Sàn mới mở Formaxmarket tặng 100$ đánh miễn phí không cần nạp tiền cho tài khoản mới

mình nghĩ những chương trình bonus như thế này ko tốt lắm, nếu có tiền thì dep vào 1 ít rồi rèn luyện kỹ năng trade là tốt nhất, vì tiền của mình nên sẻ luôn cẩn thận và tính toán hơn cho mỗi lệnh vào. như vậy sẻ dần hình thành thói quen tốt hơn . đây là ý kiến cá nhân mình thôi :)
nó ra để kích thích khách hàng cúng tiền cho nó mà :D, còn sử dụng thế nào kệ khách chứ :p

mình đã thực hiện đủ các thao tác trên Acc rồi, mình thấy ko ăn ko được của ng ta đâu, nó bonus vào demo acc thôi, còn live acc vẫn 0$
xong lại vào fun/ Withdrawal chỉ có tùy chọn withdraw từ live acc.

=> muốn withdraw được thì vẫn phải dep tiền thật của mình vào live acc. <=> tưởng chơi vui có thưởng thật mà ko ai cho :D

mình đã thực hiện đủ các thao tác trên Acc rồi, mình thấy ko ăn ko được của ng ta đâu, nó bonus vào demo acc thôi, còn live acc vẫn 0$
xong lại vào fun/ Withdrawal chỉ có tùy chọn withdraw từ live acc.

=> muốn withdraw được thì vẫn phải dep tiền thật của mình vào live acc. <=> tưởng chơi vui có thưởng thật mà ko ai cho :D
Zậy cũng như không :p

Tài khoản của tôi có hơn 130$ nhưng chưa muốn rút, vì nó cho rút qua chuyển khoản. đã chuyển sang dùng đòn bẩy 1: 1000 , hi vọng 1 vài tuần tới lên tk up mạnh để rút.

Last edited:
Sáng nay vừa làm lệnh rút tiền rồi, thấy nó xử lý cũng nhanh.
Tuy nhiên nó đòi cái sao kê tài khoản của tài khoản mà mình định rút tiền về.

Làm sao để biết mình đã giao dich được bao nhiêu slots rồi nhỉ các bro, mình chỉ thấy các mình giao dịch bao nhiêu giao dịch thôi à

Login vào web của nó sẽ thấy thời gian còn lại ( 60 ngày từ ngày mở tk ) và đã đánh đc bao nhiêu lot.

Làm sao để biết mình đã giao dich được bao nhiêu slots rồi nhỉ các bro, mình chỉ thấy các mình giao dịch bao nhiêu giao dịch thôi à

Tiền đã về Tk nhé, mọi người yên tâm chơi với em này.

Sáng nay vừa làm lệnh rút tiền rồi, thấy nó xử lý cũng nhanh.
Tuy nhiên nó đòi cái sao kê tài khoản của tài khoản mà mình định rút tiền về.

Tiền đã về Tk nhé, mọi người yên tâm chơi với em này.

Bác cho e hỏi là mình mở tk ATM ở Vietcombank thôi là đc đúng k? mình ghi trong phần thông tin tài khoản là số tài khoản của thẻ ATM rùi Swiftcode của NH này nọ là tiền sẽ chuyển vào thẻ ATM và tự đổi ra tiền Việt đúng không bác ? Hay cần mở tk thẻ Visa ?

Mở tk atm là đc rồi. Số tk khác với số thẻ atm nhé. Tên tk thì cứ điền là vietcombank. Ra nh bảo nó in cho cái sao kê tk nữa vì sàn nó bắt buộc.

Bác cho e hỏi là mình mở tk ATM ở Vietcombank thôi là đc đúng k? mình ghi trong phần thông tin tài khoản là số tài khoản của thẻ ATM rùi Swiftcode của NH này nọ là tiền sẽ chuyển vào thẻ ATM và tự đổi ra tiền Việt đúng không bác ? Hay cần mở tk thẻ Visa ?

Xin hỏi chủ thớt Phần Second ID Card: (Driver License, Passport, Birth Certification) thì upload cái gì vào hả bn mh chưa hiểu

Mở tk atm là đc rồi. Số tk khác với số thẻ atm nhé. Tên tk thì cứ điền là vietcombank. Ra nh bảo nó in cho cái sao kê tk nữa vì sàn nó bắt buộc.
HI.chào bạn vn4xgr, ban pro wa..rut dc tiền về luon rồi.. Chuc mung bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,503
Latest member
789betmn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week