Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi một chút là tài khoản paypal làm thẻ visa chưa very là rút tiền được không . hay phải very thẻ visa mới rút được. hay có thẻ visa cần thêm thẻ vcb nữa hả . mong các bạn giải thích

Sell acc Cahfiesta có 29$ trong acc. Sell giá rẻ cho anh em nào cần nào.

Pm: i_love_music_crazy

tháng này tổng kết chậm quá, hồi sáng bảo trì web tưởng tổng kết rồi...

hay là nó scam rồi không tổng kết nữa nhở:binhsua144:

Buồn quá post các offer được duyệt tháng 7 cho các newbie tham khảo

deck mợ !! làm 1 đống offer nó không duyệt cái nào đúng có cái ebay là duyệt:binhsua04:

Hì, mới tham gia có 2 tháng, tháng trước được 30$, tháng này được duyệt 10 offer, rate 1$ nên được 66USD, tổng cộng 2 tháng được gần 100$, cũng nhẹ nhàng mà sướng nhỉ, đợi ngày 01/10 là request luôn. Mình đã hiểu ra rất nhiều bí quyết để chơi món này, cũng dễ thôi mà.

tháng này xui dc có 25$ à, biết vậy chạy acc 3 thêm mấy k point nữa là đủ 50$ để request

Hì, mới tham gia có 2 tháng, tháng trước được 30$, tháng này được duyệt 10 offer, rate 1$ nên được 66USD, tổng cộng 2 tháng được gần 100$, cũng nhẹ nhàng mà sướng nhỉ, đợi ngày 01/10 là request luôn. Mình đã hiểu ra rất nhiều bí quyết để chơi món này, cũng dễ thôi mà.

Pro là đây đây!

cho anh em xin ít kinh nghiệm đi bạn! :)

đừng vội mừng quá sớm, mấy tháng đầu mình cũng vậy đấy có khi dc 130$ lun, rồi dần về sau sẽ thấy có sự khác biệt

Last edited by a moderator:

Nghê quá ta dc 10 Off, tháng này mõm dc có 1 off:binhsua04:

sao mình tạo thêm một tài khoản chung cái mail paypal của nick kia sao hok được zậy . mình định một nick chạy bar một nick làm off nhưng mail paypal không làm chung được với nhau zậy

Xin hỏi?

sao mình tạo thêm một tài khoản chung cái mail paypal của nick kia sao hok được zậy . mình định một nick chạy bar một nick làm off nhưng mail paypal không làm chung được với nhau zậy
Các bác ai đã thanh toán qua Paypal nhiều xin hỏi một chút:
Nếu mình đã rút được tiền từ cashfiesta về Paypal qua một email, sau đó mình gỡ email đó thêm email khác vào liệu có bị limit không ạ?
Cước phí chuyển về Paypal một lần (trên 50$ hoặc trên 100$) có giống nhau không ạ?
Khi tiền về TK ngân hàng của mình thì nó trừ bao nhiêu? Có giống nhau không hay tùy vào số tiền chuyển về
Em cảm ơn!

quy định của cashfiesta là 1 tài khoản 1 mail khác nhau nên ko dc là đúng rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week