Sàn mới mở Formaxmarket tặng 100$ đánh miễn phí không cần nạp tiền cho tài khoản mới

cho hỏi nếu mình chơi thua hết 100$ mà toàn thua thì có phải trả tiền đó cho add k hay miễn phí nhỉ ?
Thua thì thôi chứ phải trả tiền gì hả bạn? Nó đang mở rộng kinh doanh nên khuyến mãi Bonus mà, thắng thì có xiền, thua thì tốn tiền....điện

10 lots cơ bản 1 lot = 100.000(10 lots = 1 mil USD), 1 lot mini = 10.000. Nếu đòn bẩy = 1:100 thì 100$ qua đòn bẩy = 1 lot mini. Qua đòn bẩy thua vài pips chắc cháy acc luôn.
Vừa search trên mạng đc từng này, thấy ra cái này khó hơn cả bet...

2 tháng/10lot nhưng thật ra chỉ có 52 ngày/10lot thôi, bình quân mỗi ngày bạn phải đánh 0,,19l-0,2lot, may thì còn không may thì chỉ một ngày là tài khoản thành tro bụi
Thê nên mình mới bảo cái rules này dường như chỉ để cho có vậy thôi, chứ k giúp ích được gì mấy.
Mình trade thường k xài bonus từ sàn.

Thê nên mình mới bảo cái rules này dường như chỉ để cho có vậy thôi, chứ k giúp ích được gì mấy.
Mình trade thường k xài bonus từ sàn.
Dù gì thì cũng hơn TK demo, cảm giác thật hơn, ngoài ra bạn có thể lấy link để kiếm thêm bonus để trade, vào lệnh chính xác kèm may mắn thì có thể lắm chứ

Dù gì thì cũng hơn TK demo, cảm giác thật hơn, ngoài ra bạn có thể lấy link để kiếm thêm bonus để trade, vào lệnh chính xác kèm may mắn thì có thể lắm chứ
Dù sao thông tin bạn chia sẻ cũng rất cần với những người mới ;) Thanks

Chẵng ai cho không ai cái gì, cái gì cũng phải có giá của nó cả, bước đầu chơi Forex cứ thế này đã, khi nào tâm lý vững rồi, nạp tiền vào mà chơi đâu có muộn:)

1 lệnh phải trên 10 phút,dưới 10 phút ko cộng them lot đó vào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,503
Latest member
789betmn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week