Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.

mmo2102

Junior
Reactions
50
MR
0.000
Cách add tài khoản Paypal:

Chào các bạn.Hôm nay rảnh rỗi nên viết bài này hướng dẫn mọi người kiếm chút tiền tiêu vặt với Cashfiesta.Xin nói trước mình không viết bài để tuyển ref hay để làm lợi gì cho mình cả.Mình viết bài vì nhiều người còn chưa biết, hoặc là biết nhưng chưa nói.!!!!
Đầu tiên là đăng kí tài khoản
CHÚ Ý:CHÚNG TA NÊN TUÂN THỦ LUẬT, 1 MÁY TÍNH, 1 TÀI KHOẢN.TRÁNH TRƯỜNG HỢP BỊ BANED DO ĐĂNG KÍ 2 ACC TRÊN 1 MÁY TÍNH.NẾU CÓ 2 MÁY TÍNH CÙNG 1 MẠNG THÌ CÓ THỂ ĐĂNG KÍ 2 TÀI KHOẢN.(TEN KHAC NHAU NHE:D)
Các bạn vào trang chủ cashfiesta và bấm vào chữ JOIN TODAY ở phía dưới cùng trang web
Link trang chủ: http://www.cashfiesta.com/
Login: bạn tự chọn tên tài khoản
Password: bạn tự đặt, ít nhất 6 ký tự
Verify password : xác nhận lại Password bạn vừa đặt
First name : Họ và tên đệm (không ghi dấu )
Last name : tên (không ghi dấu)
Street address : ghi địa chỉ nhà
City : ghi tên thành phố
Zip/postal code : mã bưu chính , nếu ở HCM (hoặc các tỉnh phía Nam) thì ghi là 70000, ở Hà Nội thì ghi là 10000, Huế là 47000
Bạn có thể vào địa chỉ http://danhba.vdc.com.vn để xem các tỉnh khác và chỉ cần thêm 000 vào sau 2 số đầu mã buu chính ) Zip code: Mã bưu chính gồm 5 số. VD: hiện nay bạn ở Thanh Hoa, có mã bưu chính là 41 (hãy thêm 3 số 0 vào cho đủ 5 số nhé) vậy mã bưu chính bạn ghi là: 41000. Cái này rất quan trọng, nhớ ghi cho đúng nhé.
State: not select , không cần chọn, chỉ dùng cho công dân MỸ
Province : ghi tên tỉnh, ở tỉnh nào thì ghi tên tỉnh đó.
Country: Viet Nam
Email address: ghi địa chỉ email (theo mình tốt hơn bạn nên có một địa chỉ mail riêng chỉ dùng cho các vấn đề liên quan đến cashfiesta vì sau này bạn sẽ nhận được rất nhiều thư quảng cáo, không nên để lẫn với thư quang trọng của bạn,
Verify Email address : ghi lại đỉa chỉ email.
Year of birth: năm sinh(trên 18 tuổi nhé)
Education: trình độ học vấn - chọn mục nào cũng được
Annual household income: thu nhập hiện tại của bạn - chọn ‘less than $ 20000’
Industry: lĩnh vực của bạn - chọn mục nào cũng được
Title: danh hiệu của bạn (bác sĩ, kĩ sư,….) - chọn mục nào cũng được
Additional Information: đánh dấu hết tất cả các mục
Payment Information: hình thức thanh toán tiền.
Preferred check size : chon 50$ (thanh toán khi bạn đã kiếm được 50dola), Ở đây có thêm dòng điền tài khoản paypal để thanh toán, Hình thức này mới được duyệt cuối năm 2011 và bắt đầu từ 2012 bắt đầu thanh toán qua paypal, Thanh toán qua Paypal ta sẽ ko phải chờ đợi, tuy nhiên sẽ mất 1 ít phí......Nhưng vậy là tuyệt vời rồi phải ko các bạn?
Referral Information:
Referred by: tùy vào bạn muốn làm cấp dưới cho ai hoặc điền bất kỳ miễn sao đăng kí thành công là được
Đánh dấu vào mục I have read and understand the Member Agreement –
Nhấn vào Submit Registration để hòan tất . Nếu bạn thực hiện đúng các bước và điền đầy đủ thông tin sẽ hiện lên hàng chữ Congratulation , nếu bạn ghi chưa đúng hoặc chưa đầy đủ thì bạn phải kiểm tra lại các thông tin đã điền, chỗ nào chưa đúng nó sẽ báo sai bằng các dòng chữ màu đỏ.

[video=youtube;O4THfcZPASI]http://www.youtube.com/watch?v=O4THfcZPASI[/video]

Bước 2
Sau khi đăng kí tài khoản xong.Bạn được chuyển vào trang chủ đã login tài khoản của mình,Bạn bấm Download Fiestabar với việc tải cashbar và chạy cashbar bạn được thưởng 2000 point.
ở đây bạn nhìn vào mục Individual Payrate(IP).tất cả các tài khoản mới đăng kí đều có dạng như thế này

ở đây mức quy đổi của bạn là 1000 points = 0.33$. Nhưng đó chỉ là mức quy đổi tương đối.Mức quy đổi thực tế sẽ được biết sau khoảng 1.5-2 tháng(Tháng 5 sẽ biết mức qui đổi của tháng 4) và đây là cái mà ta quan tâm nhất khi làm cashfiesta.Mức qui đổi 1000 points =1,666$ là mức qui đổi cao nhất.
Individual Payrate được tính theo số OFFER bạn đăng kí được trong tháng, số OFFER bạn đăng kí được sẽ được cập nhật trong 6-8 tuần nghĩa là giả sử tháng 1 bạn đăng kí offer thì cuối tháng 2 sẽ có kết quả lúc đó bạn mới biết bạn đăng kí thành công mấy OFFER.
Số OFFER đăng kí được càng nhiều thì chỉ số Individual Payrate càng cao

Và bạn nên chú ý điểm này:

Points from Special Offers have a guaranteed payrate 1,000 points = $1.00.Nghĩa là với OFFER bạn đăng kí được bạn sẽ được thưởng số điểm mà OFFER đó có với mức đổi là 1000 points = 1 $.

BƯỚC 3: Chạy CASHBAR lấy điểm.
Cài đặt Cashbar: Sau khi tải Fiestabar về bạn click đúp vào nó để cài:

Chú ý: Trong quá trình chạy cashbar cậu bé đội mũ sẽ đi bộ và điểm sẽ được cộng vào cho chúng ta.nếu cậu bé không đi nữa bạn hãy click vào cậu ta để cậu ta tiếp tục đi.. VÀ NGHIÊM CẤM DÙNG BẤT KỲ PHẦN MỀM HAY BẤT KỂ GÌ…ĐỂ CLICK THAY CHO DÙNG TAY ĐỂ CLICK CHUỘT,TẤT CẢ PHẢI TRÔNG BẰNG TAY !!!
Mọi hành vi dung Autoclick….easycash, sẽ bị phát hiện và điểm của bạn sẽ reset về 0
CHÚ Ý:HIỆN TẠI CHỈ NÊN CHẠY CASHBAR TẦM 30.000 ĐIỂM, VÌ CHẠY NHIỀU SẼ BỊ RESET VỀ 0 HẾT

Để đăng kí offer ở cashfiesta Trên thanh Cashbar ở màn hình ta bấm vào mục SPECIAL OFFERS sẽ hiện ra trang chứa offer để đăng kí, hoặc vào trang chủ Cashfiesta.com và đăng nhập tài khoản của bạn và bấm vào mục special offer:

Bạn bấm vào dòng SIGN UP FOR OUR SPECIAL OFFER HERE

Trong ví dụ trên cột đầu tiên là điểm thưởng nếu bạn đăng kí thành công OFFER cái này cũng quan trọng và cái quan trong tiếp theo cần chú ý là cột cuối cùng.Thường thì tất cả các OFFER có chữ World ta có thể đăng kí..Nhưng người Việt Nam chỉ có thể đăng kí được các offer có phân ghi chú cuối là NO(nghĩa là ko cần thẻ tín dụng).
Hàng tháng sẽ có khoảng 10 offer cho việt nam, nên các bạn chỉ cần vào check offer hàng ngày, hoặc khi nào có offer mới,Mình sẽ post cách đăng kí lên topic cho mọi người tham khảo.....Khi đăng kí offer các bạn phải dùng email mà bạn đăng kí tài khoản của cashfiesta.Thường thì offer nào mà gửi mail xác nhận, kích hoạt về email của mình là khả năng thành công cao.
Bạn đăng kí càng nhiều OFFER thì mức Individual Payrate càng cao và kiếm được nhiều,Bạn không có cách nào biết trước được OFFER đó mình đăng kí đã thành công chưa.Cái này cũng tùy sự may mắn nữa.Vì vậy kiếm tiền ở trang này cũng không đơn giản nhé các bạn.
Kiên trì mới có ngày thành công.chúc các bạn may mắn.

Ngoài ra để tăng thu nhập, bạn có thể làm thêm các offer của các nước khác, với điều kiện bạn phải chuyển IP của mình thành IP nước đó bằng các phần mềm....hoặc dùng ứng dụng của firefox.....Mình có thể gợi ý cho các bạn một số phần mềm như sau: Hotspot shield(US). Hide IP easy(all)......Các offer của US, UK được thưởng nhiều điểm hơn của VN nhiều( từ 3K- 13K...) vì vậy làm 10 cái hoặc hơn, ta có thể đủ minpay 50$ mà ko cần chạy cashbar nhé...:D

Để làm offer đơn giản hơn bạn có thể dùng phần mềm để làm OFFER đó là Roboform
Chi tiết tại các link này nhé(Nguồn vnpaypal.com).Các bạn tham khảo kỹ nhé.các bài viết này tổng hợp nhiều loại offer và cách đăng kí chúng bằng phần mềm.
1. http://www.vnpaypal.com/2010/12/huong-dan-dung-roboform-lam-offer-chi.html

2. http://www.vnpaypal.com/2010/12/hướng-dẫn-offer-bài-1-cơ-bản-về-offer.html
3. http://www.vnpaypal.com/2010/12/hướng-dẫn-offer-bài-2-các-bước-làm.html
4. http://www.vnpaypal.com/2010/12/huong-dan-offer-phan-3-mot-so-mau-offer.html

01.Proof của mình

02.PROOF Tháng 11-2011 của bạn CAONGUYENDALAT

03.PROOF Tháng 12-2011 của bạn ngviethoa

04.PROOF Tháng 12-2011 của bạn CAONGUYENDALAT

05.PROOF Tháng 12-2011 của bạn GA_OFFER

06.PROOF Tháng 01-2012 của bạn Hiepnd04

a28b5209390fff9899c8ccf0b4cb2874_42283065.fe7e3b186aa7989bfda8240fd1b623cf.png

07.PROOF 18.5 CỦA MEOIT:
21c1842308fb9e391e65a521f56ccba8_44876774.55542d132678bd921525285280539867.jpg

08.PROOF 18.5 CỦA COJKUTE:

09.PROOF 19.6 CỦA trinhsonbn:

10.PROOF 19.6 CỦA gaconex

11.PROOF 19.6 CỦA nhokbstupid

12.PROOF 18.7 CỦA BLACKXXXX

01.Đây là proof về séc của bạn Hiệp, người đã hướng dẫn mình làm cashfiesta theo cách mới.....
4455eb90b4d7f1be61242aa608c5dfc9_39968538.8f368d510705c797f02600880f0b0a9a.jpg

02.Proof 16.5 của bạn Vunewbie
ddb6275a86817c1266943d4e63f6c1ab_45463272.dddde8c8ef4f4894060147ff91088a51.jpg

Đây là kinh nghiệm của bạn caonguyendalat, ai cần thêm thì pm yahoo: thanhlong.jerry
Các bạn cứ yên tâm mà chiến Cashfiesta ( Proof check, Paypal mình đều có hết, bạn có thể tìm trong MMO4me hoặc Vietmaker, mình post trên đó)
Các bạn chỉ chú ý vấn đề này thôi:
- Không nên làm fake ip làm offer US nếu muốn ăn từ chạy điểm
- không nên đăng nhập 2 acc trên cùng 1 máy (khi login nó sẽ tạo một file data trong application data, do đó 2 file đè nhau sẽ rất nguy hiểm)
- Chỉ nên chạy từ 150k đổ xuống, nếu có ref chỉ nên tầm 120k đổ xuống. Cái này là kinh nghiệm của mình, đã qua 5 lần bị reset (do proof post tại trang cashfiesta không có cái nào quá 200 USD, mà đạt được 200 USD thì quá dễ đối với người có ref. Do đó theo cảm tính nếu bạn có trên 6 offer payrate= 1$ thì số điểm của bạn + ref vượt quá 150 $, tỷ lệ chết là cực cao)
- Không nên chạy vagex khi chạy cashfiesta (cash nó có file phát hiện auto click, vagex thì lại auto click, tỷ lệ reset là 30% (hên xui)
- Làm offer nên canh ngày (tính 45 ngày, nếu lố nên bỏ tháng đó không chạy điểm, nếu không sẽ công cốc với payrate=0,01, cái này các bạn tự tính, mình không giải thích nhiều.
- Không nên tuyển ref nhiều nếu bạn không online nhiều ( tại thời điểm bạn chạy nếu có ref chạy thì bạn mới được bonus từ ref)
- Khi làm Offer nếu thấy offer nào ghi chỉ có trang Web, không thấy link dài hoặc không có dòng ref=..... thì offer đó sẽ không tính đâu, khỏi mất thời gian làm
- Nếu offer ghi germany thì bạn vẫn sử dụng Ip thực và info là của Germany nha (chỉ cần tên của mình thôi, còn lại là Germany), không nên chọn việt nam
- Dạo này Offer hơi hiếm nên phân bố offer cho đều (giả sử nó có 20 Offer Free thì mỗi tháng bạn chỉ cần đăng ký từ 8-10 thôi, dành cho tháng sau, nếu đăng ký hết, có thể tháng sau sẽ không có nữa)
- Nên thanh toán qua PP vì tỷ lệ thời gian paid sẽ nhanh hơn (do check tốn thời gian khi về VN và mất 1 tháng để lấy tiền)
....Mình nói đến đây thôi bữa nào rảnh chia sẻ tiếp cho các bạn
Thời kỳ khủng hoảng
Tình hình dạo gần đây bị reset liên tục gồm những nguyên nhân sau:
1. Member VN tăng một cách đột biến
2. Thống kê point trung bình quá cao, thông thường chơi cái này chỉ để kiếm phụ (VN là nguồn thu nhập chính), do đó số point trung bình của các mem VN trên 90k/tháng (cao hơn so với các nước, tính trung bình các mem chơi ổn định). Đó là lý do hot năm 2005, not paid năm 2007 và rộ lại năm 2011 (năm này là tiền đề để năm 2012 quay lại thời điểm năm 2007)
3. Tiền thu từ hoạt động quảng cáo thì ít, chi phí trả cho mem VN thì cao ( công ty lỗ, thắt chặt kiểm tra)
4. Hoạt động Ip bất thường (VN dùng IP động, dễ bị trùng IP), cái này không có trong qui định của nó nhưng có thể bị trảm vì cái này
5. Dùng proxy đăng ký Offer (chết chắc, có lần đã gởi mail và nó đã trả lời về vấn đề này là vi phạm, mặc dù TOS nó không nói)
6. Ref càng nhiều tỷ lệ chết càng cao
7. Thanh toán qua PP dễ nên tỷ lệ cheat cực lớn
8. Tài liệu hướng dẫn cách cheat, tool đầy dẫy nên qua google (các từ khóa, back link) nó có thể biết VN chỉ toàn cheat
9. Thông tin không chuẩn xác về người dùng dẫn đến cashfiesta mất uy tín và thất thu nên nó sẽ làm chặt ( giết lầm hơn bỏ xót)
Giải thích như thế này: (không phải offer thông thường như dân chơi offer)
- Các offer là các Website về mua bán, du lịch, dịch vụ (sửa nhà, bác sĩ, chăm sóc sắc đẹp ....), chi trả một khoản tiền cho sự giới thiệu từ cash và hiển thị quảng cáo của nó thông qua cash đến người dùng. Thông qua đó các công ty có thể có khách hàng với chi phí thấp nhất.
VD: offer mua xe hơi, bạn lấy info tào lao (có thể đúng), sau khi hoàn thành offer công ty hí hửng sắp có người mua xe hơi liền Alo cho khách hàng, khách hàng nói họ không có đặt hay đăng ký gì hết ( khoảng trên 1000 kh bị làm phiền thì sao, uy tín giảm sút), cái này gọi là tiền mất tật mang, quay sang trảm Cashfiesta, thằng cash nó điên quá, ra tay thịt mem VN vì dám láo. Tương tự các offer khác bạn thử vẽ viễn cảnh là ra câu chuyện hay à.
Những điều trên là cảm nghĩ cá nhân mình về tình hình hiện nay.
Suy đoán tương lai:
- Trước khi mình post bài gồm 3 cái proof check vào khoảng tháng 7/2011, tình hình là cashfiesta không bao giờ reset (fake IP vẫn ăn được nhưng điểm đừng quá cao)
- Từ tháng 9/2011, bị reset nếu fake IP (hên xui)
- Từ tháng 11/2011, bị reset do fake IP là chắc chắn, hệ thống ref sử dụng cheat (40%)
- Từ tháng 12 (thanh toán qua PP), bị reset do fake IP là chắc chắn, point cao trên 160k (30%)
- Từ tháng 1/2012, bị reset không rõ nguyên nhân (20 %), offer tính lung tung không xác định
- Từ tháng 2/2012, reset liên tục không rõ nguyên nhân, offer đăng ký nhiều nhưng thành công lại cực thấp (mặc dù offer là cực dễ)
Qua đó có thể thấy, trước tháng 7 mem rất ít, tỷ lệ chết rất thấp. Từ tháng 8 rộ phong trào chiến thằng này, lợi nhuận thực tế giảm sút một cách nghiêm trọng. Nó chấp nhận thanh toán qua PP là do thấy VN có tiềm năng với lượng mem lớn, nhưng đó cũng là sai lầm dẫn đến chi nhiều hơn thu (nó reset để khỏi chi ấy mà). Hồi trước spam mail thằng Admin nó còn giải thích, mặc dù giải thích chả đâu ra đâu, giờ thì gởi mail mà nó gởi lại mới sợ, có khi bị reset nó cũng chả thèm gởi thư nói là gian lận.
- Tình hình đột biến: mới một ACC phụ bị reset, thông thường nó chỉ trừ point, còn điểm Offer nó giữ lại. Giờ sau khi reset mất luôn cả số tiền đang Unpaid, nói chung là 0$ ( cái này chưa bao giờ xảy ra)
- Nếu vào ngày nào đó thấy cổng thanh toán PP biến mất đó là lúc VN chuẩn bị vào danh sách block country
Nói chung tình hình hiện nay rất bi quan, đó là hiện tượng tuyển Ref một cách ồ ạt và đào tạo cách cheat cho Ref
- Bạn nên nhớ đối với dân chơi Offer mỗi offer thành công chỉ tầm khoản từ 0.05-0.30 $, cashfiesta mỗi offer US từ 1-16$, thế tại sao dân Offer không nhảy vào (thơm quá mà mặc dù họ kinh nghiệm và bản lĩnh đầy mình), đơn giản nó check kỹ hơn, thời gian kiểm tra lâu hơn, thanh toán lâu hơn ...
Vd: bạn muốn bán phở bò với giá 20k/tô hay muốn bán bò Kobe với giá trên 500k/tô
Chỉ một câu là chuẩn: dân Offer muốn tiền tươi, có là xúc ít nhiều không quan tâm, chờ đợi thanh toán là cái gì đó rất bực mình cho dân Offer
Nói nhiều quá rồi, suy luận của mình chỉ có như thế, chuẩn hay không cũng không biết
BÀI VIẾT MANG TÍNH CHẤT THAM KHẢO ( thông tin chưa chắc chính xác nha, cái này chỉ thảo luận cho vui, a e đừng bi quan)
Mọi người thảo luận, nhớ chặt chém vừa thôi nhé, nếu có sai mong anh e thông cảm do kiến thức mình có hạn ( Mới tốt nghiệp mẫu giáo trường làng, chuẩn bị lên cấp 1 trường quê)
Bye mọi người nhé
CHIẾN THUẬT TRONG THỜI KỲ KHỦNG HOẢNG
Có chiến thuật tốt cho anh em nè, dành cho ai dám thử và có info tốt, chịu đặt nặng kiếm tiền từ thằng này
1. Có người thân bên Mỹ nhờ đặt dùm 1 hoặc vài cái PC, làm việc toàn bộ qua Logmein hoặc TeamView
2. Mua VPS tốt (support, phí cao một chút) là chiến ngon thôi, chỉ cần chạy vagex+beezag+survey đủ trả tiền VPS, còn lại cấu hình máy ảo mà cày vài acc trên đó (cấu hình VPS quá chuẩn luôn)
3. Xin qua Mỹ sống và chắc nhất là xin vào cashfiesta làm việc cho anh em VN được nhờ
4. Không cày quá nhiều, không quá đặt nặng vào nó, rảnh thì vào không thì thôi, 4 tháng cashout 1 lần là ổn
5. Cheat cật lực ăn được thì ăn không được thì thôi, cho VN nhanh vào danh sách Block của nó, lúc đó chia tay đỡ luyến tiếc

Đây là kinh nghiệm của bạn hiepnd04, ai cần thêm thì pm yahoo:
Với kinh nghiệm của 1 người đã hơn 2 năm chiến thằng này (nhưng cũng không làm chăm chỉ lắm) và cũng đã nhận được payments gần 400$ mình có một số ý kiến với các bạn như sau:
1. Thứ nhất các bạn đừng kỳ vọng quá vào thằng này mà ngày đêm chạy cashbar để lấy điểm và làm offer bởi vì: Nếu số điểm của bạn rất lớn khoảng 150.000 point trở lên mà lại làm được từ 4 oofer trở lên nữa thì chắc chắn bạn sẽ bị reset điểm vì lý do gì thì các bạn có thể đọc phân tích của bạn: dung1prohb
2. Cách chiến thằng này hiệu quả nhất là: chạy cashbar 20-30.000 point thôi và làm 2-3 offer thôi. Tốt nhất lên làm offer US thì sẽ được bonus rất cao.(point from special offers). Số điểm này nó sẽ tính cho bạn là: 1000 points = 1$; còn điểm chạy cashbar nó sẽ tính theo giá payrate. Điều này cũng giải thích luôn vì sao mà có bạn hỏi: không chạy được points nào chỉ làm được khoảng 2-3 offer US mà cũng được từ 10-30$/tháng.
3. Có phải cashiesta scam? Và nó chỉ trả $ cho một số member thôi không?
Câu trả lời là không. Nó không scam. Chỉ đơn giản là nó phải đảm bảo lợi nhuận cho nó tồn tại và sẽ trả tiền cho tất cả các member nếu các member đó thỏa mãn điều kiện sau:
- Member đó phải đem lại lợi nhuận cho nó. Tức là nó phải nhận được $ từ các trang wed thuê nó quảng cáo và từ đó nó sẽ chia sẻ lợi nhuận cho chúng ta. Điều đó giải thích vì sao khi chúng ta fake ip US và làm offer mà nó không baned chúng ta. Đơn giản là vì do trang wed quảng cáo có trả $ cho nó và nó sẽ trả $ làm offer cho ta. (Với điều kiện số tiền mà nó trả cho member < số tiền mà nó nhận được từ trang quảng cáo. Tức là số điểm mà các bạn chay cashbar phải nhỏ để đảm bảo lợi nhuận cho nó; còn nếu các bạn chạy khoảng 200-300.000 point thì nó vỡ mồm => nên nó sẽ reset point và không trả là điều đương nhiên)
4. Một yêu cầu để chơi thằng này nữa rất quan trọng là: Các bạn phải thật kiên trì; mỗi tháng làm 2-3 offer và chạy khoảng 20-30.000 point nó sẽ trả cho ta khoảng 10-40$ ít nhất 2 tháng chúng ta mới có đủ số tiền tối thiểu 50$ để yêu cầu rút và phải đợi 1 tháng sau nữa thì mới có thể rút được cuối tháng thứ 3 mới tính được số tiền thu nhập từ tháng thứ 2 và phải đợi khoảng 15-20 ngày sau nữa mới có tiền về đến tài khoản PP (tức là phải ít nhất 4 tháng sau khi chơi mới có tiền) Vậy có ai đủ kiên trì để chơi không???? Đa số là chúng ta sẽ bỏ và như vậy cashfiesta sẽ không phải trả tiền cho những thành viên đó nữa. Vì thế đa số các bạn sẽ bảo rằng cashiesta là scam! Nhưng thực sự thì nó vẫn trả tiền.
Và đây là hình chụp tháng 2: Cashfiesta đã trả cho mình khi mình chỉ kiếm được có 19.000 points.

Info US để làm offer(hoặc tìm trên google):
Số điện thoại 518-388-6000
Địa chỉ:807 Union St. Schenectady, NY
Zipcode : 12308

FAKE IP US 1- HOTSPOT SHIELD
FAKE IP US 2 - HIDE IP EASY

Info UK để làm offer UK:
7-15 St Thomas Road, Finsbury Park, London, Greater London

N4 2QH

FAKE IP UK - HIDE IP EASY

Công việc của các bạn khi tham gia vào Cashfiesta như sau:
1.Cài đặt và chạy cashbar để kiếm điểm.
Việc này là phụ thuộc ở các bạn, ko ai có thể làm thay được, và ko nên dùng bất cứ phần mềm gì để giữ thằng bé luôn đi 24/7.Trong bộ cài của fiestabar có phần mêm để phát hiện autoclick và máy ảo. Đó cũng là lí do một số phần mềm diệt virus sẽ ko cho bạn cài fiestabar. Và tốt hơn hết là nên trung thực.bạn có thể vừa làm việc khác vừa để cashbar chạy, khi nào nó dừng thì click cho nó 1 cái. Hiện tại 1 tháng chỉ nên chạy khoảng 30.000 points. Nên các bạn cũng đừng nên hack, cheat làm gì....Sau này nó tổng kết thì ko được gì mất công sức và thêm bực vào người.

2.Đăng kí offer :

- Offer nào nó ghi là World là chúng ta có thể làm được.Mỗi tháng có khoảng 10 offer miễn phí với offer này khi đăng kí ta chỉ cẩn kích hoạt email là được.Nhưng thời gian duyệt có thể sẽ dài hơn 1 tháng nên có khi đăng kí rất nhiều mà ko thấy admin duyệt cho. Mình lập topic này đê cùng thảo luận và kiếm tiền từ cashfiesta. Mình sẽ hỗ trợ các bạn làm các offer miễn phí. Khi nào có offer mới mình sẽ post cách đăng kí của mình. Các bạn cứ làm theo là ok.

- Offer thứ 2 là offer có trả phí khi đăng kí. Với những offer này thì ta sẽ được duyệt 100%, Nên nếu ai dám đầu tư thì có thể làm loại này, bỏ ra ít vốn đầu tư rồi thu về sau...Cái này tùy các bạn...
- Một loại nữa là offer của các nước khác, điểm thưởng rất cao. Nhưng khi làm chúng thì ta cần phải fake IP của mình thành của nước đó. ví dụ của US thì phải fake ip US....Nếu làm đựoc nhiều offer US, UK thì ta ko cân chạy casbar cũng đc,,vì như vậy đã đủ minpay 50$ rồi...

HIỆN TẠI CÁC BẠN CHỈ NÊN CHẠY CASHBAR 30.000 POINTS THÔI NHÉ. VÀ TẬP TRUNG LÀM OFFER US, UK + OFFER VN!

ĐÃ UPDATE 02.Quote Wizard Home - 190 (31.7.2012)
UPDATING..........

Last edited by a moderator:
Fake IP làm offer US, UK

Bình thường các bạn sẽ chạy cashbar và làm offer việt nam để nâng Individual Payrate lên trên 2(0.33$= 1000points là tạm được rồi nhỉ:D). Nhưng nếu bạn không có thời gian để chạy cashbar thì sao? Chẳng lẽ không thể kiếm được tiền từ cashfiesta.Sau đây là cách kiếm tiền từ cashfiesta mà không cần chạy cashbar…..Đó là làm offer US và kiếm điểm từ các offer US này.Các offer US có điểm thưởng cao hơn nhiều so với offer việt nam.Vì vậy chỉ cần đăng kí thành công vài offer thôi.là ta có thể có 15-20$.Vậy cũng tạm được rồi đúng ko? Cái này sẽ phù hợp với ai dùng máy tính công cộng: Công ty, quán nét….Bạn chỉ cần Fake IP US đăng nhập vào tài khoản của mình và làm offer để kiếm điểm.Vì vậy bạn có thể đăng kí nhiều tài khoản khác nhau…Và thu nhập hàng tháng của bạn sẽ tăng đáng kể:D

Ở đây mình dùng Hotspot shield để fake IP US, khi bạn fake IP US thì có rất nhiều offer của US để đăng kí và mức điểm thưởng cao hơn nhiều so với Việt Nam.
Link trang chủ: http://hotspotshield.com/
Hoặc link mediafire: [url]http://www.softpedia.com/progDownload/Hotspot-Shield-Download-45518.html [/URL]
Cài đặt Hotspot shield: Bấm vào file setup và next..next…
Sau đó bạn chọn FINISH là xong.
Chạy phần mềm: click đúp vào biểu tượng ngoài màn hình và chờ nó báo Connected, biểu tượng của Hotspot shield sẽ chuyển từ màu đỏ rồi vàng rồi Xanh là đã fake IP US thành công.
Khi muốn ko fake ip nữa chuột phải vào biểu tưởng HPS ở góc màn hình và chọn Disconnect.
Sau đó chọn Disconnect.
Khi muốn fake IP ta bấm connect để fake IP US.
Sau khi fake IP thành công ta vào trang chủ cashfiesta và đăng nhập tài khoản, rồi vào mục làm offer.Ta sẽ thấy toàn là offer US..Lúc này chỉ cần làm chúng và chờ duyệt:D

Các bạn thấy đó,bây giờ OFFER rất nhiều và các bạn có thể nhìn mức điểm thưởng.chỉ cần đăng kí 5 cái là đủ 30$ rồi.Đó là lí do không cần chạy CASHBAR nhưng vẫn có thể kiếm tiền.

CHÚ Ý: VÌ OFFER LÀ CỦA MĨ NÊN TA PHẢI DÙNG ĐỊA CHỈ VÀ THÔNG TIN CỦA MĨ NHƯ SỐ ĐIỆN THOẠI, MÃ VÙNG BƯU ĐIỆN(ZIP CODE) CHỈ CÓ 1 THÔNG TIN LÀ CỦA BẠN ĐÓ LÀ ĐỊA CHỈ EMAIL BẠN ĐĂNG KÍ VỚI CASHFIESTA.BẠN PHẢI DÙNG MAIL BẠN ĐĂNG KÍ Ở CASHFIESTA ĐỂ ĐĂNG KÍ OFFER US.
Mĩ có nhiều bang khác nhau, mỗi bang lại có 1 zipcode riêng, bạn có thể chọn bất kỳ bang nào,Mình sẽ hướng dẫn cách lấy Zipcode.

Để chọn Bang nào đó ta vào google và điền tên bang đó vào.giả sử New York.

Trong nhiều trang kết quả ta chọn GOOGLE MAPS

Bấm vào link ta có

Chọn Thành phố Union
Và ta có Tên thành phố và bang, giờ lên google tìm thông tin cần thiết,
Mình làm luôn 1 ví dụ nhé:

Bạn vào google và gõ cụm từ Union, New York ta được kết quả ngay ở trang đầu tiên với đầy đủ thông tin ta cần:
Số điện thoại 518-388-6000
Địa chỉ:807 Union St. Schenectady, NY
Zipcode : 12308
Mình sẽ làm ví dụ về đăng kí offer luôn: Trong hình trên mình chọn Sears HVAC
Với số thứ tự thứ 9 từ trên xuống và điểm thưởng là 4900 points.

Bạn bấm vào dòng Sears HVAC để chọn OFFER

Bấm vào Sign Up để đăng kí: bạn chú ý đọc phần hướng dẫn đăng kí trong bảng nhé.Nó nói rằng điền thông tin vào trang đầu tiên với địa chỉ Mĩ và đăng kí nó
Sau khi load xong ta có mục điền thông tin như sau.

Rồi bấm SUPMIT

Như vậy là đã đăng kí xong OFFER này.
Bạn đăng kí càng nhiều OFFER thì mức Individual Payrate càng cao và kiếm được nhiều,Bạn không có cách nào biết trước được OFFER đó mình đăng kí đã thành công chưa.Cái này cũng tùy sự may mắn nữa.Vì vậy kiếm tiền ở trang này cũng không đơn giản nhé các bạn.
Kiên trì mới có ngày thành công.chúc các bạn may mắn.
Ngoài ra bạn còn có thể dùng phần mềm để làm OFFER đó là Roboform
Chi tiết tại các link này nhé(Nguồn vnpaypal.com).Các bạn tham khảo kỹ nhé.các bài viết này tổng hợp nhiều loại offer và cách đăng kí chúng bằng phần mềm.
1. http://www.vnpaypal.com/2010/12/huong-dan-dung-roboform-lam-offer-chi.html
2. http://www.vnpaypal.com/2010/12/hướng-dẫn-offer-bài-1-cơ-bản-về-offer.html
3. http://www.vnpaypal.com/2010/12/hướng-dẫn-offer-bài-2-các-bước-làm.html
4. http://www.vnpaypal.com/2010/12/huong-dan-offer-phan-3-mot-so-mau-offer.html

KẾT LUẬN:
Bạn có thể kiếm tiền ở cashfiesta theo nhiều cách:

1. Chạy cashbar và làm offer việt nam nâng cao Individual Payrate
  2. Fake ip US và làm offer US kiếm điêm từ offer US

Nhưng mà bạn không nên làm cả hai cách trên với 1 tài khoản vì có thể sẽ bị trừ hết điểm chạy Cashbar của tháng, vì cashfiesta công nhận các offer US của bạn thì nó sẽ trừ hết điểm chạy cashbar. Hồi trước mình cũng có bị trừ 1 lần rồi.Nhưng tháng 11 vừa qua vừa đăng kí offer US vừa chạy cashbar.Và đã thành công 2 offer US nhưng điểm chạy cashbar vẫn ko bị trừ.Nhưng cẩn thận vẫn hơn.
Bạn nên làm 2 tài khoản riêng biệt để làm offer US và chạy cashbar.
Chúc các bạn kiếm tiền vui vẻ..Sớm phát tài…Và Chúc mừng năm mới 2012 với nhiều thay đổi mới của Cashfiesta……..

UPDATING....

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP....UPDATING...............
1.
Mình mới tạo vào nó cho 1 offer cho 6k point và đã tạo nó xong thì nó đề pending 6k là sao bạn ?
Rồi cắm cashbar 1k point được nhiêu $
Đó là offer thưởng thì phải.bạn đăng kí offer đầu tiên được thưởng 6K point.Pending là đang chờ thanh toán.Chắc nó cộng vào tài khoản của bạn sau một thời gian:D
1k Point sẽ được nhiều nhất 1.66$ tùy theo bạn đăng kí thành công bao nhiêu offer của nó.
1 offer thì 1k point = 0.04$
2 offer thì 1k point = 0.33$
3 offer thì 1k point = 0.50$
4 offer thì 1k point = 0.66$
5 offer thì 1k point = 0.83$
6 offer thì 1k point = 1.00$
GOLDCLUB THÌ DC 1.66$

2.
mình đăng KÝ RỒI MÀ EMAIL MÌNH KHÔNG NHẬN ĐƯỢC THƯ QUẢNG CÁO CÓ VẤN ĐỀ GÌ? K MẤY YOU
Chào bạn.Nhận được mail hay ko nhận được mail xác nhận thì vẫn phải chờ thôi bạn ah.nếu có mail xác nhận thì khả năng offer đó bạn đăng kí thành công sẽ cao hơn:D
Good luck!!

3.
sao tk của mình cái mục offer chỉ có 2 trang mà của bạn có đến 5 trang là sao nhỉ
Hi chào bạn, chắc bạn ít đăng nhập acc của bạn phải ko?Mình dạo này chạy cashbar và thường xuyên vào kiểm tra offer nên mình đoán có nhiều offer:D.Với lại acc của mình đã được rút tiền nên cũng có nhiều hơn bạn chút.
Trong đó toàn offer US,......Có vài offer việt nam thôi bạn ah:D.Bạn cứ cố gắng login hàng ngày nhé.Chắc sẽ có nhiều offer thôi.Chúc bạn may mắn và kiếm đựoc nhiều:D

4.
thang 11 minh co 1 Special Offer rui.(Your Individual Pay Rate for November:
1000 points = US$0.040)
va Special offer done: dang hien thi 2 cai
Find a pest control pro
MyPCBackup.com
Nhu vay la minh duoc cong don thanh 3Offer rui dung ko ban?
ko phải vậy đâu bạn.Tháng 11 bạn đã đăng kí thành công 1 OFFER vì vậy Individual payrate của bạn là 0.04, 1000 p = 0.04$
còn special offerdone là số offer bạn đã đăng kí thành công nó chưa tính offer bạn đăng kí dc ở tháng 11 đâu.:D

5.
ok. y minh hoi la sang thang sau(thang 12 hay thang 1) Individual payrate cua minh se la: 0.5 ( 3 offer) phai khong?
Va 1 van de nua, ban bao chi lam offer thui thi co nghia la cac con offer co the dang ki nhieu lan a?
ban cho yh de minh xin vai y kien voi nhe!
tks tks!
Hi chào bạn.Individua payrate tháng sau của bạn là tháng 12.NÓ phụ thuộc vào tháng này bạn đăng kí dc bao nhiêu offer.Tiền của bạn cũng vậy:D.Tháng này bạn lao động thì tháng sau mới có thành quả:D

6.
chủ thớt cho mình hỏi tý :D cái gold club point là cái chi mô vậy :D:D mình có 1 point là sao :) thanks trc nhé :D:D
Cái đó là để trờ thành thành viên của goldclub bạn ah.khi bạn đăng kí được 6 offer, kiếm được 10K điểm từ đăng kí offer cộng với 133 gold club point thì bạn sẽ trở thành thành viên của goldclub và có mức đổi 1.666$ = 1000 điểm.....Việt nam mình hình như chưa có ai đạt được cái này:D

7.
theo cách tính của nó thì mỗi ngày tối thiểu 30' được 1 point, 1 tháng được 30 point là cùng nếu chiến đơn độc (mình chiến đơn độc :)) còn nếu có tuyển ref thì 1 tháng 133 point là bình thường, nhưng còn cái điều kiện cuối cùng kìa : 6 offer là thành viên vàng kiếm đâu ra bay giờ :(
6 offer thành công thì cứ như tháng 12 này sẽ đạt thôi.còn khó là phải kiếm dc 10K điểm từ offer cơ bạn ah....Vì vậy việt nam đạt goldclub rất ít hoặc gần như ko có.....Dù sao nếu đăng kí thành công 6 offer thì cũng là thành công lớn rồi 1$=1000 points
Vậy là đủ sống:D.tháng 12 mình post 12 offer ở trên ngoài ra còn 1 hay 2 cái nữa hy vọng đủ 6:D......

8.
Của mềnh lên được cần này roài này.
Your Potential Individual Pay Rate:
1000 points = US$1.666
Acc của bạn mới lập nên nó dự báo Individual payrate là 1.66:d ko phải đâu nhé...Cứ chiến đấu mạnh lên nhé.....Uppppppppppppppppppp

9.
[IMG said:
file:///C:%5CDOCUME%7E1%5CDODANG%7E1%5CLOCALS%7E1%5CTemp%5Cmsohtml1%5C01%5Cclip_image002.gif[/IMG]Originally Posted by danhnam3000
rút qua paypal thì bao lâu mí nhân dc zậy!
hình như là ngay lập tức thì phãi :m075

10.
Mấy bro ghê quá..treo máy = tool suốt ngày ấy nhỉ...tận 200k point 1 tháng.Em ngồi mệt nghỉ chỉ có 21k said:
Mình đã cảnh báo ở bài #1 rồi.các bạn dùng tool coi chừng nhé.....Hy vọng điều tốt đẹp sẽ đến với các bạn

11.
cho newbie hỏi tí said:
1.bạn phải đăng kí offer đó thành công, tức là đăng ký xong rồi active (bằng email), nhất là mấy cái offer mà active = điện thoại thì bí rồi
2.đăng kí được bao nhiêu offer thì bạn sẽ được tăng payrate lên bấy nhiêu, tối đa là 1000p = 1$ (bạn phải đăng kí tối thiểu 6 offer)

12.
Sao qua tháng rùi mà ko thấy nó đổi off thì bít lấy gì làm đây T said:
anh em cứ kiên nhận chờ đợi ! ko có gì là muôn màng ! cái gì đến nó sẽ đến !

13.
cho mình hỏi số offer đăng kí của tháng nào sẽ dược tính payrate cho số point cuản tháng đó hay là tháng sau vậy? vì bạn nói offer được duyệt vào cuối tháng kế tiếp[/QUOTE said:
offer của tháng nào thì ứng với mức payrate của tháng đó.Nhưng cashfiesta nó ko hiện ngay kết quả của tháng hiện tại mà phải tháng sau mới biết kết quả của tháng trước.Nên phải cuối tháng sau bạn mới biết payrate của tháng hiện tại.

13.PROOF 18.7 CỦA Cojkute

14.PROOF 18.7 CỦA bonhayhiphop

15.PROOF 18.7 CỦA nqvucpt

16.PROOF 19.7 CỦA boyshy91

17.PROOF 19.7 CỦA hyvong19822009

18.PROOF 19.7 CỦA What_is_ love

19.PROOF 21.7 CỦA Hyvong19822009

20.PROOF 8.8 CỦA TOCROIPRO

21.Proof 8.8 của PROHACKER1804

UPDATE PROOF 8.8 CỦA TOCROIPRO VA PROHACKER(TOÀN PRO):D

chúc bác kiếm được nhiều tiền :D

để vài ngày nữa mình up nhé..:D bạn cứ chạy 30K điểm cashbar đi..còn nhiều thời gian mà

"cashfiesta" nhớ lại nhiều kỉ niệm quá....gần như phần lớn ae thời kỳ đầu đến với mmo đều ít nhiều đi qua site này....và thời gian đó cũng vô số cuộc chiến nổ ra giữa scam - không scam...Nghĩ lại vui thật..hồi đó mình cũng được >$20 rồi thì phải...bỏ lâu lắm rồi.Up cho thớt và ae.

Đúng là cái này vẫn lừa được nhìu newbie quá..... :binhsua25:Chúc bạn may mắn lấy đc min pay 50$ của em nó :binhsua25:

Đúng là cái này vẫn lừa được nhìu newbie quá..... :binhsua25:Chúc bạn may mắn lấy đc min pay 50$ của em nó :binhsua25:

lại thêm một bác nguy hiểm nữa, ngta vẫn kiếm ầm ầm mà nói vậy

Lừa thì không phải cậu ah. mà quan trọng là phải biết cách để kiếm $ với nó, đặc biệt là các offers

Thế bác Trung đã giải quyết xong Sì căng đan chưa?

Em thấy bác tâm huyết lắm, chắc có gì đó uẩn khúc à?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,362
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week