Ask Site dính sandbox! ai có kinh nghiệm về vấn đề này ko!

Mình ko bị xóa index,bài post lên vẫn đc index nhưng mất hết key nên chẳng cò visit nữa

lượt hiển thị truy vấn tìm kiếm giảm thảm hại, bác nào biết GG nó vừa thay đổi thuật toán ra sao k

toàn mấy k vs 10k/day trong vòng vài ba tháng bị đánh tụt thì đã đành. đây có 500/day mà những 3 tháng rồi, ko sử dụng thủ thuật mà cũng ra đi như thế à :((

Cái site đó lên nhanh quá nên cũng dễ ngủm cũng nhanh, trc tớ có 1 site lên cũng hổ báo lắm, nào ngờ đc 1 thời gian ngắn thì ngủm hẳn, h vứt ko chả thèm dòm ngó :-s, rank tụt xuống mấy triệu luôn, đẹt mợ, cứ bị google xóa index homepage cái là ... coi như toi luôn
Mất homepage thì đúng là traffic thê thảm thật. Nhưng nếu check kĩ trong GA thì khách tới từ GG, Bing, Yahoo vẫn tương đối cậu a. Trời sập thì chết chắc. Còn nếu chỉ có nắng thì vẫn có thể đội nón che ô được :D

Lúc trc, tớ cũng bị mất homepage 1 lần. nhưng 1 thời gian thì làm thử cái kia có lại. GG thay đỗi thuật toán gì giờ tớ cũng bó tay. k khôi phục lại đc @@.
PR dự đoán của tớ hôm bữa là 3+. Từ lúc mà tuột visitor tới h chả hứng làm nữa. Chán.
Mọi người cố gắng nhé. Dự đoán là GG sẽ update PR lúc 29/08 này nhé

Last edited by a moderator:
Lúc trc, tớ cũng bị mất homepage 1 lần. nhưng 1 thời gian thì làm thử cái kia có lại. GG thay đỗi thuật toán gì giờ tớ cũng bó tay. k khôi phục lại đc @@.
PR dự đoán của tớ hôm bữa là 3+. Từ lúc mà tuột visitor tới h chả hứng làm nữa. Chán.
Mọi người cố gắng nhé. Dự đoán là GG sẽ update PR lúc 29/08 này nhé
GG nó chuẩn bị bỏ PR roài hay sao đó Bro ah ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week