé các bạn

CHUẨN KHÔNG CẦN CHỈNH, PHẢI TỈNH MỚI THẤY CHUẨN :)

P/s: Ngon thì ko dễ mà dễ thì đã chẳng ngon

Cố gắng cmt nhiều để up bài giúp mình nhé. :x thanks bro :*

Vừa tiếp hành hợp tác bạn Sơn, mong mọi việc diễn ra suôn sẻ :)
Cùng nhau kiếm tiền nha bro :)

up cho dich vu uy tin'.. nhung dung nhau nhieu` qua''. anh huong toi suc khoe:rolleyes:

Cái này đúng nghĩa phải gọi là : Tuyển người ứng vốn trước và làm hết các việc chân tay cho mình

amz rate thông thường 18-18.5, cho thấp nhất là 18 thì 1$ lời 1k vnđ, 20 triệu bỏ ra lời 1tr, thời gian bỏ ra ôm gift và chờ shipped có khi tới 5-7 ngày.

trong khi đó ôm amz là ôm cục lửa, gift sạch gift bẩn gift die không biết khi nào lần, chơi với amz cũng là chơi với cọp, acc có nghi vấn del cái đã nói chuyện sau, chơi với shipper cũng ôm thêm 1 chặng đường cực khổ, rồi hàng shipped delivered rồi còn phải thắp hương vái lạy anh tuyển người đừng có trục trặc gì

bỏ 20tr lời 1tr trong 1 tuần thì khuyên các bạn buôn wmz pm còn sướng hơn, và lời khuyên nữa cho ai định làm là : "lâu lâu khôn 1 tí đừng để người ta khôn hết phần mình, nha các bạn"

Co mot cai gi do' goi. la hanh dong. can' trom.:rolleyes:

Thứ nhất : mình và đối tác của mình cùng kiếm tiền, cậu ko kiếm được cậu ghét à.

Họ bỏ vốn 20 triệu có nghĩa họ thu lại 1 triệu 1 ngày.
Giọng văn của cậu đầy tính ganh ghét và gato kèm sự thiếu hiểu biết.

Thứ hai : Trước giờ mình nghĩ chỉ có ch ó mới sủa bậy khi thấy điều gì lạ. Nhưng đến khi đọc câu Thời gian shipped đến 5 ngày. :)) thì mình mới biết trước đó mình nhầm.

Đọc đến đó là mình không muốn tranh cãi thêm với thằng ngu là cậu rồi.

Dù sao vẫn cảm ơn vì công up topic ;))

Peace :)))

Tỉnh táo nhé newb mình chơi với google còn phải lo thom thóp mà lại không mất đồng vốn nào :(

Thứ nhất : mình và đối tác của mình cùng kiếm tiền, cậu ko kiếm được cậu ghét à.
Giọng văn của cậu đầy tính ganh ghét và gato kèm sự thiếu hiểu biết.
==> vui lòng chỉ ra đoạn mình ganh ghét cái ;)) hay là cậu thường hay như vậy, cứ thấy người ta làm được là ghanh ghét nên nghĩ ai cũng vậy?
Nén đá topic, có gì là sai?

Họ bỏ vốn 20 triệu có nghĩa họ thu lại 1 triệu 1 ngày. ->
==> chắc không? ;)) Nếu cậu nói có, mình xin quỳ gối lạy cậu 3 lạy, đồng thời sẽ dùng hết sức đi promote topic của cậu, khuyến khích mọi người làm ăn với cậu

Thứ hai : Trước giờ mình nghĩ chỉ có ch ó mới sủa bậy khi thấy điều gì lạ. Nhưng đến khi đọc câu Thời gian shipped đến 5 ngày. :)) thì mình mới biết trước đó mình nhầm.
==> cậu thích nói chuyện về ch ó nhỉ? và cả chuyện sủa nữa, ;)) tớ thì thấy chẳng liên quan gì ở đây, ở đây là forum và mọi người tham gia ở đây đọc viết, nếu cậu thích nói chuyện chó, có lẽ nên nói ở nhà hay hơn chăng?

Nhưng đến khi đọc câu Thời gian shipped đến 5 ngày. :))
Đọc đến đó là mình không muốn tranh cãi thêm với thằng ngu là cậu rồi.
==> tớ ngu là chắc rồi, và tớ cũng không muốn tranh cãi với cậu, tớ chỉ nhắc nhở mem thôi.

Nói thêm với cậu, đọc đến đoạn quote của cậu, thằng ngu như tớ cũng tự hào vì mình tuy ngu nhưng không bao giờ có hành động đê hèn là cắt xén nội dung người khác nói để xuyên tạc hoàn toàn sự thật. Nguyên câu của nó là : "thời gian bỏ ra ôm gift và chờ shipped có khi tới 5-7 ngày". Cậu thu gift 1 phát là ngay lập tức đủ gift để làm hàng luôn sao?

Thôi peace nhé ;)) tớ hoàn toàn không đủ tầm để nói chuyện lại với cậu đâu, nhất là về độ để hèn, bạn yêu nhé ;)) up topic cái nữa rồi nghỉ :))

==> vui lòng chỉ ra đoạn mình ganh ghét cái ;)) hay là cậu thường hay như vậy, cứ thấy người ta làm được là ghanh ghét nên nghĩ ai cũng vậy?

==> chắc không? ;)) Nếu cậu nói có, mình xin quỳ gối lạy cậu 3 lạy, đồng thời sẽ dùng hết sức đi promote topic của cậu, khuyến khích mọi người làm ăn với cậu

==> cậu thích nói chuyện về ch ó nhỉ? và cả chuyện sủa nữa, ;)) tớ thì thấy chẳng liên quan gì ở đây, ở đây là forum và mọi người tham gia ở đây đọc viết, nếu cậu thích nói chuyện chó, có lẽ nên nói ở nhà hay hơn chăng?

==> tớ ngu là chắc rồi, và tớ cũng không muốn tranh cãi với cậu, tớ chỉ nhắc nhở mem thôi.

Nói thêm với cậu, đọc đến đoạn quote của cậu, thằng ngu như tớ cũng tự hào vì mình tuy ngu nhưng không bao giờ có hành động đê hèn là cắt xén nội dung người khác nói để xuyên tạc hoàn toàn sự thật. Nguyên câu của nó là : "thời gian bỏ ra ôm gift và chờ shipped có khi tới 5-7 ngày". Cậu thu gift 1 phát là ngay lập tức đủ gift để làm hàng luôn sao?

Thôi peace nhé ;)) tớ hoàn toàn không đủ tầm để nói chuyện lại với cậu đâu, nhất là về độ để hèn, bạn yêu nhé ;)) up topic cái nữa rồi nghỉ :))
Cố gắng up nhiều nhé. Cậu như con Ếch ngồi đáy giếng chỉ nhìn thấy vậy mình cũng ko biết làm thế nào khác :(

Con co` ho' workwhile cho nguoi ta buon ban'. ma` pha' la sao.:mad:

Bac Son. em pm bac' nay gio ko thay bac' reply lai. can ban amz gap':oops:

Đóng phí bảo hiểm 20tr thì topic này sẽ hot :)

Minh nghi bac Son nen dong' mot ti tien bao~ hiem~ de cho cac thanh phan` Gato bot' lai. dong : 2.000.001d. :rolleyes:

1.CHưa bao giờ có chuyện shipped đến 5-7 ngày nhé.tối qua đến tối nay là có Tiền.
2.Rate cao nhất 4room và ổn định
3.Nếu hợp tác thì làm còn ko đừng vào nói linh tinh và hạ uy tín của người khác nhé !
4.Tạo thêm thu nhập cho bạn nào muốn hợp tác và làm ăn lâu dài với Thớt.

on ao the nhi, gop them ti nao :D, minh da hop tac voi son va da oder 3 lan hang va deu thanh cong, thoi gian shiped chua den 1 ngay dau nhe cac bac.

Đóng phí bảo hiểm 20tr thì topic này sẽ hot :)
Giao dịch 100 tr 1 ngày thì đong 20 tr có ý nghĩa gì bro?

sonvt22001 : Số tiền chuyển khoản 19,000,000 VND
Số tiền bằng chữ Mười chín triệu đồng
Tài khoản ghi có xxxxx3860
Tên chủ tài khoản ghi có DINH xxxxx ANH
Nội dung chuyển tiền
Phí Phí người chuyển trả
Số tiền phí 3,300 VND
Số lệnh giao dịch 2803140193501003
Thời gian Ngày 28 tháng 03 năm 2014 21:36:43
Giao dịch chuyển khoản thành công!
Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

thanks a nhieu ^^

Last edited:
chua thay cua minh dau nhi ?

Đang giao dịch với bác sơn! có mail shipped bác đòi paid nhưng mình kiên quyết đợi đến deli. Biết bác sơn từ lâu! Ủng hộ cách làm tránh sự thiệt thòi cho cả 2 bên! Cùng nhau hợp tác, phát triển chứ không nên dìm nhau xuống như Flappy Bird :D Chúc dịch vụ ngày càng đc nhiều seller amz hưởng ứng!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,842
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week