Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
sao hết tháng nó rs cashpoint rồi,nhưng cái off thì vẫn là n/a nhỉ,ai cho mình hỏi là phải sang tháng thứ 2 mới bắt đầu rút được tiền à

sao hết tháng nó rs cashpoint rồi,nhưng cái off thì vẫn là n/a nhỉ,ai cho mình hỏi là phải sang tháng thứ 2 mới bắt đầu rút được tiền à
hình như là nó đang kiểm tra thôi . Mình cũng thế . Đã thế lúc làm off còn lấy nhầm acc mail :((. h đổi lại không biết có tính cho mình ko

từ 22>28 nó mới duyệt cho bạn, đủ thỉ tháng sau mới đc rút

chào cả nhà! mình là mem mới mình bắt đầu chơi CF từ ngày 28 tháng 9 mình chạy point đến hết tháng 9 dc 18k điểm nhưng quá tháng mới số tiền trong tk mình nó vẫn ghi là N/A là sao vậy các bạn,còn nữa mình đã làm thử vài offer nhưng mình vào thì cái link đó nó giống như 1 trang web bt ko có liên kết gì với link cf của mình,vậy thì ko biết những offer đó có được xác nhận ko nhỉ...

chào cả nhà! mình là mem mới mình bắt đầu chơi CF từ ngày 28 tháng 9 mình chạy point đến hết tháng 9 dc 18k điểm nhưng quá tháng mới số tiền trong tk mình nó vẫn ghi là N/A là sao vậy các bạn,còn nữa mình đã làm thử vài offer nhưng mình vào thì cái link đó nó giống như 1 trang web bt ko có liên kết gì với link cf của mình,vậy thì ko biết những offer đó có được xác nhận ko nhỉ...

đọc hết trang 1 đi rồi hãy hỏi

đọc hết trang 1 đi rồi hãy hỏi
Mình đã đọc trang 1 nhưng ko có lời giải cho câu hỏi thứ nhất của mình,mình còn muốn hỏi thêm là làm sao để đăng kí offer tại mình đã làm nhiều offer nhưng bấm vào đều ko link ref mà toàn link của trang web mong các bạn giúp dùm

Mình đã đọc trang 1 nhưng ko có lời giải cho câu hỏi thứ nhất của mình,mình còn muốn hỏi thêm là làm sao để đăng kí offer tại mình đã làm nhiều offer nhưng bấm vào đều ko link ref mà toàn link của trang web mong các bạn giúp dùm

link nó tự chuyển, hệ thống của nó sẽ biết khi nhấn vào chữ sign up của offer đó từ trang cashfiesta. còn nó có chấp nhận cái offer đó ko thì phải xem đăng ký có đúng theo yêu của nó hay ko

- - - Updated - - -

chào cả nhà! mình là mem mới mình bắt đầu chơi CF từ ngày 28 tháng 9 mình chạy point đến hết tháng 9 dc 18k điểm nhưng quá tháng mới số tiền trong tk mình nó vẫn ghi là N/A là sao vậy các bạn

từ 22-28 tháng 10 sẽ biết

mình muốn hỏi chút ! nếu đủ 50$ rùi mà muốn check sec thì phần ghi địa chỉ ghi như thế nào để nó không gửi nhầm địa chỉ :D

Thực chất là bạn không đọc hết/ đọc ko kỹ bài 1 nên mới hỏi như vậy ! .................

Link nó sẽ tự chuyển, khi đăng ký nên ghi mail đăng ký acc cashfiesta

sao topic nhà mình chìm lỉm thế :| đá lên đá lên cho newbies vào :binhsua08:
sẵn tiện mấy bạn ai rút tiền thành công từ Casfiesta về PP rồi thì cho mình hỏi là bao lâu tiền nó mới về PP sau khi mình request vậy, mình request hồi 1/10 :binhsua09:

mình muốn hỏi chút ! nếu đủ 50$ rùi mà muốn check sec thì phần ghi địa chỉ ghi như thế nào để nó không gửi nhầm địa chỉ :D

địa chỉ ghi như CMND ( nếu CMND có cùng địa chỉ với hộ khẩu ), khác thì chưa biết, lần nhận check sau sẽ hỏi ngân hàng

- - - Updated - - -

Sao hôm nay mình chạy nó báo thế này nhỉ Error code: cfm2p

lỗi máy tính hay soft thôi, download lại rồi cài là ok

- - - Updated - - -

sao topic nhà mình chìm lỉm thế :| đá lên đá lên cho newbies vào :binhsua08:
sẵn tiện mấy bạn ai rút tiền thành công từ Casfiesta về PP rồi thì cho mình hỏi là bao lâu tiền nó mới về PP sau khi mình request vậy, mình request hồi 1/10 :binhsua09:

từ 10 -15 ngày sẽ về PP

Vậy có nghĩa là,làm 1 tháng,sang tháng thứ 2 đợi nó duyệt cuối tháng 2 rút tiền và giữa tháng thứ 3 mới lấy được tiền đúng không???
PS: cho mình hỏi ké 1 cái nữa là,nếu bị nó phát hiện thì cuối tháng nó đã rs cashpoint luôn rồi đúng
k:binhsua52:

các bác cho e hỏi, em mới chơi, vậy có nên làm hết các off ghi là world và no ko, hay để dành sang tháng sau làm :binhsua53:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week