*Topic vi phạm Rules*

Status
Not open for further replies.

taisaoekyeuanh

Pre-verified
Reactions
116
MR
0.118
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Như title ạ...
Em có vps mà bỏ riết không xài nhiều.
em cũng ít hoạt động trên mmo vs lại cũng không chiến 1 trò gì của mmo này hết...
thấy cái youtube có thể em làm được nên mong anh nào giúp em chiến youtube với ạ..
cuối tháng nếu tổng kết lại em sẽ gửi 30% số $ kiếm được hàng tháng hậu tạ công thầy :D

bạn cứ tạo video theo ý thích và up thực hành sẻ dạy bạn điều thiết thực nhất , với con vps bỏ không và học được mớ kinh nghiệm chơi ytb trong thực hành cũng ko thiệt thòi cho lắm chứ ạ

Upvote 0
bạn cứ tạo video theo ý thích và up thực hành sẻ dạy bạn điều thiết thực nhất , với con vps bỏ không và học được mớ kinh nghiệm chơi ytb trong thực hành cũng ko thiệt thòi cho lắm chứ ạ
mình có thể add yahoo bạn được không vậy :D

Upvote 0
Như title ạ...
em cũng ít hoạt động trên mmo vs lại cũng không chiến 1 trò gì của mmo này hết...
thấy cái youtube có thể em làm được nên mong anh nào giúp em chiến youtube với ạ..
cuối tháng nếu tổng kết lại em sẽ gửi 30% số $ kiếm được hàng tháng hậu tạ công thầy :D
cũng đang cần sư phụ cuối tháng tổng kết lại cam kết 100% thu nhập là của thầy:D

Upvote 0
cũng đang cần sư phụ cuối tháng tổng kết lại cam kết 100% thu nhập là của thầy:D
hóng pro vào giúp để mình ké 2 chân :)

Upvote 0
yt đang cực kỳ khó kiếm ăn còn nhào vô làm gì đào tạo ra 1 đống repor hại nhau ak chán ........

Upvote 0
cũng đang cần người hướng dẫn căn bản - không biết có ai hướng dẫn ko :oops:

Upvote 0
Như title ạ...
Pro còn phải ngáp
"Đã pro thì chả dạy mà đã dạy chả phải pro"
Coi chừng tiền mất tật mang

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,418
171,470