Thanh niên vừa thi xong đại học cần một công việc mmo để làm

VinhYesterday

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Chào toàn thể anh em
Hôm nay em chính thức không còn là một thằng học sinh :D
bây giờ chỉ có chơi và ngủ, quá lãng phí thời gian. em muốn có một công việc mmo để kiếm tiền và cũng để tránh đi nhiều thứ không tốt. Ai cần một tuyến dưới chăm chỉ , cần cù và tuyệt đối trung thành thật thà không ạ??
Em chưa có vốn , có thời gian online cả ngày . Mong được sự giúp đỡ của các anh chị ạ :)
em cảm ơn vì mọi người đã dành chút thời gian ghé qua pic này .

đi làm phục vụ quán cafe or call boy online

lo kiếm gấu rồi sống thử đi o_O

Đúng rồi, cày để mốt có tiền trả nợ môn đi . Đời sinh viên là phải gắn liền với nợ môn

Nếu bạn có khả năng nghe tiếng anh ở mức trung bình thì pm mình.
Thi xong chắc tự do, làm 8-10h tập trung thì 8-10$ / ngày nói chung cứ 1$/h, làm được bao nhiêu thì làm ( ko quảng nổ, ko phải captcha )

Đúng rồi, cày để mốt có tiền trả nợ môn đi . Đời sinh viên là phải gắn liền với nợ môn
Mình đã trãi qua 4 năm đại học mà không hề nợ bất kỳ môn nào!

Thi xong chắc tự do, làm 8-10h tập trung thì 8-10$ / ngày nói chung cứ 1$/h, làm được bao nhiêu thì làm ( ko quảng nổ :D )
humanatic chứ gì, cho mình theo nữa, hehe

humanatic chứ gì, cho mình theo nữa, hehe
ờ đúng nó rồi, đậu xanh mất hết vẻ bí hiểm của em :D

Mọi người giúp em thật lòng với ạ
Sắp tới tự lập em nên em sẽ cần một số tiền khá nhiều để trang trải lúc đầu. Nên em hoàn toàn nghiêm túc với chuyện này, xin lỗi nhưng em ko tán chuyện được ạ :(

Thi xong chắc tự do, làm 8-10h tập trung thì 8-10$ / ngày nói chung cứ 1$/h, làm được bao nhiêu thì làm ( ko quảng nổ, ko phải captcha )
để em inbox ạ

e có khả năng nghe Eng ở mức tb đây a, cho e xin 1 slot với ạ, thời gian linh động càng tốt! ưu tiên buổi tối e thức khá khuya... như h :D

MMO này không động não thì không thoát khỏi kiếp newbie ! Như mình đi có nữa năm sắp thành pro rồi thu nhập đủ nuôi luôn gia đình
Tự lập không nhờ vả là hay nhất rât mau có thành quả nhưng ở đây quan trọng cái kiên trì

em có thời gian, muốn chiến captcha và ptc uy tín. ai chỉ dẫn e với. trước e gõ ở captcha-vn nhưng giá rẻ quá. hjx

MMO này không động não thì không thoát khỏi kiếp newbie ! Như mình đi có nữa năm sắp thành pro rồi thu nhập đủ nuôi luôn gia đình
Tự lập không nhờ vả là hay nhất rât mau có thành quả nhưng ở đây quan trọng cái kiên trì
em sẽ học tập bác :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,876
170,937
Latest member
w885179

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week