• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

thắc mắc về visa VCB

MrLilduck

Junior
Reactions
56
MR
0.000
Mình vừa mới tạo một cái visa card của VCB để sử dụng verrify PP và đăng ký ebay.
Nhưng mà khi verify thì nó thông báo your card is denied ( trên PP), your card not accept ( trên ebay).
Trong visa mình chưấ có đồng nào hết. Vậy có phải là do hok có tiền nên hok cho dk không vậy. Hay là 1 lý do nào khác. Mong các bạn giúp đỡ mình. :D TKs

Sẵn tiện cho mình hỏi luôn nha. Hnay mình đăng ký thẻ Master Card của ACB để verify PP. Mình chọn verify và PP đã báo Charge 1.95$ trong tài khoản rùi. Mình check online thì thấy tk giảm 65k nhg mà trong lịch sử giao dịch thì lại ko có gì. Vậy phải làm sao để mình lấy code verify đây :(

Sẵn tiện cho mình hỏi luôn nha. Hnay mình đăng ký thẻ Master Card của ACB để verify PP. Mình chọn verify và PP đã báo Charge 1.95$ trong tài khoản rùi. Mình check online thì thấy tk giảm 65k nhg mà trong lịch sử giao dịch thì lại ko có gì. Vậy phải làm sao để mình lấy code verify đây :(
3 4 ngày mới xuất hiện giao dịch!

Thanks bạn, vậy là mình phải đợi 3 ngày rồi :)

---------- Post added at 03:43 PM ---------- Previous post was at 03:41 PM ----------

Mình vừa mới tạo một cái visa card của VCB để sử dụng verrify PP và đăng ký ebay.
Nhưng mà khi verify thì nó thông báo your card is denied ( trên PP), your card not accept ( trên ebay).
Trong visa mình chưấ có đồng nào hết. Vậy có phải là do hok có tiền nên hok cho dk không vậy. Hay là 1 lý do nào khác. Mong các bạn giúp đỡ mình. :D TKs

Visa debit của VCB hình như ko chấp nhận PP thì phải bạn à, mình đã có 1 cái của VCB và cũng bị nó denied. Nên hnay mình mới đi làm thẻ ACB. Làm phát là nó lấy 1,95$ của mình luôn, bi h phải đợi code về nữa là xong :D

Ít nhất trong thẻ phải có 50k mới very được bạn ak

nếu bạn muốn biết liền thì gọi lên tổng đài kêu nó check dùm là được, mình cũng từng làm vậy với thẻ của ACB

Xin nhắc lại với bạn là VISA,Mastercard của VCB hiện giờ không thể Verify được Paypal và Alertpay
Và thứ 2 là trong tài khoản phải có ít nhất 100k mới verify được

Gọi cho support của VCB thì nó bảo k chơi với PP nhé, khỏi cố gắng chi cho mắc công...

Visa của VCB hok veri dc PP nha các bợn trẻ :m048:
Hên xui bạn nhưng tỉ lệ rất thấp. Mình không biết tại sao mà VCB không nhận được code PP có lẽ tại vì hệ thống VCB không tương thích PP nhưng mình vẫn thấy có người verify bằng VCB được :sick

Hên xui bạn nhưng tỉ lệ rất thấp. Mình không biết tại sao mà VCB không nhận được code PP có lẽ tại vì hệ thống VCB không tương thích PP nhưng mình vẫn thấy có người verify bằng VCB được :sick
ai veri dc = VCB đâu :m021:
toàn nghe nói, làm gì có chuyện hên xui :m025:
dc là dc ko là ko có vụ hên xui :m098:

Mình cũng là nạn nhân của VCB rùi, nếu Verify PP thì chừa VCB ra :(

đúng rồi bạn giao dịch là 1.95$ nhưng nói lấy đến 65k lận. ko sao cả.

mình verify ACB nó charge có 42k mà, mà ai muốn verify nhanh thì xài VISA của ẽimbank hay techcombank ấy, tụi ấy chơi quốc tế lẹ lắm

Tui bị trừ tiền từ VCB mà ko verify PP dc này! Ảo chưa? Mà thay vì trừ 2$ nó trừ 1$ =)) Muốn dùng VCB chắc phải dùng Credit card ấy! Debit thì thua rồi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom