Sàn mới mở Formaxmarket tặng 100$ đánh miễn phí không cần nạp tiền cho tài khoản mới

nguoibuonvang

Junior
Reactions
3
MR
0.000
đây là cơ hội cho các bạn mới trade thử sức mình mà không mất tiền, dại gì không chơi chứ...

Sàn mới mở Formaxmarket tặng 100$ đánh miễn phí không cần nạp tiền cho những tài khoản mới đăng ký.
Đăng ký theo hướng dẫn của website, chỉ cần signup và điền đầy đủ thông tin cá nhân và upload CMND. Sau khi đăng kí thì active tài khoản Real và active bonus là có 100$ để giao dịch
(Các bạn ấn vào link dưới để đăng kí từ máy tính, dùng phone đăng kí sẽ không nhận được bonus. Chọn Sign Up phía góc trên bên phải rồi làm theo hướng dẫn)

Điều kiện để rút bonus 100$ và lợi nhuận là trade 10 lots trong vòng 60 ngày. Sàn này có chứng chỉ đàng hoàng và nhiều trader đã xác nhận rút được tiền. Mình chat với support của nó, nó nói là chỉ cần trade đủ 10 lót là rút tiền vô tư, không cần điều kiện gì khác, các bạn yên tâm mà thử sức.
Mình giới thiệu cho những ai chưa biết hoặc những người muốn giao dịch thử với cảm giác thật, cũng là cơ hội để kiếm thêm lợi nhuận.
Điều kiện này cũng khá dễ đối với các day-trader và scalping trader.
MÌnh không phải IB sàn này chỉ đang chơi gói bonus của nó và giới thiệu cho ai thích chơi mấy cái bonus miễn phí này
*****Lưu ý là chưong trình này không công khai trên website, chỉ người đang chơi giới thiệu cho người khác và chỉ được tặng khi đăng ký qua người đang chơi giới thiệu. Các bạn kích link dưới đây để đăng ký và nhận 100$ đánh miễn phí.
Khi đăng ký rồi, các bác có link giới thiệu người khác thì được 20$ bonus trên 1 người, muốn rút 20$ này thì đánh 2 lót. Chúc các bạn kiếm được nhiều lợi nhuận từ sàn mới mở này...

Last edited:
Điều kiện để rút bonus 100$ và lợi nhuận là trade 10 lots trong vòng 60 ngày.... giải thích dùm dòng này đc không baạn... không hiểu 10 lots là gì

Không có gì khó cả bạn ơi, tức là bạn trade đủ 10lot trong thời hạn 60 ngày thì lợi nhuận trong tài khoản là của bạn, rút vô tư.

Không phải, đó là khối lượng mua bán mà bạn đặt đó mà, ví dụ mỗi ngày bạn vào 5 lệnh, mỗi lệnh có khối lượng 0,1lot tức là một ngày bạn bạn trade 0,5lot.Tùy theo thị trường để bạn vào lệnh, bạn tính toán sao đủ 10lot thì thôi, nhưng bạn yên tâm khối lượng đặt lệnh mỗi ngày của bạn đều được thể hiện và cập nhật tức thì trên tài khoản của bạn, nhớ là sau 10 phút từ khi đặt lệnh thì bạn mới được quyền đóng lệnh nhé, trước 10p thì nó không tính cho bạn đâu.

Bạn đăng ký xong, nhận bonus 100$ thì bạn có quyền lấy link giới thiệu, mỗi người bạn giới thiệu bạn được thưởng 20$, 20$ này bạn đánh chỉ 2lot là rút được rồi

cho xin cái tut chiến đi mua nó mãi mà ko mua dc toàn báo gần mở xem thời gian nó mở vị trí nào cho cái hình cho sinh động nhe thanks
đã ref rồi đó ?~.~

Được chứ bạn, CMND và hóa đơn điện nước, tài khoản NH, đăng ký và upload xong là có tiền vào tài khoản liền, chỉ trong vòng chưa đầy 15p.Mỗi người chỉ được quyền lấy link giới thiệu một người thôi

Mình nhầm một chút, đăng ký xong lấy link giới thiệu, mỗi người giới thiệu được nhận 20$, không hạn chế số nguời giới thiệu nha các bạn

Các bạn khi đăng ký nhớ upload cho đúng CMND, địa chỉ, số tài khoản,...cho đúng để khi rút tiền không gặp khó khăn, thằng này mới mở nên cần uy tín, chỉ cần mình chơi đúng luật thì nó cũng đúng luật với mình thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,410
172,496
Latest member
nguyentamtk53

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week