Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
tháng đầu chơi làm quá trời of mà được duyệt có 3 phát , cuối cùng được 35$ ,vui quá các bá ạ , làm thêm tháng sau nữa là có tiền rồi mà em chưa hiểu về cái vấn đề chuyển tiền qua bưu điện hay paypal lắm ,bác nào chỉ em với và cái nào thì tiện hơn ạ

tháng đầu chơi làm quá trời of mà được duyệt có 3 phát , cuối cùng được 35$ ,vui quá các bá ạ , làm thêm tháng sau nữa là có tiền rồi mà em chưa hiểu về cái vấn đề chuyển tiền qua bưu điện hay paypal lắm ,bác nào chỉ em với và cái nào thì tiện hơn ạ
theo mình thì bạn nên chọn thanh toán bằng paypal tiền về nhanh hơn . chứ đợi qua bưu điện thì lâu lắm bạn . giờ thì bạn lên google tìm cách làm một toài khoản paypal trước đã . hoặc zô đây : http://www.vnpaypal.com/2010/07/cach-ang-ki-paypal-2010-e-bat-au-giao.html

hí hí, sau 2 tháng cặm cụi chiến em này (từ 19/7 đến nay) mình kiếm dc 53$ rồi ( tháng 7 20.39$ + tháng 8 32.84$) mừng hết lớn mới tâp chơi mmo hồi cuối tháng 6 thôi mà giờ sắp có 50$ rồi mừng quá để chừng nào tiền về mình post proof lên khoe tí các cậu nhỉ hehe :binhsua112:

hí hí, sau 2 tháng cặm cụi chiến em này (từ 19/7 đến nay) mình kiếm dc 53$ rồi ( tháng 7 20.39$ + tháng 8 32.84$) mừng hết lớn mới tâp chơi mmo hồi cuối tháng 6 thôi mà giờ sắp có 50$ rồi mừng quá để chừng nào tiền về mình post proof lên khoe tí các cậu nhỉ hehe :binhsua112:
hj mừng cho cậu zậy là gần xắp có tiền xài rồi

cashfiesta chưa rs qua tháng mới à ?
tháng trước làm cả đống offer mà nó duyệt có 1 cái, điên tiết thật :binhsua72:

>.< Tháng 7, 8 làm quá trời mà duyệt có mấy cái à ... Vẫn chưa đủ 50$ :( ...

Mà làm gần hết mấy cái offer lun rùi :(( trong khi nó duyệt tổng cộng có 5 cái TT_TT giờ pải làm sao đây :((

Mấy cái dùng hide ip vs hot spot cũng hok dc duyệt :((

cashfiesta chưa rs qua tháng mới à ?
tháng trước làm cả đống offer mà nó duyệt có 1 cái, điên tiết thật :binhsua72:
cùng cảnh ngộ với bạn nè, mình cũng làm cả đống mà chỉ duyệt được 1 cái, không biết khi nào nó duyệt số còn lại đây nữa, phải chi tháng nào nó cũng duyệt đều đều 3 - 4 cái thì sướng quá hihi

- - - Updated - - -

chơi cái này mà không làm off được không mấy bác! em cắm 2 tuần được 45000 point rồi!
cũng được nữa bạn, nhưng mà mình không biết khi nào bạn đạt min pay 50$ để rút thôi hihi

cùng cảnh ngộ với bạn nè, mình cũng làm cả đống mà chỉ duyệt được 1 cái, không biết khi nào nó duyệt số còn lại đây nữa, phải chi tháng nào nó cũng duyệt đều đều 3 - 4 cái thì sướng quá hihi

- - - Updated - - -

cũng được nữa bạn, nhưng mà mình không biết khi nào bạn đạt min pay 50$ để rút thôi hihi
2 tuần mà được 45000 point=15$ rồi bạn! như vậy 2 tháng sẽ đủ min pay mà

cái này nghe hấp dẫn quá :binhsua95:

2 tuần mà được 45000 point=15$ rồi bạn! như vậy 2 tháng sẽ đủ min pay mà
bạn đọc kỹ cái bảng tính[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif][/FONT]Individual Payratại lại nhé, nếu như bạn không làm offer thì payrate của bạn là 0.01$/ 1000point mà thôi, như vậy bạn treo 45k point mà nhân cho 0.01$ thì ... cho nên bạn hãy làm offer luôn nhé bạn, làm nhiều vào, chúc bạn thành công, mình cũng là dân mới thôi nên biết gì nói đó àh

bạn đọc kỹ cái bảng tính[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif][/FONT]Individual Payratại lại nhé, nếu như bạn không làm offer thì payrate của bạn là 0.01$/ 1000point mà thôi, như vậy bạn treo 45k point mà nhân cho 0.01$ thì ... cho nên bạn hãy làm offer luôn nhé bạn, làm nhiều vào, chúc bạn thành công, mình cũng là dân mới thôi nên biết gì nói đó àh
như vậy là phải làm off hả bạn! thế thì làm bao nhiêu off mới được 1.66/1000point

help me ,không đăng kí được paypal mấy bác ơi ,cứ diền pas zo là không nhấn được Agree and Create Account.
ai chỉ em với

như vậy là phải làm off hả bạn! thế thì làm bao nhiêu off mới được 1.66/1000point

kéo xuống cúi cùng của trang cashfiesta coi :)), mỗi offer nó duyệt tương đương 1 mức ... 6 offer thì 1k points = 1$ ... gold club thì 1.66$/ 1k points T.T ...

hok biết vn mình có ai dc gold club chưa nhỉ >___< ...

cái mức rate thay đổi theo từng tháng và từng offer dc duyệt nhé ...

@@ vs nh~ offer đã làm mà hok dc duyệt, mình đổi mail khác trong edit pro5 rùi đăng ký lại offer đó dc hem nhỉ ^^

vs lại ai cho mình xjn cái soft fake ip us, uk hữu hiệu đi >.<

Cash vừa reset sang tháng mới cách đây vài phút. Hì, chơi cái này được 2 tháng, đã được 94$, mình vừa yêu cầu thanh toán nè!

Tình hình là đã đặt lệnh rút tiền về paypal (tổng cộng 53$ :binhsua22:) nôn quá ko biết chừng nào tiền mới về :binhsua21:
mà nếu có 53$ paypal mình nên đầu tư PTC ko mấy bạn nhỉ đang định bỏ vào PTCbox hay neobux hay Probux gì đó kiếm lời (Neobux chơi 2 tháng cũng đc 70 RentedRef rồi :binhsua25:), ACE cho ý kiến giúp mình với :binhsua20:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week