Sàn mới mở Formaxmarket tặng 100$ đánh miễn phí không cần nạp tiền cho tài khoản mới

Mình muốn đính chính với bạn một điều là mình không là IB, IBoc gì cả, chỉ thấy trang Web này mới mở bonus khá nên giới thiệu thôi, nhân tiện đặt link, vậy thôi.

Em thấy có 3 người thé này. nhưng không thấy chổ nào active để nhận 20usd. bác chủ chỉ giúp với

Em nhận được rồi bác chủ, tại họ chưa active nên mình chưa được nhận. cảm ơn bac chủ em vừa nhận được 40 usd khà khà.

chết cha chúng mày, đăng kí xong nó lấy thông tin cá nhân đấy, hơn nữa nếu tải phần mềm kia vào chơi là bị mất cả thông tin trên máy tính nữa, có cái gì trong máy tính sẽ bị tụi nó hack hết :eek:

Tất cả mọi người ai cũng nghĩ như bạn thì Forex hết đất sống, con người chỉ có hoài nghi nhau thôi, hãy thả lõng và nhìn đời tươi hơn một chút.Trang Makert này có đăng ký hẵn hòi đấy ,đừng nghĩ sai về họ.

Em thấy có 3 người thé này. nhưng không thấy chổ nào active để nhận 20usd. bác chủ chỉ giúp với
hình như 3 ref này chưa up thông tin nên chưa được bonus

đây là cơ hội cho các bạn mới trade thử sức mình mà không mất tiền, dại gì không chơi chứ...

Sàn mới mở Formaxmarket tặng 100$ đánh miễn phí không cần nạp tiền cho những tài khoản mới đăng ký.
Đăng ký theo hướng dẫn của website, chỉ cần signup và điền đầy đủ thông tin cá nhân và upload CMND. Sau khi đăng kí thì active tài khoản Real và active bonus là có 100$ để giao dịch
(Các bạn ấn vào link dưới để đăng kí từ máy tính, dùng phone đăng kí sẽ không nhận được bonus. Chọn Sign Up phía góc trên bên phải rồi làm theo hướng dẫn)

Điều kiện để rút bonus 100$ và lợi nhuận là trade 10 lots trong vòng 60 ngày. Sàn này có chứng chỉ đàng hoàng và nhiều trader đã xác nhận rút được tiền. Mình chat với support của nó, nó nói là chỉ cần trade đủ 10 lót là rút tiền vô tư, không cần điều kiện gì khác, các bạn yên tâm mà thử sức.
Mình giới thiệu cho những ai chưa biết hoặc những người muốn giao dịch thử với cảm giác thật, cũng là cơ hội để kiếm thêm lợi nhuận.
Điều kiện này cũng khá dễ đối với các day-trader và scalping trader.
MÌnh không phải IB sàn này chỉ đang chơi gói bonus của nó và giới thiệu cho ai thích chơi mấy cái bonus miễn phí này
*****Lưu ý là chưong trình này không công khai trên website, chỉ người đang chơi giới thiệu cho người khác và chỉ được tặng khi đăng ký qua người đang chơi giới thiệu. Các bạn kích link dưới đây để đăng ký và nhận 100$ đánh miễn phí.
Khi đăng ký rồi, các bác có link giới thiệu người khác thì được 20$ bonus trên 1 người, muốn rút 20$ này thì đánh 2 lót. Chúc các bạn kiếm được nhiều lợi nhuận từ sàn mới mở này...
Thớt cho biết thêm là nó có chứng chỉ gì để anh em yen tan trade, chứ trader đã rồi ko rút dc tiền thì ức lắm

Formax International Market Ltd is authorized and regulated by the FSP, registration (No:FSP207987) , Forex trading involves significant risk of loss and is not suitable for all investors. Full Disclosure Increasing leverage increases risk.
Formax International Market Ltd is a company registered and located in New Zealand
Address:Level 7, 203 Queen Street, Auckland Tel: 0064-9-3799624
Copyright © 2014 Formax International Market Limited. All rights reserved
Chỉ sợ mình không chiến thắng nổi nó thôi, chứ đừng sợ trade rồi không có tiền

Khi nào người mình giới thiệu xác nhận và nhận được bonus thì mình mới nhận được bonus, bạn yên tâm thế nào cũng nhận được, lo tập trung tinh thần để trade đi

Formax International Market Ltd is authorized and regulated by the FSP, registration (No:FSP207987) , Forex trading involves significant risk of loss and is not suitable for all investors. Full Disclosure Increasing leverage increases risk.
Formax International Market Ltd is a company registered and located in New Zealand
Address:Level 7, 203 Queen Street, Auckland Tel: 0064-9-3799624
Copyright © 2014 Formax International Market Limited. All rights reserved
Chỉ sợ mình không chiến thắng nổi nó thôi, chứ đừng sợ trade rồi không có tiền
Mình thì lại nghĩ ngược lại 10 lot 2 tháng thì ko có gì là khó khăn, chưa nghỉ đến lợi nhận, chỉ cần quản lý tài khoản tốt thì vẫn có tiền để rút

Khi nào người mình giới thiệu xác nhận và nhận được bonus thì mình mới nhận được bonus, bạn yên tâm thế nào cũng nhận được, lo tập trung tinh thần để trade đi
Mình thì lại nghĩ ngược lại 10 lot 2 tháng thì ko có gì là khó khăn, chưa nghỉ đến lợi nhận, chỉ cần quản lý tài khoản tốt thì vẫn có tiền để rút
2 tháng/10lot nhưng thật ra chỉ có 52 ngày/10lot thôi, bình quân mỗi ngày bạn phải đánh 0,,19l-0,2lot, may thì còn không may thì chỉ một ngày là tài khoản thành tro bụi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,648
171,694
Latest member
matuda

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week