Sinh Nhật đau...........

bankphat

Senior
Reactions
405
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
vài lời tâm sự gởi đến em.................
"sinh nhật buồn" còn vài tiếng nữa sinh nhật anh rồi đây cũng là sinh nhật lân thứ 4 của anh từ khi mà anh wen em , cũng là sinh nhật đầu tiên mà anh ko còn quen em nữa........., đau thật............. iu thật mà phải chia tay............"sinh nhật buồn"
anh ko biết làm gì hơn ngoài việc uống thật nhiều để có thể quên đi đc ..................................... quá khứ
hiện h anh chỉ mong ước được 1 điều thôi chỉ mong nhận được tn của em dù chỉ là 1 câu nói lạnh nhạt " chúc anh sinh nhật vui và hanh phúc " Sinh nhật buồn..... . E à 4 năm quen nhau anh như lạc vào 1 khu vườn cổ tích, người ta nói khi iu nhau càng lâu thì tình iu càng lạnh nhạt nhưng vì sao trong anh ko bao h ngừng iu em........... iu em thật nhìu và cũng đau thật nhìu........"sinh nhật buồn" buồn nhìu lắm đau nhìu lắm dường như anh ko biết làm gì hơn ngoài làm những việc như người " tự kỷ" vậy..........................., anh ngồi và im lặng 2 dòng nước mắt cứ tuông rơi...., nỗi đau của người đàn ông khi mất đi 1 thứ gì đó cư như cuộc sống của mình vậy " sinh nhật buồn" buồn thật khi bây h chỉ biết nhìn thời gian trôi qua mà ko biết phải diển tả như thế nào về cảm xúc của mình anh muốn la lên la thật lơn lên " em ơi hãy nắm chặt tay anh" anh sắp như vụt tắt mất rồi................ a chỉ ước rằng em sẽ mài là "bé nhỏ " trong trái tim anh , anh muốn giữ lấy em và anh biết em vẫn còn iu anh mà.............."em ơi giữa chặt tay anh lại"...................
p/s: ngàn lời nhớ thương gởi đến em anh ko biết làm gì ngoài những lời" nhãm nhí" trên diễn đàn thân thương của anh, nơi mà có những người bạn những người anh em.........mà anh vẫn tin tưỡng và quý trọng........ nhớ em nhìu lắm mong rằng anh sẽ nhận được tin nhắn của em .....

mail của bạn ý or Fac ? inbox mình sent cho! tụi nghiệp quá :binhsua136:
ko đc đâu men ơi......... chỉ biết tự kỹ thế này thôi .............. cứ để đau thế này đi " đau cho nó cm nó đi" cho mình bớt ngu ra...........

Về nhà đóng cửa lại thẩm du đi thím ơi :( Cho cuộc đời bớt nhọ

Về nhà đóng cửa lại thẩm du đi thím ơi :( Cho cuộc đời bớt nhọ
~~! bó tay bác này luôn , đang đau thât đây , ôm nữa khung bĩa uống típ mà bạn nó ếu cho uống........ đếm người vài tiếng nữa sinh nhật mà thấy buồn gì đâu.... thấy trong lồng ngực như mất mệ nó quả tim vậy..............

~~! bó tay bác này luôn , đang đau thât đây , ôm nữa khung bĩa uống típ mà bạn nó ếu cho uống........ đếm người vài tiếng nữa sinh nhật mà thấy buồn gì đâu.... thấy trong lồng ngực như mất mệ nó quả tim vậy..............
vãi cả tường thuật :)) bác ra a e ta đi giải sầu muốn giải sầu đôi khi mà chả có ai

chúc mừng sinh nhật ,ko biết nói gì hơn ,cái gì đã qua thì nên để cho nó qua ,duyên hợp rồi duyên tan ,cái cũ ko đi cái mới sao đến được, thôi cố gắng vượt qua giai đoạn này nhé ,sinh nhật của người ta thì mình nhớ ,mình chúc mừng ,còn sinh nhật mình thì người ta nhớ nhưng ko nói gì cả ,haiz,,thôi quá khứ đã qua cho nó qua đi

1 năm sinh nhật "buồn"
Buồn - Buồn - Buồn

Quăng số đây ta nhắn cho cái tin chúc mừng SN :))

gắng lên mà nước chảy đá mòn tình yêu đến với ai và ra đi đó là số phận rồi , hãy cứ cười tươi lên ,

đêm khuya thanh vắng lòng thêm nhớ
chuyện tình dĩ vãng đã xa rồi
sinh nhật em anh trong niềm nhớ
người hỡi giờ này em nơi đâu ?

để xem có nhiều nép tuyn lắm đây ai giải tỏa cho chủ bài cái nhỉ :))

không ai chúc thì tui chúc cho SN vui vẻ nhé :m121:

Thôi bác ra làm khung nữa cho chết lun ngủ sẽ ko thấy bùn nữa.........:binhsua144:

Cứ tưởng yêu ai mãi hạnh phúc
Chấm dứt đau buồn ở mai sau
Nhưng sau chia tay ta mới hiểu
Sau một hạnh phúc là nổi đau :m020:

Xin thông cảm cùng bạn! :m020:

Chúc mừng sinh nhật bác, chả biết nói gì vs bác trong hoàn cảnh này cả, mong bác sớm bớt buồn và sớm tìm được hạnh phúc đích thực -.-

HỚP BI BỚT ĐÂY TO YOU!

Sinh nhựt Bạn , vì là sinh nhựt buồn, cho thêm không khí mình xin hét tặng 1 bài "Và Như thế em đi"

[FLASH]http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMC8xMi8yMi83LzUvInagaMENzUwYzk4NTlhZWE4YWE5MTVmZjIyOTkwYjY2MWI2MmUdUngWeBXAzfFWeBDoCBOaMawIFRo4WeBq_IEVcUIbaBIMSQaXzGr25nIEhvInagaMEw6BdUngZyBQaMO6Y3wxfDI[/FLASH]

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week