• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Tạm biệt MMO, Xin được ban nick!

Status
Not open for further replies.

trankiembach

Banned
Reactions
288
MR
0.000
Insuree Balance
0
Em lập thread ra để nhờ MOD nào có thẩm quyền ban nick em, trankiembach, tham gia MMO dc 1 khoảng thời gian, cũng kiếm dc chút thu nhập và có thêm nhiều bạn, cũng vui, nhưng giờ bắt đầu bận rộn công việc ở ngoài rồi, không muốn lưu luyến 4rum ở đây nữa nên mới xin được ban nick!

PS: em đã hỏi bạn em là trial MOD killer8x nên mở thread này ở đâu, và em mở nó ở đây, chứ hok phải nick này bị hack hay chuẩn bị SCAM ai nên viết tuyệt bút gì như yench!

Chúc mọi người vui vẻ, thành công trong MMO!

Last edited:
ko có thời gian tham gia thì cứ để vậy đc rồi (nhớ đặt pass cực khó ;)), band làm chi ai ko biết topic này lại tưởng là band vì scam đấy :D

Upvote 0
lại 1 người nữa ra đi :))

Upvote 0
cứ để nick đó, thỉnh thoảng vào chém gió cho vui cửa , vui nhà cũng được mà :)

Upvote 0
hài. lắm chuyện, không tham gia thì k vào nữa. Tóm lại là bác bày đặt quá đấy

Upvote 0
Biết đâu 1 ngày bác quay lại thì sao!!!
Nhưng dù sao thì cũng chúc mọi quyết định của bác là đúng
Tạm biệt nhé!!!!!!!!!!!:(:(:(

Upvote 0
:D Đừng ban nick bác à.Trước mình cũng thế,sau nhờ mod unban thi thoảng vào chém gió với ae cho vui

Upvote 0
Cứ để nick đấy, khi nào rảnh thì vô chém gió cùng ae

Upvote 0
lắm chuyện vl. ko chơi nữa thì thôi bày đặt dc banned nick. vcc

Upvote 0
Ko làm mmo nữa thì thôi, sao lại banned nick e, thỉnh thoảng ghé qua forum choi cũng được mà.

Upvote 0
Rip :D
j/k

Upvote 0
chúc mừng bác kiếm đc việc ngoài nhé....:D

Upvote 0
Upvote 0
Done!

Close!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.