Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
Còn 1 acc Cashfiesta có 29$ trong tài khoản, ai cần pm mình để lại giá rẻ cho.
i_love_music_crazy

đang tìm cách verify paypal = visa đây mà chưa hiểu cách làm

nhanh mà vunewbie làm đi , còn mình thì chán cái chứng minh nhân dân mờ số nó chưa cho làm với lại làm biếng làm CMND mới thế mới ghê.

@: Khanhzson :chuyển thanh toán qua Paypal được không nữa...

trước lúc mình chơi mình cũng đăng kí nhận qua sec nhưng lúc có $ trong tài khoảng mình chuyển qua Pay cho nhanh nên mình Edit trong Profile và mail cho Support thế là đã chuyển từ sec qua Pay :D

Last edited by a moderator:
số mình cũng xui, gửi check ok rồi, mà ko hiểu nó thất lạc đâu đó, ra bưu điện hỏi thì nó kêu cũng bó tay do ko phải thư bảo đảm, làm gửi mail thằng support quá trời, giờ phải báo nó để nó phải hủy tấm séc, rồi còn bị trừ phí hủy séc trong acc nữa chứ

đã nhận đc séc ha ha, chắc do nó chuyển từ ngày 1-15 hàng tháng, bị dính vào ngày 15 bắt đầu chuyển thì qua đây phải hơn 15 tháng sau. Giờ thì hiểu rồi đó :binhsua83:

Mình có thể biết dc nick ref của mình là ai ko vậy mn ???

Hum trc đi làm cái VCB rùi ... tính ghé wa ACB làm lun cái visa ... thế mà quên mất _ __"

Mình có thể biết dc nick ref của mình là ai ko vậy mn ???

Hum trc đi làm cái VCB rùi ... tính ghé wa ACB làm lun cái visa ... thế mà quên mất _ __"

ko thể biết dc, thằng cashfiesta ko cho phép, chỉ biết có bao nhiêu ref và ở cấp nào thôi

nhanh mà vunewbie làm đi , còn mình thì chán cái chứng minh nhân dân mờ số nó chưa cho làm với lại làm biếng làm CMND mới thế mới ghê.
mình cũng vừa mới làm cách đây 1 tuần, 1tuần nữa mới có Thẻ với pass VISA (lâu quá:binhsua80:)CMND của mình thì gần như mất số :)) mà nó vẫn cho làm bình thường :binhsua88:

Last edited by a moderator:

vấn đề là làm thế nào cho nó đúng, chính xác ấy mà, rồi sao rút tiền về VN đây nè. Vì làm Visa của ACB nhưng mình muốn tiền về TK VCB

mình cũng vừa mới làm cách đây 1 tuần, 1tuần nữa mới có Thẻ với pass VISA (lâu quá:binhsua80:)CMND của mình thì gần như mất số :)) mà nó vẫn cho làm bình thường :binhsua88:

Làm của ACB 10~30p là có thẻ visa liền r

mình chưa có thẻ VISA mới tạo acc trên Paypal chuyển vào đó đc ko mấy a, làm thẻ và ver.. sau.

Mọi người cho mình hỏi,cái cashbar nó phát hiện khi fake ip thì rs point luôn hay cuối tháng mới rs :|:binhsua51:

Mọi người cho mình hỏi,cái cashbar nó phát hiện khi fake ip thì rs point luôn hay cuối tháng mới rs :|:binhsua51:

cuối tháng, ko những reset point tháng này mà cả tháng trước, hên thì giữ lại point cũa offer, xui thì baned acc

hjx,nghe mà sợ thế tốn công 1 tháng chăm chỉ làm off mất thôi,trong tháng mình chưa quen lên 2 3 lần quên chưa tắt fake mà chạy cash,lạy trời lạy phật cho qua lần đầu,để có tiền sắm quần áo đi chơi vs ny:binhsua36::binhsua51:

ủa? chưa tắt hide ip mà chạy cash thì nó rs à o___0 ... bữa giờ toàn để hide ip or hss chạy cash thui _ __"

ua tat cash thi khi lam off bang hide ip thi sao no chap nhan duoc off cua minh lam . minh toan lam off ket hop voi chay cash va lam off voi hide ip ma

Tình hình là mình vừa làm đc như thế này , các bác tính zum em tí coi em thu nhập cỡ dc ? rồi :

September:
Points from FiestaBar™ : 29266
Surfing Time Bonus: 6000
Gold Club Points ; 11
August:
Points from FiestaBar™ : 19848
Surfing Time Bonus: 4000
Gold Club Points ; n/a

Cái này em chơi từ năm học lớp 10, thấy một thời gian sau nghe đồn Scam nên bỏ , jo chơi lại , các bác cho thêm tí ý kiến.
Và lúc nào thì nó thanh toán . đợi bao lâu? thank nhiều

mấy pro ơi cho hỏi tí .hostpost shied fake Ip sang US để làm offer US, còn offer UK có phần mềm nào fake IP sang Uk không . đó giờ toàn xài proxy,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,093
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week