Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
cả năm r mới nhìn lại em nó, tự nhiên thấy 31$ :| haizzz ko biết nên làm típ ko nhở ~ nghe đồn bị suspend ak?

cái cashfiests nó thanh toán qua paypal à - mình có thấy chỗ nhập thanh toán đâu ( muốn thanh toán )

Còn chơi được và mình nghĩ là dài dài , ai chơi thì làm ref mình đi mình refback 100% cho mấy bạn 3 lần thanh toán tiếp theo của mình cho các bạn có tinh thần, kèm hướng dẫn 24/7 ,nếu có đam mê thì mình chia sẽ và giúp các bạn chiến các site MMO chạy cashbar tương tự và các hình thức mà mình đang chiến.
sau đây là link ref :
http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=quangvuongnt

Các bạn nên nhớ chương trình này các bạn mới bắt đầu chơi thì khoảng 3 tháng sau mới có tiền nhé ( nói trước để biết và củng vì lý do này mà rất nhiều người phản bác nó) bởi vì tháng đầu tiên bạn chạy chạy cashbar với làm offer ( ví du 10 offer) thì bạn củng dc duyệt 1 đến 2 off là cùng vì làm sai quy định hoặc fake ip và nhiều nguyên nhân khác, nếu làm chân thật thì tháng đầu sẽ có 2 off làm dc và duyệt thôi, mà 2off thì điểm cashbar cao đên đâu củng ko tới dc 20$ tháng đầu tiên đâu, nên bạn phải cộng dồn tháng thứ 2 hoặc 3 mới đủ 50$ và gần cuồi tháng thứ 3,4(thời gian mau hay lâu tùy duyệt offer & chạy điểm nhiều hay ít) nó mới gửi cho bạn vì nó tính toán bạn được bao nhiêu offer của tháng thứ 2 rồi thành tiền cộng dồn tháng 1 lúc này mà đủ 50$ nút payment hiện ra nhấp vào thì 1 ngày sau nhận dc liền nha! nếu ai kiên nhẫn được thì chơi, sau 3 tháng( 5offer duyệt) thì những tháng tiếp theo bạn khõe rồi, tháng nào cũng có tầm 60$ trở lên nếu online 5h ngày(ko tính ref) với điều kiện mỗi tháng làm offer (lúc này thì dể rồi hể bạn làm đúng thì bao nhiêu off nó củng duyệt , khuyến khích ko nên fake ip ) .

yahoo hỗ trợ : quangvuongnt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week