Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
mấy pro ơi cho hỏi tí .hostpost shied fake Ip sang US để làm offer US, còn offer UK có phần mềm nào fake IP sang Uk không . đó giờ toàn xài proxy,

Đầu tiên các bạn down tại đây nhé :" chú ý cái này chỉ cho Fire fox "
https://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addon/anonymox/

cài xong vào tiện ích bật kich hoạt nó lên(Alt + Ctrl+X) chọn US nếu làm Off Us( chỉ có US,UK,NL nhưng nhiêu đây là đủ :) )
nếu ok sẽ hiện dòng này chỉ nhiêu đó đủ kiếm $$ rồi :binhsua168:

bạn thử cái này đi .

Chưa được đồng nào từ thằng này, tháng đầu dc 25$, 3 tháng sau mỗi tháng dc 3$ tổng cộng bgio đang được 35$. tháng 8 làm một đống off (UK, US) chưa thấy duyệt (Đang lo nó reset vì chót làm một vài cái off sẽ confirm băng phone). tháng này thì chưa làm cái off nào :))

các bạn cho mình hỏi khi làm off us hay uk thì tìm cái nào có chứ free và no mới làm được hả . hay khỏi cần chữ free chỉ cần chữ no thôi

Tình hình là mình vừa làm đc như thế này , các bác tính zum em tí coi em thu nhập cỡ dc ? rồi :

September:
Points from FiestaBar™ : 29266
Surfing Time Bonus: 6000
Gold Club Points ; 11
August:
Points from FiestaBar™ : 19848
Surfing Time Bonus: 4000
Gold Club Points ; n/a

Cái này em chơi từ năm học lớp 10, thấy một thời gian sau nghe đồn Scam nên bỏ , jo chơi lại , các bác cho thêm tí ý kiến.
Và lúc nào thì nó thanh toán . đợi bao lâu? thank nhiều

đợi 2-3 ngày nữa sẽ biết tháng 8 dc bao nhiêu

- - - Updated - - -

mấy pro ơi cho hỏi tí .hostpost shied fake Ip sang US để làm offer US, còn offer UK có phần mềm nào fake IP sang Uk không . đó giờ toàn xài proxy,

biết mà ko thích nói he he :binhsua113:

- - - Updated - - -

chờ mỏi cả cổ 2 tháng tiền vẫn chưa về paypal là sao

coi chừng sai mail paypal, ko thì gửi mail lên thằng support hỏi đi, trả lời rất tốt và rõ ràng

- - - Updated - - -

Chưa được đồng nào từ thằng này, tháng đầu dc 25$, 3 tháng sau mỗi tháng dc 3$ tổng cộng bgio đang được 35$. tháng 8 làm một đống off (UK, US) chưa thấy duyệt (Đang lo nó reset vì chót làm một vài cái off sẽ confirm băng phone). tháng này thì chưa làm cái off nào :))

ko sao, làm nhưng nếu ko confirm - phone thì offer đó coi như nó ko tính thôi

có cái fake Ip UK giống hotspot shied đấy, bảo ông vunewbie chỉ cho

offer ngày càng khó chơi quá...:binhsua123:, với tình hình này tháng sau chắc được 5$ là cao quá...

Ôi mấy cái Off không biết có được cái nào không ---------- thắp nén hương cho nó accecpt hết :binhsua117:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week