• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Site dính sandbox! ai có kinh nghiệm về vấn đề này ko!

up cho ai biết !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Site mình trước ngày nào cũng có DMCA,nhưng gần đây cũng post thế mà ko thấy DMCA gì cả...Sau đó mình search google thì chỉ có 1 vài index nên mình nghĩ nó xóa index rồi nên chẳng thông báo DMCA nữa. Hay chủ thớt cũng như thế.

Site mình visit giảm và sale giảm nặng so với cách đây 1 năm. Thời kỳ của các pro SEO lên ngôi rồi

các pro vào cho chút ý kiến nào

Site mình visit giảm và sale giảm nặng so với cách đây 1 năm. Thời kỳ của các pro SEO lên ngôi rồi

Tớ nghĩ là chả ai dám nhận SEO domain đã dính "blacklist" đâu. Vì có lên được 1 tẹo cũng cực khổ lắm. Tớ hiện giờ đang thử nghiệm vài cái với 1 domain cũng dính bị xóa homepage khỏi kết quả search của GG. Đúng là mất homepage thì đau thật, traffic thê thảm luôn. Nói chung là tớ đang chờ kết quả từ thử nghiệm này @@

Theo mình nghi la google da thay doi thuat toán, Mình để ý trước nhưng bài mình post tầm 2 đến 3 tiếng lên top hoạc ít nhất cũng trang thứ 2. Nhưng bh thì vẫn index nhưng ko duoc lot top. Hazzzzzzzzzzzzzzzz.........!

cũng có thể , 3 hôm nay rồi . Không biết phải làm sao đây !

Ai bảo SEO linh tinh cứ đúng hướng thì có phải ngon rồi không :D Site mình thì đang tăng đều :)

Làm lại từ đầu :)) =))

Ai bảo SEO linh tinh cứ đúng hướng thì có phải ngon rồi không :D Site mình thì đang tăng đều :)

Đây không phải vấn đề là SEO có linh tinh hay không@@ Cậu cứ chờ xem khi nào dính report DMCA với GG thì sẽ biết @@

mình cũng bập bẹ làm 1 site, cứ post bài ko biết tý gì về SEO, 1 time tự nhiên nên. dạo này bị ăn mấy cái thư DMCA ở google master tool. đến hqua thì cũng bị như bác chủ thớt site em mới làm hơn 3 tháng ngày mới có 500 Visitors. h xuống 200. chắc bỏ thôi :-<

mình cũng bập bẹ làm 1 site, cứ post bài ko biết tý gì về SEO, 1 time tự nhiên nên. dạo này bị ăn mấy cái thư DMCA ở google master tool. đến hqua thì cũng bị như bác chủ thớt site em mới làm hơn 3 tháng ngày mới có 500 Visitors. h xuống 200. chắc bỏ thôi :-<

500>> 200 thì còn đở tiết... mình làm 20 ngày lên 6k/day giờ xún gần 2k :(

Cái này do bài viết bị dích DCMA nhiều quá, nên google nó cho website rớt hạng...
Bạn không nên sử dụng bài viết vi phạm bản quyền :binhsua146:
tội ko ghi nguồn ghi copy đây mà

500>> 200 thì còn đở tiết... mình làm 20 ngày lên 6k/day giờ xún gần 2k :(

Lên nhanh thì xuống nhanh thôi. giống y site mình. mới làm dc hơn 1 tháng mà đã 7 - 8k/day :( mình có thằng bạn cũng tụt traffic ko phanh như vậy. dù vẫn update bài mới đều nhưng ko lên dc. tốt nhất là làm site mới

Last edited by a moderator:
cái này cũng giống như mới lập acc PayPal mà nhận nhiều $ quá thì sớm ăn mít đó mà :binhsua172:

Đậu xanh. 3 tháng 15k 1 ngày. h còn 6k nè mấy bạn :(
Bùn vãi đạn đc 3 tháng đầu cái tới tháng thứ 4 là tạch cmnl. tuột dần dần :">

Đậu xanh. 3 tháng 15k 1 ngày. h còn 6k nè mấy bạn :(
Bùn vãi đạn đc 3 tháng đầu cái tới tháng thứ 4 là tạch cmnl. tuột dần dần :">

Redja... à? Vừa tìm thấy :m011: . Tự làm host rồi tự chiến cũng thật ko dễ dàng gì!

Redja... à? Vừa tìm thấy :m011: . Tự làm host rồi tự chiến cũng thật ko dễ dàng gì!

Cái site đó lên nhanh quá nên cũng dễ ngủm cũng nhanh, trc tớ có 1 site lên cũng hổ báo lắm, nào ngờ đc 1 thời gian ngắn thì ngủm hẳn, h vứt ko chả thèm dòm ngó :-s, rank tụt xuống mấy triệu luôn, đẹt mợ, cứ bị google xóa index homepage cái là ... coi như toi luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom