Sàn mới mở Formaxmarket tặng 100$ đánh miễn phí không cần nạp tiền cho tài khoản mới

Các bác cho hỏi, yêu cầu Ver của nó có "quá nhiều" không?
Trước giờ không thấy sàn exness nào đòi Ver kĩ như nó cả, gần như có tất cả liên quan đến tk của mình, số tk, số thẻ, DOB, cvv v.v... :eek:

Bạn nào hướng dẫn mình mở tkhoan trên này lấy bonus với
mình ko tìm thấy link đăng kí tài khoản của sàn này
Thanks

Các bác cho hỏi, yêu cầu Ver của nó có "quá nhiều" không?
Trước giờ không thấy sàn exness nào đòi Ver kĩ như nó cả, gần như có tất cả liên quan đến tk của mình, số tk, số thẻ, DOB, cvv v.v... :eek:
Theo mình yêu cầu ver kĩ hay không tùy vào hình thức bonus.
Sàn này nó bonus 20$ mỗi khi có 1 tài khoản khác đăng kí theo giới thiệu của bạn nên nó fai yêu cầu ver kĩ để tránh việc người ta lập ra nhiều tkhoan ảo lấy 20$ bonus này

Điều kiện sàn này khắt khe quá, mình có thể chấp nhận được cái đòn bẩy nhưng cái việc lệnh phải mở trên 10 phút mới cộng lots thì mình xin thôi

Bạn nào hướng dẫn mình mở tkhoan trên này lấy bonus với
mình ko tìm thấy link đăng kí tài khoản của sàn này
Thanks

Theo mình yêu cầu ver kĩ hay không tùy vào hình thức bonus.
Sàn này nó bonus 20$ mỗi khi có 1 tài khoản khác đăng kí theo giới thiệu của bạn nên nó fai yêu cầu ver kĩ để tránh việc người ta lập ra nhiều tkhoan ảo lấy 20$ bonus này

2 nguời có tung hứng không vậy nhỉ? Một nguời mới đăng kí, post đầu tiên mới vào thì muốn tìm link? Post thứ hai lại trả lời một cách rất "hiểu biết" về sàn :)).

2 nguời có tung hứng không vậy nhỉ? Một nguời mới đăng kí, post đầu tiên mới vào thì muốn tìm link? Post thứ hai lại trả lời một cách rất "hiểu biết" về sàn :)).
Không có bạn ơi, bạn đừng hiểu lầm, thật ra càng nhiều bonus thì số lot tăng lên, rất khó để trend nhưng mình mở topic này để chia sẽ cho các bạn mới chơi, có thể qua đó đút rút kinh nghiệm mà không bị rủi ro thôi, không có bày trò gì ở đây cả.

Mình nói là ko tìm thấy link để mở tkhoan chứ ko nói là ko biết gì về forex
Óc tưởng tượng của bạn cao quá

nó mặc định đòn bẩy 1:100 ko cho nâng

Sau khi đánh được 10 lot, mà equity > 100. thì chuyển sang được đòn bẩy 1: 1000
hình dưới là đòn bẩy 1000

nó mặc định đòn bẩy 1:100 ko cho nâng

10 lot mình ko chắc là có trade nổi ko, nhưng mình thấy nó cho vào balance tk demo thôi, còn vào tk Live thì balance vẫn là 0$, có ai without được chưa cho ý kiến cái...o_O

đã thử trong 1 ngày và từ bỏ luôn. :D lý do: tư tưởng muốn lấy đc tiền của người ta nên vào lệnh rất ẩu, ít tính toán , có lẻ do thời gian và yêu cầu để rút đc bonus, rốt cuộc mình ko thể thực hành nghiêm túc.

mình nghĩ những chương trình bonus như thế này ko tốt lắm, nếu có tiền thì dep vào 1 ít rồi rèn luyện kỹ năng trade là tốt nhất, vì tiền của mình nên sẻ luôn cẩn thận và tính toán hơn cho mỗi lệnh vào. như vậy sẻ dần hình thành thói quen tốt hơn . đây là ý kiến cá nhân mình thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,411
172,496
Latest member
nguyentamtk53

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week