Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
Hì, mới tham gia có 2 tháng, tháng trước được 30$, tháng này được duyệt 10 offer, rate 1$ nên được 66USD, tổng cộng 2 tháng được gần 100$, cũng nhẹ nhàng mà sướng nhỉ, đợi ngày 01/10 là request luôn. Mình đã hiểu ra rất nhiều bí quyết để chơi món này, cũng dễ thôi mà.

Pro là đây đây!

cho anh em xin ít kinh nghiệm đi bạn! :)

Kinh nghiệm của mình tháng này chạy cashbar 15 ngày đầu khoảng 20.000p, sau đó làm offer từ ngày 15-20, còn mấy ngày cuối chạy cashbar khoảng 6000p nữa. Làm offer us, uk cho nhiều điểm, nhưng khi fake ip để làm phải tắt cashbar và đăng ký postcode phải biết chọn thông tin chuẩn mới được!
Tháng trước được duyệt 9, tháng này đuợc duyệt 10 of, tiền về ầm ầm!

cho em hỏi. offer em kick vào chữ sign up để làm. em làm xong rồi có cần báo cáo gì ko> hay chỉ tắt đi là đc. ai cho em xin ya hú với

Kinh nghiệm của mình tháng này chạy cashbar 15 ngày đầu khoảng 20.000p, sau đó làm offer từ ngày 15-20, còn mấy ngày cuối chạy cashbar khoảng 6000p nữa. Làm offer us, uk cho nhiều điểm, nhưng khi fake ip để làm phải tắt cashbar và đăng ký postcode phải biết chọn thông tin chuẩn mới được!
nếu bạn có tài như zậy tháng sau bạn làm vài cái cho mọi người xem chỉ cách postcode nữa cho chuẩn

cho a e xem cái post code khi đăng kí của bạn xem

Cho mình hỏi cafiesta tính tiền như thế nào dậy?

Các bạn cho mình hỏi là cashfiesta tính 1000 điểm được bao nhiêu dậy các bạn?

Các bạn cho mình hỏi là cashfiesta tính 1000 điểm được bao nhiêu dậy các bạn?

còn tùy số off mình làm đc trong tháng đó bác à, bác vào phần member của mình nó có cái bảng ở cuối page đó "Individual Payrate", đấy là cách tính tiền của nó trong tháng

cashfiesta đang nóng dần lên, hồi trước có vài ma ngó tới :binhsua113:

tớ mới chơi cái này thôi vừa mới tạo acc à giờ làm offer thì post code làm sao để làm dc offer US hả mấy bạn??
mình vào mục member thì thấy có dòng Your Potential Individual Pay Rate:
1000 points = US$1.666
vậy 1k point dc tân tới 1,666$ hả mấy bạn tớ DK dc bonus 3k pont rồi :|

tớ mới chơi cái này thôi vừa mới tạo acc à giờ làm offer thì post code làm sao để làm dc offer US hả mấy bạn??
mình vào mục member thì thấy có dòng Your Potential Individual Pay Rate:
1000 points = US$1.666
vậy 1k point dc tân tới 1,666$ hả mấy bạn tớ DK dc bonus 3k pont rồi :|
Tháng trước mình cụng hỏi câu này :D , bạn phải chơi gần 2 tháng mới biết đươc Pay Rate thật và thu nhập của bạn tháng đâu tiên bạn chơi là bao nhiêu :D

Tháng trước mình cụng hỏi câu này :D , bạn phải chơi gần 2 tháng mới biết đươc Pay Rate thật và thu nhập của bạn tháng đâu tiên bạn chơi là bao nhiêu :D
cuối tháng sau là biết thui k cần phải chờ 2 tháng đâu

hu quên change email đăng kí email cash một kiểu email làm offer một kiểu thế :((. may mà nó còn xác nhận cho 6 cái offer

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week